Bonus 1 AP khi tham gia DollarMonster

nó hoạt động bao nhiêu ngày rồi chả nhẽ bây h lại scam,ít ra cũng phải tháng nữa ;))
cha co' j la khong the?....nhung 1 khi da dam lao thi SONG CHET THEO LAO thoi..:)..cho doi va hy vong

cha co' j la khong the?....nhung 1 khi da dam lao thi SONG CHET THEO LAO thoi..:)..cho doi va hy vong

Chuẩn không cần chỉnh. Chỉ cần kiếm được lời là có thể scam được rồi. Đâu cần biết là được bao nhiêu ngày đâu :D

upp. ai có proof thì show lên cho anh em còn yên tâm chiến nào :D

Tại sao bị mất nút Refund với lại ko xem đc Investment Pool nhỉ?

Tại sao bị mất nút Refund với lại ko xem đc Investment Pool nhỉ?
Refund này khác refund bên AP, ở đây có ý nghĩa là lấy lại tiền không đầu tư nữa thôi, cơ mà cũng phải thận trọng :D

Last edited by a moderator:
Cái này tham gia càng sớm thì càng ít rủi ro. MOng là mem VN mình k fai là những người cuối cùng :-ss

AI giải thích mình với. thế này thì nó lỗ mà, lời đâu nhỉ???
Ví dụ: cậu đầu tư 10$ sau khoảng 2 ngày dc 15.02$. Sau đó cậu lại dep cả 15.02$ vào. Cứ như thế thì nó lỗ sao dc. Lại có nhiều người đầu tư nữa. Nó ko lỗ đâu cậu ah :D

AI giải thích mình với. thế này thì nó lỗ mà, lời đâu nhỉ???

các user ăn của nhau thôi, thằng trc ăn thằng sau. site nó ăn lời ở chỗ fee $1.99 ấy

Em nhìn thấy bác rồi nhé,em ở trên bác mấy chục p hehe.

kêu là 1 ngày là có tiền, nhưng mà thiệt ra cũng phải ngày rưỡi, haiz

---------- Post added at 10:54 PM ---------- Previous post was at 10:52 PM ----------

Em nhìn thấy bác rồi nhé,em ở trên bác mấy chục p hehe.

bác nick gì thế?

Position 2,380 và Position 2,773 ko biết tối mai có nhận dc ko nữa

kêu là 1 ngày là có tiền, nhưng mà thiệt ra cũng phải ngày rưỡi, haiz

---------- Post added at 10:54 PM ---------- Previous post was at 10:52 PM ----------

bác nick gì thế?
em là goldfinger44 đấy,tối này mẽo nó fund ác,chắc sáng mai em với bác có thôi hehe

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week