SCAM Bitcoinchain - bitcoinchain.net

Status
Not open for further replies.
Nó fastscam 0 ngày mà, chưa đủ vòng đã scam rồi lấy đâu ra 2-3 ngày, tháng này ít người chơi mà nó mới ra site đã thêm monitor kiểu vậy, site ko rẻ mà thêm toàn monitor đắt đỏ, chắc thấy ko kiếm được nên dừng sớm
chán quá, mới chơi hyip mà toàn gặp scam, chắc vào ko đúng lúc rồi, site gì mà ko chạy nổi 1 vòng, lần này admin hốt cũng khá, thấy bên MMG dep quá trời.

Chắc nó vớ được ref lớn của MNO nên scam sớm, mình thấy MNO đặt tình trạng xấu đầu tiên, thường những monitor lớn như MNO, Davidnew,.. có những ref rất lớn nên những site lớn nó hay thêm, site chỉ cẩn ko trả cho các ref này là có tình trạng xấu liền

e cũng định multi ref thằng uhyip cơ mà nghĩ thế nào lại multi site khác rcb cao hơn, hên :D

Uhyip nó ko cho cheat đâu, nếu em multi account với nó mà ko fake IP và thay đổi PM, nó sẽ ko trả RCB đâu

Mà việc cheat, nó chẳng khác gì bỏ chung vốn vào 1 site, rất nguy hiểm nếu gặp phải những thằng admin kiểu này, anh chắc site này đầy người chết vì cheat đấy

Uhyip nó ko cho cheat đâu, nếu em multi account với nó mà ko fake IP và thay đổi PM, nó sẽ ko trả RCB đâu

Mà việc cheat, nó chẳng khác gì bỏ chung vốn vào 1 site, rất nguy hiểm nếu gặp phải những thằng admin kiểu này, anh chắc site này đầy người chết vì cheat đấy
vẫn trả mà a :D, e cheat bên uhyip nhiều site phết r mà :D

Hihi, đấy là em biết cách fake IP để qua mặt nó, đối với newbie cheat những monitor uhyip, all-hyips, monhyip, gsmonitor,.. nó là ko dễ

thôi off tiếp, lâu lâu làm phát ngon ghê, các pro tiếp tục nhé

The amount of 20.6 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U9454422->Uxxxxx. Memo: API Payment. Withdraw to U73387310 from Bitcoinchain.NET Investments.. Date: 20:38 12.08.15. Batch: 97900307.

Hihi, đấy là em biết cách fake IP để qua mặt nó, đối với newbie cheat những monitor uhyip, all-hyips, monhyip, gsmonitor,.. nó là ko dễ
cheat của xe tăng ấy. mình bị all và mon nó mail là cheat mới đâu mà rõ là 1 cái trên đt 1 trên máy tính khác số u

The amount of 20.6 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U9454422->Uxxxxx. Memo: API Payment. Withdraw to U73387310 from Bitcoinchain.NET Investments.. Date: 20:38 12.08.15. Batch: 97900307.
pro rút kiểu gì vậy ta? mail cho nó sao?

cheat của xe tăng ấy. mình bị all và mon nó mail là cheat mới đâu mà rõ là 1 cái trên đt 1 trên máy tính khác số u

Nhiều monitor lớn, nó lưu cả thông tin các tài khoản thanh toán và email yêu cầu RCB của các site trước, nếu nó check kỹ cũng khó qua mặt lắm, đặc biệt là thằng all-hyips, RCB của nó waiting up to 48 giờ lận

hôm qua mà bác :eek::eek::eek::eek:

Thôi dù sao nó cũng scam rồi, mọi người ngừng thảo luận ở đây!!

Topic closed!!!!!!!!!!!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,491
173,666
Latest member
tmdt123

Most viewed of week