Blogspot đạt 1 triệu view mà chưa nghĩ cách kiếm tiền

Cho mình hỏi là chiến thể loại gái xinh và bikini thì có phạm phát không vậy mọi người ?
không phạm pháp, chỉ những phim+ hình ảnh bậy bạ mới bị

Cám ơn bác.
p/s: bớt nổ đi cho dân chúng bớt ghét
mình nói thật mà tụi nó không tin, tức quá thành ra phải nổ :mad:
Ps: nhưng topic mình vừa lập không nổ tẹo nào đâu :(

mình nói thật mà tụi nó không tin, tức quá thành ra phải nổ :mad:
Ps: nhưng topic mình vừa lập không nổ tẹo nào đâu :(
Nổ hay không tự cậu biết. Người giàu có chẳng bào giờ nói mình giàu cả. Còn cậu lúc nào cũng tỏ ra mình "Siêu" giàu :rolleyes:

Không bạn ah :), mà mình thấy quan trong là do luật pháp từng quốc gia nữa, bạn mình chơi PTU post toàn thứ phim độc hơn cả độc nữa mà vẫn sống ung dung
Híc!nhớ trước đây chơi wap sex có tháng kiếm được đến 5 củ SMS,mà từ đợt C50 nó đi tuần,mình phải gỡ sạch data với domain đi!

Híc!nhớ trước đây chơi wap sex có tháng kiếm được đến 5 củ SMS,mà từ đợt C50 nó đi tuần,mình phải gỡ sex data với domain đi!
Vấn đề về site 3x mà bị C50 hốt thì mình thấy là do host và thời điểm bạn post ảnh hưởng nhiều, host khi bạn up bài hay tác động gì đó nó có lưu IP/thao tác làm việc của bạn trên đó, còn thời điểm bạn post thì xui xui lúc C50 nó đang check :-s. Viết site 3x mà k muốn bị bắt trước tiên viết site bằng tiếng Anh, kế nữa là tìm host nào an toàn cho việc post 3x (quen UG thì dể tìm mấy host này lắm), cuối cùng là thận trọng lúc post bài

@bluestacks Đề nghị bạn edit lại comment, ăn nói lịch sự chút nha !

Mặc dù chưa có rule bắt ăn nói lịch sự , cơ mà cố tình gây war tái phạm mình sẽ ban nick bạn ít nhất 7 ngày !

Thân !

câu view trá hình :rolleyes:

Nếu cần câu view thì mình sẽ đăng ảnh mấy em gái đẹp bikini ngực siêu bự như thế này chứ không cần phải giải thích lằng nhằng từ nãy tới giờ!

Nếu cần câu view thì mình sẽ đăng ảnh mấy em gái đẹp bikini ngực siêu bự như thế này chứ không cần phải giải thích lằng nhằng từ nãy tới giờ!
cho xin full pic cái avatar của bác đê

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most viewed of week

Back