SCAM Bitcoinchain - bitcoinchain.net

Status
Not open for further replies.
Khả năng scam rất cao, mọi người có ai cheat ko??????? Cheat mà gặp kiểu này chắc là sặc bọt đấy nhỉ????????? Site cho multi tài khoản nữa???? :oops:

site ngon

sau khi mất kha khá $ rút ra kinh nghiệm là thà để đi *** lãi còn ngon hơn là chơi hyip :D
site nhìn ngon mà admin fast scam, cũng tèo với e nó, tháng này sợ thật :mad:

Vừa vào phát thấy chữ SCAM đỏ chót giật cả mình . Site vậy mà mới 2-3 hôm đã scam rồi sao. Hic

hôm qua tính dep 100$ mà nghỉ lại chỉ dep 50$ thôi, cũng may, sắp tới tháng cô hồn, chưa gì đã đen vl.
chả hiểu site thế mà scam 1 ngày dc óc thằng adm nó chứa j vậy :mad::mad::mad::mad::mad:

Vừa vào phát thấy chữ SCAM đỏ chót giật cả mình . Site vậy mà mới 2-3 hôm đã scam rồi sao. Hic

Nó fastscam 0 ngày mà, chưa đủ vòng đã scam rồi lấy đâu ra 2-3 ngày, tháng này ít người chơi mà nó mới ra site đã thêm monitor kiểu vậy, site ko rẻ mà thêm toàn monitor đắt đỏ, chắc thấy ko kiếm được nên dừng sớm

Nó fastscam 0 ngày mà, chưa đủ vòng đã scam rồi lấy đâu ra 2-3 ngày, tháng này ít người chơi mà nó mới ra site đã thêm monitor kiểu vậy, site ko rẻ mà thêm toàn monitor đắt đỏ, chắc thấy ko kiếm được nên dừng sớm
thật là 1 thằng yếu sinh lý thế mà nó ra em cứ tưởng nó dc như thằng amerex cơ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,487
173,661
Latest member
baothanhnien

Most viewed of week