Bonus 1 AP khi tham gia DollarMonster

đợi đến sáng mai sẽ rõ nó scam hay ko @@

Bài viết không mang tính chất hướng dẫn. Move sang MMO Job Market

có khi nào nó để thông báo như thế để có thời gian chuyển tiền ko nhỉ. tránh dc mem đòi dispute trong một khoảng thời gian. @@

Admin đã khẳng định là sẽ hoạt động lại chậm nhất sau 24h, nếu như theo bạn nói thì hoãn dc có 1 ngày đâu có làm dc j :)

Với lại admin này tin tưởng dc (vì sao thì các bạn lên Skype xem các mem nc ngoài họ nói j về Admin này)

P/S: mình ko nghĩ admin là người VN đâu , cái tên vancb93 j đó ko nói lên j cả ^^

Admin đã khẳng định là sẽ hoạt động lại chậm nhất sau 24h, nếu như theo bạn nói thì hoãn dc có 1 ngày đâu có làm dc j :)

Với lại admin này tin tưởng dc (vì sao thì các bạn lên Skype xem các mem nc ngoài họ nói j về Admin này)

P/S: mình ko nghĩ admin là người VN đâu , cái tên vancb93 j đó ko nói lên j cả ^^

cậu dep bao nhiêu rồi ? mà cậu chuẩn bị tranh chấp chưa đấy ?

Trời tranh chấp j cậu? Cậu ko cho ngta có thời gian nâng cấp bảo trì hệ thống ah :binhsua56:

mấy bác bảo trì hệ thống xong 99.99% scam lun. Scam bị động ( do bị dispute ) cũng có mà scam chủ động cũng có. Dispute nó đi.
Đã nhận 1$ của bạn nhé

mấy bác bảo trì hệ thống xong 99.99% scam lun. Scam bị động ( do bị dispute ) cũng có mà scam chủ động cũng có. Dispute nó đi.
Đã nhận 1$ của bạn nhé

Sao cậu biết? mà cậu dispute chưa?

Đã nhận 1$ của bạn nhé

Cho admin site đó thời gian. Nếu đã hứa chậm nhất 24h sẽ hoạt động lại bt thì mình cứ đợi đủ 24h đã. Thêm nữa lúc dep chọn other chắc ko dispute dc :(

chủ thớt lên skype hỏi nó scam chưa đi ;)

ko biết hỏi chưa, nhưng mình add nick mà admin nó chưa accept

---------- Post added at 06:47 PM ---------- Previous post was at 06:46 PM ----------

Cho admin site đó thời gian. Nếu đã hứa chậm nhất 24h sẽ hoạt động lại bt thì mình cứ đợi đủ 24h đã. Thêm nữa lúc dep chọn other chắc ko dispute dc :(

vậy là đi hết tài sản ăn Tết hay sao? trời ơi

thực tế là tất cả anh em đều ko tin tưởng site này.
Nhưng sau khi nghe linhliver =)) củng cố tinh thần là admin uy tín và có lãi ==> ko thể nào scam
anh em lao đầu xuống vực =))

cái trò dễ ăn thì làm gì có chiện uy tín :))
có 1 vất vào 1 thành 1,5
1,5 vất vào thành 2.....
có mấy ai có bản lãnh rút tiền về mà ko dep hết :)) hoặc chỉ dep lãi trong khi số lời trên trời thế kia :))
==> admin chỉ cần cho vài người về nước mình post trên các 4rum là đủ :))
tham lam là bản chất mà. Ko ai muốn bỏ công sức mà đòi có tiền

em mà là admin em cho mỗi thằng 1000$ về nước mình PR cho site để câu gà rồi sau đó thịt :))
admin quả này chắc phải ẵm cả triệu $ ấy nhỉ =))

---------- Post added at 07:10 PM ---------- Previous post was at 07:09 PM ----------

có 1 vất vào 1 thành 1,5
1,5 vất vào thành 2.....
có mấy ai có bản lãnh rút tiền về mà ko dep hết :)) hoặc chỉ dep lãi trong khi số lời trên trời thế kia :))

em mà là admin em cho mỗi thằng 1000$ về nước mình PR cho site để câu gà rồi sau đó thịt :))

em nói vui vậy thôi chứ ko có ý gì đâu nha =))

có 1 vất vào 1 thành 1,5
1,5 vất vào thành 2.....

---------- Post added at 07:10 PM ---------- Previous post was at 07:09 PM ----------

em nói vui vậy thôi chứ ko có ý gì đâu nha =))

Tết năm nay sao chán thế nhỉ?

ai muốn lên Skype add nick của mình oynwao
mình sẽ add bạn vào room của site

---------- Post added at 09:27 PM ---------- Previous post was at 08:43 PM ----------

We are almost done!!!

Our databases are 78% completed!! We're almost there!

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,473
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week