Bonus 0,10 .Một site mới minpay 1$. Gaclick . mình sắp payout rồi , mình cần tuyển Ref nhanh trong 2

modungcong

Senior
Reactions
62
MR
0.002

Mình xin giới thiệu một site buxhost đó là Gaclick . mình sắp payout rồi , mình cần tuyển Ref nhanh trong 2 ngày sẽ payout rồi. Bonus 0,10$/1ref khi DK và lick ads trong 2 ngày .
Mọi chi tiết ủng hộ xin để lại topic đê tiện check và liên lạc : ID/PP-AL/yahoo
Link DK: http://www.gaclicks.com/?ref=modungcong

Cảm ơn sự hợp tác của các bạn !!!!!!!!!!

---------- Post added at 02:42 PM ---------- Previous post was at 02:29 PM ----------

Up nào cáo bạn, nhanh chân để nhận Bonus nào

Thanks bạn đã reg , bạn nhớ click hôm nay và ngày mai đủ 2 ngày mình Bonus bạn luon nha

---------- Post added at 03:11 PM ---------- Previous post was at 02:55 PM ----------

Nhanh nào các bạn, 1 reg nữa là pay out hôm nay đựoc rồi , 0,96 $ rồi . nhanh up các bạn , nhận proof mình bonus ngay, và sẽ RB sau đó rất cao, vì trang này lick reg đc 0,01$

hihi , mình sắp dc pay luôn rồi , chắc chút nữa payout luôn , nếu có proof về , mình bonus ngay luôn, khỏi cần 2 ngày click , hihi . thanks bạn ủng hộ nha

Thông báo các bạn tin vui là mình đã nhận được Proof của site này . mình cần tuyển số lượng lớn RF để chiến , ai có nhu cầu thì DK ủng hộ nha , mình sẽ Bonus và ReBack qua Alert , vài hôm nữa mình mới có thể Bonus = PP được vì PP mình đang bị limit , mọi sự cố mong các bạn thông cảm , mình sẽ hoàn RB và Bonus cho các bạn đầy đủ

@leminhkh : bạn tổng hợp các site đã Reg mình và yêu cầu thanh toán Bonus ở đây nha. Hoặc bạn đợi 2 ngày nữa mình có PP mới, hoặc mình sẽ trả bạn qua Alert khi đủ 1 $
Thanks bạn đã ủng hộ

svtcnh

Senior
Reactions
983
MR
0.000
@leminhkh : bạn tổng hợp các site đã Reg mình và yêu cầu thanh toán Bonus ở đây nha. Hoặc bạn đợi 2 ngày nữa mình có PP mới, hoặc mình sẽ trả bạn qua Alert khi đủ 1 $
Thanks bạn đã ủng hộ

ap giờ thanh toán đc dưới 1$ rồi bạn ơi
đã ref cho bạn nhé
id svtcnh
pp [email protected]
AP [email protected]

Thanks các bạn!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

---------- Post added at 01:42 AM ---------- Previous post was at 01:31 AM ----------

Thông báo các bạn 1 tin buồn nha . Gaclick muốn có được proof thứ 2 cần phải đợi 30 ngày. Mình sẽ kết thúc event Bonus ở đây và sẽ RB 100% cho các bạn khi nhận được proof thứ 2 , các bạn cũng có thể chiến 1 mình vì trong hơn 1 tuần là mình có thể có hơn 1$ để request được rồi . Thanks các bạn đã ủng hộ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,014
176,507
Latest member
phunghia1998

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week