bonmat11405 gd 2 thẻ vt xong nói là bị hack có ai tin k

Status
Not open for further replies.
éc thẻ đã bị scam rồi giữ làm gì trời,có làm gì được đâu mà giữ:binhsua96:

Mình đang đứng giữa 2 bên. 1 bên là nick bị SCAM, chủ nhân đã refund tiền lại cho khongthevl rồi vì có proof đầy đủ, và đã giao dịch thẳng trên topic, còn phần cậu, vì đã giao dịch qua yahoo và nick đó không phải là nick yahoo của bonmat nên bonmat cần xem 2 thẻ đó có phải là 100 không để refund lại cho cậu đúng = số tiền đó. Trường hợp này mình cần cậu cung cấp thêm cho mình về mệnh giá thẻ để mình xử lý cho công bằng!

Mình đang đứng giữa 2 bên. 1 bên là nick bị SCAM, chủ nhân đã refund tiền lại cho khongthevl rồi vì có proof đầy đủ, và đã giao dịch thẳng trên topic, còn phần cậu, vì đã giao dịch qua yahoo và nick đó không phải là nick yahoo của bonmat nên bonmat cần xem 2 thẻ đó có phải là 100 không để refund lại cho cậu đúng = số tiền đó. Trường hợp này mình cần cậu cung cấp thêm cho mình về mệnh giá thẻ để mình xử lý cho công bằng!

62509836716 số sẻii này là thẻ 100k chứ làm gì có thẻ 50k đâu.nếu site cyafun cho nạp=thẻ là nó hiện lên số tiền liền.hic hiện giờ game nó k cho nạp thẻ nữa mới chết

lượm lại 2 cái thẻ cào rồi up hình lên là okie thôi :binhsua79:

62509836716 số sẻii này là thẻ 100k chứ làm gì có thẻ 50k đâu.nếu site cyafun cho nạp=thẻ là nó hiện lên số tiền liền.hic hiện giờ game nó k cho nạp thẻ nữa mới chết

Mình không rành về mã thẻ, có gọi tổng đài mà không được hỗ trợ nên mới cần cậu cung cấp thêm! Vì mình cũng muốn giải quyết vụ này cho nhanh chóng, ai cũng hối cả :(. Mong cậu thông cảm chổ này

Animax theo dõi dùm anh nhé. A đi ngủ, mệt @.@

Chủ topic vui lòng cung cấp proof chứng minh 2 thẻ đó để bonmat refund nhé. Còn nếu không thì mình không giải quyết được và xin ý kiến admin sẽ UNBAN nick bonmat!

còn thẻ ko bác, xúc vài cái

lượm lại 2 cái thẻ cào rồi up hình lên là okie thôi :binhsua79:

thẻ đó đã bỏ rồi.còn 1 đống thẻ chưa sử dụng cùng số seri với nó nè.thằng kia *** bóng 2tr mình lấy nó 20 cái chung seri mà:binhsua41:

thôi coi như bỏ.bị scam nhiều rồi 2 thẻ nữa có là nhiu.lằng nhằng giống đi tìm về thời vua hùng xem ổng có bao nhiêu nàng cung phi wa:binhsua51:mod đóng topic lun đi.dễ thì sao cũng được.khó thì hạt bụi cũng=máy bay

thôi coi như bỏ.bị scam nhiều rồi 2 thẻ nữa có là nhiu.lằng nhằng giống đi tìm về thời vua hùng xem ổng có bao nhiêu nàng cung phi wa:binhsua51:mod đóng topic lun đi.dễ thì sao cũng được.khó thì hạt bụi cũng=máy bay
ài khó cho cậu . nhưng đúng nguyên tắc thì vẫn phải có bằng chứng tớ nghĩ lần sau nếu cậu giao dịch thẻ thì nên chụp ảnh lại phòng khi bị scam còn có bằng chứng . Ài

ài khó cho cậu . nhưng đúng nguyên tắc thì vẫn phải có bằng chứng tớ nghĩ lần sau nếu cậu giao dịch thẻ thì nên chụp ảnh lại phòng khi bị scam còn có bằng chứng . Ài

topic mình rao 3 thẻ 100k=12.5pm,thì làm sao có thẻ 20>>50k.rồi khi gd bạn có cần lấy thẻ đi scan rồi lưu lại để sao nay làm bằng chứng k

mình chẳng hiểu card mod làm ăn kiểu gì, số seri và mã card có đó gọi lên thằng tổng đài hỏi nó đó là card mệnh giá bao nhiêu nó sẽ kt và tl thôi, vậy cũng làm khó người ta, có ai đời cào card xong bán card xong giữ cái card lại làm cảnh ko, làm mod ko linh động gì hết, vào tl sơ sơ rồi đi mất hết.
CHỉ cần kêu threac vào nhật ký chụp log chat đồng thời xem cả ngày tháng nc với bonmat sau đó gọi phone tổng đài xác minh số seri mã thẻ đó mệnh giá bao nhiêu và nạp vào lúc nào có khớp với log chat thread ko là rỏ cả thôi :binhsua48:

topic mình rao 3 thẻ 100k=12.5pm,thì làm sao có thẻ 20>>50k.rồi khi gd bạn có cần lấy thẻ đi scan rồi lưu lại để sao nay làm bằng chứng k
cậu cung cấp 2 mã thẻ cộng seri tớ sẽ cố gắng giúp cậu hoặc trực tiếp pmmm yahoo [email protected]

pin:7662241427281
sẻii:62509836716
pin:7662224965851
sẻii:62509836711
oke tớ sẽ cố tìm hướng giúp cậu tạm thời cậu đi ngủ đi có gì mai sẽ báo lại :binhsua58:

mình đã call lên tổng đài viettel và xác nhận hai thẻ :
pin:7662241427281
sẻii:62509836716
pin:7662224965851
sẻii:62509836711
do gamedola cũng cấp

đều có mệnh giá 100k mình mong mod box scam có thể đưa ra biện pháp cho vụ việc này của bạn gamedola

bạn mod box scam có thể gọi và kiểm tra lại

Last edited by a moderator:
chụp lại log chat có thời gian.
gọi lên tổng đài, đọc seri thẻ hỏi nó xem thẻ mệnh giá bao nhiêu, nạp từ bao giờ, la ra ấy mà.
mod mà cũng mất thời gian đi xác minh cái này hả ???

chụp lại log chat có thời gian.
gọi lên tổng đài, đọc seri thẻ hỏi nó xem thẻ mệnh giá bao nhiêu, nạp từ bao giờ, la ra ấy mà.
mod mà cũng mất thời gian đi xác minh cái này hả ???
thì không có ai giúp cậu ấy thấy giúp dc thì đứng ra thôi :binhsua58:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week