Bonus 1 AP khi tham gia DollarMonster

tình hình là sắp có lượng AP đồ vào

I am in contact with Matt about both of these. Tonight I will follow up. We MUST hve resolution.
[10:39:13 PM] No Stress - Faith Sloan: There are solutions for funding.
[10:39:35 PM] No Stress - Faith Sloan: Myself and some of my colleagues plan to get a few thousand dollars into our AP accounts to help out.
[10:41:17 PM] No Stress - Faith Sloan: I will do an international money order and FEDEX it. So i will get it quickly. They will do the same. So we may have about $8000 to start. We need to be careful about PayPal exchanges though. PayPal just locked one of my friends accounts because of a LOT of exchanges. They want proof that you are selling products. Otherwise you will get a phone call from them.
[10:41:27 PM] No Stress - Faith Sloan: Another option:
[10:42:22 PM] No Stress - Faith Sloan: If you have a Bank of Arrogance (BOA) account, you can put money directly into my checking account by walking into your local bank or by doing an online transfer. ;) Then I can give you alertpay that way. AFTER my AP is funded.

Từ hạng 53 trở lên là cash cash còn trên bảng thôi bà con cố gắng chịu đựng hết 53 hạng này thì hi vọng sẽ nhanh đc chút

biết đâu đc sau khi rút hết nó lại làm 1 mẻ nữa lúc đấy ông nào dep chắc là 1 tháng mới có kết quả :))

Thế mới biết cái xã hội này. Người giàu thì càng giàu hơn, kẻ nghèo thì..... :( Có vài chục $ mà chờ dài cả cổ

thằng cashcash ăn nhiều thế mà ko dep lại. hic. anh em lại phải đợi thôi @@

AP nó mà ko phức tạp thì ngta còn dep dc nhiều hơn nữa, hi vog Admin sẽ add thêm 1 cồng thanh toán nữa

---------- Post added at 09:50 AM ---------- Previous post was at 09:47 AM ----------

vừa check lại, 15 phút lên 18 position ^^

AP bị cái gì vậy anh?

---------- Post added at 12:36 PM ---------- Previous post was at 12:33 PM ----------

thằng cashcash ăn nhiều thế mà ko dep lại. hic. anh em lại phải đợi thôi @@

chấp nhận thôi, ăn nhiều quá rồi, nó dep vô nữa là bị đứng giống tụi mình nên nó chuồn. thế thì anh em càng đứng lâu chứ sao

chìu qua tới h tăng khoảng 200 pos

---------- Post added at 01:53 PM ---------- Previous post was at 01:51 PM ----------

http://www.cashflowbot.com/index.php?go=about

Mọi người xem đi. Chỗ Investment Pool Balance đó. Không đủ tiền nên ko pay dc. Do bọn kia ăn xong ko dep lại nên Balance ko đủ để paid cho mem.

ăn no nê rồi bỏ chạy chứ sao, mà tốc độ chậm thật, 1 phút có 0.2 pos

Trời sao sụt lẹ vậy mới hồi tối là 50 mấy $ giờ sụt xún 19.45 ai kéo cho nổi :-S

Thì nó phải trả cho mem x2 mà. Có lúc nó còn bị âm đấy. Phải có người dep tiền vào thì nó mới có để paid cho mem dc

petertol là bác nào mà đang dep vô nhìu lắm đấy :">

---------- Post added at 02:41 PM ---------- Previous post was at 02:20 PM ----------

bạn nào mún dep đúng số 50 cho đẹp thì để 53,58 nhé :))

petertol là bác nào mà đang dep vô nhìu lắm đấy :">

---------- post added at 02:41 pm ---------- previous post was at 02:20 pm ----------

bạn nào mún dep đúng số 50 cho đẹp thì để 53,58 nhé :))
cỨ nhƯ thẾ là ngon :)

nick Zippy dep 29 position 100$

---------- Post added at 02:49 PM ---------- Previous post was at 02:46 PM ----------

nick muzzy4u2 dep 57 lần 100$

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,669
Latest member
hatihoro00

Most viewed of week

Most viewed of week

Back