Bonus 1 AP khi tham gia DollarMonster

Nhiều người dep quá chờ tiền về lâu thêm... :">
Nhân tiện có ai uy tín ko cho mình ex 8Z sang AP chơi cái này nào ;))

Nhiều người dep thì tốt chứ sao nè, các bạn muốn ít người dep ah :)

Nếu so sánh với HYIP 1 ngày lãi mấy %, Site DM này sau 3-4 ngày lãi 200% là tốt rồi, có chờ thêm vài ngày cug ko sao cả :binhsua57:

---------- Post added at 11:51 AM ---------- Previous post was at 11:15 AM ----------

On January 11, 2012 ADMINISTRATION said:
NOTICE:

Our mail servers are frozen due to the large amount of emails regarding the downtime the day before.

We are answering these emails as quickly as possible so that our mail servers will be able to work again.

Thank you for understanding and please be patient while we get to you.

Thanks,
- Mgmt

chúc mừng e sắp có proof 190 nhé ;)

e còn 1 cái mười mấy $ ở pos 20 mấy. mà sau đợt này dep tiếp chắc tới t7, chủ nhật mới có proof quá

---------- Post added at 02:58 PM ---------- Previous post was at 02:56 PM ----------

e còn 1 cái mười mấy $ ở pos 20 mấy. mà sau đợt này dep tiếp chắc tới t7, chủ nhật mới có proof quá

pos 1 rồi, hehe. đợi thêm cái kia nữa thì post proof

Proof lần 2, thực tế nhận được $185.51 vì acc AP của mình lên PRO rồi

Cái nick cashcash nó hốt quá trời mà ko dep :-S kì z ta :-? hay nó hốt hụi chót X_X

thì tụi trên đó nó nói giống thế luôn đấy, mà ko chỉ thằng đó, có mấy thằng nữa luôn

Cái nick cashcash nó hốt quá trời mà ko dep :-S kì z ta :-? hay nó hốt hụi chót X_X

Đó ko phải là vấn đề bạn ah, ngta có quyền ko tham gia nữa do ngta đã đạt dc mục tiều của họ rồi

Vấn đề là hiện nay là ở thg AP, nhiều người muốn thgia nhưng việc fund tiền vào acc AP dg khó khăn

Login vào kéo xuống bên dưới là thấy ngày nó sẽ paid cho mình thì phải, đến ngày đó nó paid là được ko cần phải coi pos.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,493
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week