Bonus 1 AP khi tham gia DollarMonster

mà nó tự send tiền vào AP của mình hả. Hay mình phải vào rút

em là goldfinger44 đấy,tối này mẽo nó fund ác,chắc sáng mai em với bác có thôi hehe
Bác này khiếp nhỉ, chơi từ hồi nào mà có 300 mấy AP mà dep thế

upp phát cuối rồi đi ngủ. mai đợi tiền về :D

hix anh chị em ơi, e mới chơi thử con này, sao mà em dep xong giờ log vào nó lại báo incorrect usernam or pass nhỉ... Dùng forgot pass thì no báo k tồn tại id có mail AP này, trong khi e có receipt send từ admin rùi

Hnay k paid đc mấy. hwa nó gi là ngày 09/01 paid, hnay thấy nó ghi 13/01 :-ss

cái gì 13/01? bác nói rõ hơn đi

---------- Post added at 12:12 AM ---------- Previous post was at 12:11 AM ----------

chết rồi? sao nguy hiểm vậy này

---------- Post added at 12:18 AM ---------- Previous post was at 12:12 AM ----------

site đang có vấn đề, dòng tiền đã ngưng, pos ko thay đổi, date paid bị dời tới 13/01

Tiền vào vẫn thấy nhiều. Pos hơn 6 nghìn rồi mà tiền ra thì k thấy mấy, mong là vô sự :binhsua156:

Tình hình là bọn chúng đã ngừng deposit, có gì sẵn sàng dispute thôi. Trước mắt cứ chờ 2-3 ngày đã, mà nói thật thì sau đợt rút này anh em tạm nghỉ ăn Tết là vừa.

---------- Post added at 12:27 AM ---------- Previous post was at 12:26 AM ----------

Tình hình là vào web thì bị lỗi

có ai login vao duoc web k?
Em ko log được. Warning: mysql_connect() [function.mysql-connect]: Access denied for user 'doodlebutt'@'208.109.78.120' (using password: YES) in /home/content/e/v/a/evan1993/html/utils.php on line 12
Could not connect to database. Try later
Đau tim quá!

Em ko log được. Warning: mysql_connect() [function.mysql-connect]: Access denied for user 'doodlebutt'@'208.109.78.120' (using password: YES) in /home/content/e/v/a/evan1993/html/utils.php on line 12
Could not connect to database. Try later
Đau tim quá!

Có gì thì có cả chục ngàn member tham gia dispute, từ từ chờ tình hình

có j chờ đến trưa xem sao. anh em chuẩn bị tinh thần dispute

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,520
174,803
Latest member
net88vip