Blogspot đạt 1 triệu view mà chưa nghĩ cách kiếm tiền

Chả biết bố trẻ trình đến đâu nhưng topic nào cũng tỏ vẻ ta đây pro+khoe của, có pro thật thì cũng đáng khinh! Còn thích cứ xoắn lên đi, cả rum này chả ai ủng hộ cái thói đời hợm hĩnh đó đâu!
THẾ CỨ PHẢI KHIÊM TỐN MỚI QUÝ À, MÌNH THẤY NHỮNG THẰNG HAY KHIÊM TỐN THÌ LÚC NÀO CŨNG CO RO, SỢ SỆT CHẢ LÀM DC GÌ ĐÂU. ĐÚNG LÀ NGƯỜI VIỆT NAM

THẾ CỨ PHẢI KHIÊM TỐN MỚI QUÝ À, MÌNH THẤY NHỮNG THẰNG HAY KHIÊM TỐN THÌ LÚC NÀO CŨNG CO RO, SỢ SỆT CHẢ LÀM DC GÌ ĐÂU. ĐÚNG LÀ NGƯỜI VIỆT NAM
Chuyên gia đi xin TUT rồi về bán cho newbie kiếm tiền đây mà....Có ruler mới ngày hôm qua...Giờ ko lập đc topic rao bán TUT để táp táp ít $ hả.....

Giờ mới để ý Chử kí ngu éo chịu được...
KIẾM 10$/1 NGÀY KHÔNG CẦN VỐN VỚI CÁCH RIÊNG CỦA MÌNH, CỰC KỲ ĐƠN GIẢN, TRÊN DIỄN ĐÀN MMO KHÔNG AI BIẾT CÁCH NÀY. NÓI KHÔNG VỚI CAPTCHA, PTC,PTU,OFFER...

Giờ mới để ý Chử kí ngu éo chịu được...
KIẾM 10$/1 NGÀY KHÔNG CẦN VỐN VỚI CÁCH RIÊNG CỦA MÌNH, CỰC KỲ ĐƠN GIẢN, TRÊN DIỄN ĐÀN MMO KHÔNG AI BIẾT CÁCH NÀY. NÓI KHÔNG VỚI CAPTCHA, PTC,PTU,OFFER...
ý sao thớt
chư ký à :rolleyes:

Mày cũng nói được câu này à. Để chữ ký sell tut xong tao nói phát sửa lại liền, còn chối bấy đi nữa chứ :D nhục hơn c ho nữa.

NHẬN ĐỆ TỬ FREE ĐÂY, CHỨ KÍ NHÉ, ĐẢM BẢO THẰNG @bluestacks sẽ pm

MÌNH ĐI BAR CHƠI ĐÂY, CHÀO CÁC BẠN NHÉ, À QUÊN CHỮ KÍ NHÉ

đặt tittle ghê quá, tưởng bạn sẵn tiền rồi nên không hứng thú, hóa ra là hứng thú mà chưa biết cách

"chưa nghĩ cách kiếm tiền" và "chưa nghĩ ra cách kiếm tiền" , tuy chỉ thêm có chữ "ra" nhưng khác nhau một trời một vực.

cpx24 đi bác

đặt tittle ghê quá, tưởng bạn sẵn tiền rồi nên không hứng thú, hóa ra là hứng thú mà chưa biết cách

"chưa nghĩ cách kiếm tiền" và "chưa nghĩ ra cách kiếm tiền" , tuy chỉ thêm có chữ "ra" nhưng khác nhau một trời một vực.
Sory vì để bác hiểu lầm!thực sự thì em cũng muốn kiếm tiền lắm!

3 năm 1tr view thì cũng bt thôi, nếu lượng truy cập chủ yếu từ google thì cài GA ko thì treo linh tinh thôi

3 năm 1tr view thì cũng bt thôi, nếu lượng truy cập chủ yếu từ google thì cài GA ko thì treo linh tinh thôi
Chuẩn thì đúng là 3 năm rồi!Nhưng mà có thời gian mình không chăm sóc nó thế chức hồi trước toàn 5-6k view

Tự sướng đi bé, đừng đánh đồng ai cũng yếu đuối để chống chế như mình, vào rum này coi cho vui là chính chứ k thích nói đến thu nhập vì tôi biết chắc chắn thu nhập của bạn or admin ở đây chưa chắc bằng tôi +ae của tôi :)) thế nhé, tôi cũng chả rảnh hơi đi bán tut hay tuyển gì, chỉ là lên cho vui lâu lâu có gì cần cập nhật thì cập nhật thông tin thôi:)). Cố bán tut mà giàu, coi thử người đột phá là sao=)).
Còn khoe của thì cũng có chỗ đừng phải topic nào có mặt cậu cũng thấy khoe đến là hài=)). Sao cậu ko lập 1 topic liệt kê tài sản rồi bảo mọi người vào đọc 1 lần, đỡ đi spam ?

THẾ NÀY MÀ CŨNG KHOE À, BLOG MÌNH TRUNG BÌNH 7 TRIỆU LƯỢT /1 NGÀY CÒN CHƯA ĂN THUA
Nổ vừa thôi chú em.
Cậu là người Khỉ Gió nào thế?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most viewed of week

Back