[ biwon_TEST SITE PTC ] Site cực đẹp, dòng họ Mycubie, bonus ngay 0,05 $

Ủng hộ 1 acc.
ID: shiva0308
PP: [email protected]
ko có id của bạn ! kiểm tra lại nhé !

---------- Post added at 12:39 AM ---------- Previous post was at 12:27 AM ----------

Vẫn như vậy.... Có vấn đề gì vậy ta....

Bạn có làm thử theo hướng dẫn của mình ko ? Sao fee lại - hết cả tiền bonus rồi ???

vậy là được rùi còn gì hả trung ? tài khoản của bạn đã được cộng thêm 0.05 USD rùi mà ! mình pay bằng paypal chứ đâu phải từ account balance của site đâu ! bạn kiểm tra lại nhé !

---------- Post added at 12:40 AM ---------- Previous post was at 12:39 AM ----------

đã pay bonus hết cho các bạn rùi nhé ! các bạn giúp mình test site để mau có proof nhé , site này hot đấy, dự kiến sẽ tăng giá trị click lên đấy !

Vẫn như vậy.... Có vấn đề gì vậy ta....

Bạn có làm thử theo hướng dẫn của mình ko ? Sao fee lại - hết cả tiền bonus rồi ???

Thế này là bác biwon chọn mặc định là good rồi.
Bác chọn thẻ personal payments ( ở phía dưới ấy phần phương thức giao dịch đó ), rồi để mặc định cái đầu tiên Shared expenses. Bác Trung refund lại được mà, phí sẽ trả lại cho biwon rồi biwon send lại.

vậy là được rùi còn gì hả trung ? tài khoản của bạn đã được cộng thêm 0.05 USD rùi mà ! mình pay bằng paypal chứ đâu phải từ account balance của site đâu ! bạn kiểm tra lại nhé !

Như vậy mà dc hả ??? Bạn không thấy fee đã trừ hết tiền bonus rồi sao ??? Bạn ko chọn pesonals payment thì làm sao chuyển tiền free dc ??

---------- Post added at 07:16 AM ---------- Previous post was at 07:15 AM ----------

Thế này là bác biwon chọn mặc định là good rồi.
Bác chọn thẻ personal payments ( ở phía dưới ấy phần phương thức giao dịch đó ), rồi để mặc định cái đầu tiên Shared expenses. Bác Trung refund lại được mà, phí sẽ trả lại cho biwon rồi biwon send lại.

Trả 2 lần rồi bác. Vẫn thế đấy....

Như vậy mà dc hả ??? Bạn không thấy fee đã trừ hết tiền bonus rồi sao ??? Bạn ko chọn pesonals payment thì làm sao chuyển tiền free dc ??

---------- Post added at 07:16 AM ---------- Previous post was at 07:15 AM ----------

Trả 2 lần rồi bác. Vẫn thế đấy....

bình tĩnh nào bạn hiền ! mình làm đúng như bạn mà ! để tối mình coi lại nhé ! cảm ơn bạn đã ủng hộ, mình cũng đã ủng hộ bạn mấy trang rùi đấy nhé !

Cảm ơn chủ topic đã nhận được bonus của bạn
Transaction Details

Payment Received (Unique Transaction ID #58X78896BA209541B)

Sent by:
nguyen duc trong
Buyer Email:
[email protected]
Payment Sent to:

[email protected]

Amount received:
$0.05 USD
Fee amount:
$0.00 USD
Net amount:
$0.05 USD

Issue a refund Help

You have up to 60 days to refund the payment.

Date:
Sep 22, 2010
Time:
11:46:22 GMT+07:00
Status:
Completed

Subject:
You've received a payment
Note:
hi, duoc rui, may minh bi virut nen hom qua da lam nhu vay nhung no van tro ve mac dinh ! vua ghost may xong ! click deu hen, post proof len topic giup minh ! thank !
Payment Type:
Instant

Refund:
You can issue a refund for up to 60 days after the original payment was sent. PayPal refunds the payment and fees, including partial fees for partial refunds.

Issue Refund

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,487
173,661
Latest member
baothanhnien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week