HYIP Bitsmining.org - Lãi ngày - 108%-160% sau 1 ngày

Status
Not open for further replies.
Ko chắc chắn thì lên dừng, nhưng nhớ đừng cố gắng tránh vỏ dưa lại đụng vỏ dừa nhé

Chúc em đầu tư thành công !!!!!!!!!! :)

Hạ cánh :
Received Payment 13.00 USD from account U12193992 to account U10138873. Batch: 150579543. Memo: API Payment. Withdraw to artstylepush from bitsmining.org.

Received Payment 6.5 USD from account U12193992 to account U10138873. Batch: 150579629. Memo: API Payment. Withdraw to artstylepush from bitsmining.org.

Đã về
19.10.16 07:19 Receive Received Payment 7.54 USD from account U12193992 to account Uxxxx. Batch: 150580500. Memo: API Payment. Withdraw to kimanh from bitsmining.org.

người ta thấy admin dính phốt lần trước 2 site ko qua dc 3 ngày thì báo 1 câu thôi mà hằn học nhau vl ra, cũng có nói lần này add thêm thằng scope rồi hi vọng đã đầu tư sẽ ok hơn là người ta biết admin từng dính phốt thì bảo rút thì cân nhắc đừng dep lại, chứ giờ nó sống bao lâu kệ mẹ nó

Mình ủng hộ suy nghĩ của bạn thachthao. Bạn ấy góp ý chân thành rất nhiều site và ở rất nhiều topic của người khác nữa. Những ý kiến của bạn ấy có dẫn chứng cụ thể, rõ ràng nên rất có sức thuyết phục, hơn nữa bạn ấy góp ý cũng không vì mục đích cá nhân mà chỉ vì lợi ích của số đông mem( đa số là newbe còn pro mấy site vật vờ này chả ai chơi đâu). Nên mọi người đùng gay gắt làm gì. Mình nghĩ thachthao là người thẳng thắn, vô tư :D Thế thôi:D mình chả bênh ai cả chỉ nói lên suy nghĩ
Ghê thật, mình chỉ cmt nhắn bạn kia 1 câu là ngày mai đừng dep lại thôi mà xôn xao nguyên cả topic. Thấy mấy bạn trước cũng vào phản biện site, Admin trong topic của Mod có dc Mod khen pro đâu, dc để ý quá nổi hết cả da gà
Dù lần này nó sống dc bao lâu hay sống lâu do yếu tố nào tác động, nhưng mình có thể chứng minh dc 2 site của nó trước fast 1 ,2 day, thế nhé! Ai chơi cứ chơi, có khi sau cmt của mình nó lại sống lâu đấy:rolleyes:
ps : Àh quên, nếu bé nào nghĩ cmt của mình gây ảnh hưởng tới member đang dep, thì các member, ai ko thích đọc cmt của mình làm ơn ignore nick mình lại là khỏi thấy nhé, khỏi lo bị mình làm ảnh hưởng tâm lý dep, chào anh em ! :cool:
người ta thấy admin dính phốt lần trước 2 site ko qua dc 3 ngày thì báo 1 câu thôi mà hằn học nhau vl ra, cũng có nói lần này add thêm thằng scope rồi hi vọng đã đầu tư sẽ ok hơn là người ta biết admin từng dính phốt thì bảo rút thì cân nhắc đừng dep lại, chứ giờ nó sống bao lâu kệ mẹ nó
Sao em nó ko chịu fast để mọi người bán than chơi :)

:D

Nói như Bác GunsNRoses thì B8 ( thachthao) có bằng chứng , dẫn chứng cụ thể hẳn hoi thì xin up lên đây để mọi người tham khảo cũng như học hỏi kinh nghiệm chơi hyip.
Lỡ như site này sống lâu hơn nhận định của B8 vậy có phải là anh em bỏ qua cơ hội kiếm tiền không? Tôi đề nghị Bác nào có nhận định site này sẽ ra sau thì đưa bằng chứng hay dẫn chứng. Đừng người tung người hứng làm các newbie yếu trym :D:p
Nếu site này vượt qua 3 ngày thì chắc site nào lãi cao nhờ B8 cứ vô topic mà cmt nhiều nhiều để anh em kiếm tiền.
Chắc admin sau khi nghe phán sợ quá không scam sớm. Thôi stop đây mắc công B8 lên làm nổ tung top của người ta :D:rolleyes:, cập nhật tình hình site nhé chủ top.

Em là newbie, em yếu tim rồi đó. Hạ cánh 1 vòng rồi, không theo nữa :D

Em đã hạ cánh và không theo nữa thì cũng nhớ lên site này xem mà học hỏi kinh nghiệm coi site này mấy ngày scam để lần sau mà có quyết định sáng suốt hơn
Chúc em kiếm tiền nhiều!

Mấy new chơi HYIP cứ thấy lãi cao và không kiềm chế được lòng tham thì ôm hận thôi. Mình phải động não 1 xíu đi. Chơi HYIP thì trc hết phải tìm hiểu thất kĩ lưỡng đã. Mình cũng mới chơi nhưng ít khi dính SCAM vì trc khi chơi mình đã cày tung GG và 4rum hơn 1tháng rồi mới dám bỏ vốn vào dep. Còn mấy new cứ ảo tưởng pro sẽ đoán đc site sẽ scam khi nào nên hay hỏi thế này thế nó. Mình nói thật ngay cả thằng admin khi làm site nó cũng không biết khi nào nó sẽ scam thì làm sao người khác biết được. mình phải phân tích dựa trên những dữ kiện thực tế mới có thể dự đoán chính xác đc vài chục phần trăm.

đúng là U12193992 bitsmining.org,U12895731 bitsflash,U10861628 americandollars là chung ID và giờ đều đổi tên thành bitsmining.org như thachthao nói, đúng là chung admin và 2 site trước admin ko qua được 3 ngày, ko rõ lần này thế nào nhưng mà rủi ro cao nên đã thachthao là 1 member rất có tâm với forum, mong bạn thachthao tiếp tục giúp đỡ newbie

Mấy site như thế này qua hai vòng là đã lãi rồi + cả RCB. Hyip thì dù lãi ít hay nhiều đều nguy hiểm cả.

Có đầy những site lãi có = 1/10 thế này còn fast không nổi một vòng các bạn bắt những site đó mình mới khen là giỏi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week