Bonus 1 AP khi tham gia DollarMonster

phải sang tuần ý chứ, 1 ngày chạy 300-400 position như thế này thì hơi lâu

trời ại vậy chắc xong đợt này xả bớt để còn ăn Tết, chứ kiểu này ko biết kịp dep thêm 1 đợt trc Tết ko

Investment Pool Balance: $44.98 USD

Trong khi tiền cần pay cho Position 1 kruzer January 08, 2012 2:49am $50.00 USD là 50x2=100$

ko đủ nên ko pay dc. đành phải đợi thôi. Còn cái thằng cashcash nó được pay nhiều lắm rồi mà ko dep tiếp khiến cho Investment Pool Balance ko đủ tiền để pay.
Tình hình ko có đại gia dep thì dù ở position 1000 cũng phải 2 - 3 ngày nữa mới dc pay @@

---------- Post added at 12:24 AM ---------- Previous post was at 12:20 AM ----------

mới có một bác hảo tâm dep thêm vài $ giờ: Investment Pool Balance: $52.49 USD . Anh em sắp giảm dc 1 position rồi

lâu thật đấy, thằng cashcash ko biết hốt bao nhiu rồi

Cứ có một mem mới là site sẽ pay cho 1 người. Mọi người dep đi để những người khác dc pay. Cùng nhau dep tiếp thì mới có tiền dc

Bác nhầm rồi, nguyên tắc của nó là 2 vào một ra. Như vậy phải có 2 deposit mới thì mới có một người được pay :d

Lang thang trên forum đọc được câu này :
I read on the DM forum about a member that spent $20,000 (probably the same person you're talking about) is doubling & not re-investing! That will slow the line down!

===> nó rút 40k$ thì không chậm mới lạ . Định vào chơi mà thấy mấy bác pos 8k ngồi đợi dài cổ :)

giờ chỉ mong có vài big boss tham gia thôj. anh em mới dc nhờ

Hi vọng qua ngày 8 là ổn thấy ng ta dep vô từ từ r đấy hi vọng ổn. :D

AP nó mà ko phức tạp thì ngta còn dep dc nhiều hơn nữa, hi vog Admin sẽ add thêm 1 cồng thanh toán nữa

---------- Post added at 09:50 AM ---------- Previous post was at 09:47 AM ----------

vừa check lại, 15 phút lên 18 position ^^

cứ từ từ. site ngon thj sẽ có bọn đại gia khác vào chơi thôi

Tiền đã bỏ ra rồi, a e ngồi tiếc cũng ko làm gì, đi cày web-ip kiếm money đê :))

mụa nó trong ngày pay nó cứ tiến lên thế điên thật , mà cái thằng cashcash nó dep tiền như thế đến éo bao giờ AE mới ngóc đầu lên đc

Position 1,516 ZzhoanghungzZ January 08, 2012 12:17pm $45.54 USD
Position 6,487 ZzhoanghungzZ January 11, 2012 3:53am $53.90 USD
Position 7,500 ZzhoanghungzZ January 11, 2012 6:51pm $59.28 USD

thằng cahscassh nó sắp out rồi, các bác phải kiên nhẫn chứ ;)

sao trog forum thấy có mêm tên zzhoanghungzzz là thế nào ?

Từ hạng 53 trở lên là cash cash còn trên bảng thôi bà con cố gắng chịu đựng hết 53 hạng này thì hi vọng sẽ nhanh đc chút

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,670
Latest member
fb88208162

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom