Bonus 1 AP khi tham gia DollarMonster

Anh em chuẩn bị dùng LR dep nào :D

---------- Post added at 01:19 PM ---------- Previous post was at 01:18 PM ----------

Người ta tham gia thì pool balance mới đủ để paid cho mem chứ. Cậu muốn đứng yên mãi ah @@
èo! vậy là chả khác nào dụ người khác vào để cho mình ăn @@ ăn trên nổi đau của người khác
@@

èo! vậy là chả khác nào dụ người khác vào để cho mình ăn @@ ăn trên nổi đau của người khác
@@
Mọi người được ăn xong rồi reinvest cậu ah. Site hoạt động như thế mà cậu. Muốn dc ăn thì phải cùng nhau chơi thôi. Bạn ko dep người ta ko dc paid thì lấy tiền đâu reinvest. Ko reinvest thì site lại ko đủ tiền trả cho mem. Cậu cũng là mem đấy

Hum wa refund $ về, chưa đc 2s thì tiền về lại AP mừng ghê( ko tính phí)...thui wa tết chiến tiếp z.
Ăn cái tết cho ngon phát đã khỏi lo nghĩ....

Hum wa refund $ về, chưa đc 2s thì tiền về lại AP mừng ghê( ko tính phí)...thui wa tết chiến tiếp z.

Sao hôm qua cũng refund mà mình chưa nhận đc $ nhỉ?

Em refund 1 ngày rồi mà chưa thấy $ về, bác may mắn ghê!

---------- Post added at 05:34 PM ---------- Previous post was at 05:30 PM ----------

Refund mà đang trong tình trạng pending, 1 ngày đã trôi qua rồi. Refund về còn làm việc khác, ngâm tiền thế này hơi lâu...

mình hỏi ngu nhiều tý cái: refund về thì mất cí tiền phí khi deposit cho nó luôn àh cậu. :D

nó báo pending :|. tài khoản nó đang bị - > 200$ lấy đâu ra xiền mà refund cho các bác 8-}

bây h chỉ mong refund thôi ko mong nó pay double =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,500
173,682
Latest member
NgocDuongc5

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week