Bonus 1 AP khi tham gia DollarMonster

6$ nó trừ gần 3$ rồi có double lên cũng đc có 0.28$ =.=. Chắc sau lần refund này mình chơi 7$ vậy :))

đúng r bạn cứ cho là zi nhưng nếu số lượng nhiều mình sẽ dep đc nhanh tích tiểu thành đại mình vừa refund rồi chứ mình dep cao qua chắc chờ dài cổ :D.

bác linhliver vào giải đáp thắc mắc tại sao refund gần 2 ngày rồi mà chưa thấy $

có ai refund mà gặp thông báo này ko ta :binhsua75: :
AlertPay Error -

Error Code Number 248: Unsuccessful refund. Transaction does not exist in our system.

The error above has been sent by the AlertPay API Systems.

linhliver refund hay vẫn chờ pay thế

Mình còn ko muốn hiện lại nút Refund cơ ^^

Admin đã hiện lại nút refund và dg cố gắng trả hết cho những aj request (ko tính fee j hết) và mình đã nói ngay từ đầu là admin này là người đàng hoàng có thể tin tưởng dc

Cho nên bạn nào ko cần tiền gấp thì cứ để trog đó đừng refund làm j, cũng vì lợi ích của tất cả thôi :)

Những trục trặc mà site gặp trog thời gian gần đây đa phần là do thg AP (hệ thống API của nó quá tệ) và site dg add thêm 1 số paygate khác (có LR) để khắc phục

---------- Post added at 08:36 AM ---------- Previous post was at 08:25 AM ----------

"I'm still paying off these disputes - a lot of them were $100.00 refunds, so its taking me a bit longer than I expected, but things are still going good, spends still coming in, positions getting placed in line, etc etc. Everything is business as usual, but this will just be a little speed bump.

Anyways, if you need anything - I'm here for ya!

Thanks,
Matthew Bourge"

Last edited by a moderator:
nói chứ site này thì mình tin tưởng là sẽ không scam nhưng có điều 1 cái ............ không còn được như trước .......... bây giờ dep 1 phát là đợi cả nửa tháng ......... hay nhanh hơn là 1 tuần @@

nói chứ site này thì mình tin tưởng là sẽ không scam nhưng có điều 1 cái ............ không còn được như trước .......... bây giờ dep 1 phát là đợi cả nửa tháng ......... hay nhanh hơn là 1 tuần @@
Nửa tháng là còn nhanh, em dep từ 8/1 đến giờ cũng nữa tháng rồi mà vẫn ngấp nghóe vị trí 1000

thì coi như tiền rảnh rỗi bỏ Ngân hàng lấy lãi, ko phải làm j mà vẫn kiếm dc chút cháo

cho dù phải mất 1 tháng để double cug dc chứ nhỉ, liệu bạn có thể kiếm dc ở đâu double tiền sau 1 tháng mà ko phải làm j ko

mà cái này ls hơn hẳn Ngân hàng đó chớ ^~

là vầy nó trả cho người khác để mấy người đó dep tiếp và dep lớn hơn thì nó mới có vốn xoay vòng trả mình. Chứ nó mà lấy tiền đó trả cho mình bây h thì ........... có nước chết cả lũ =)). Tiền đã nằm trong tay nó rồi bay h chỉ còn cách ngồi chờ thôi .

cho hỏi tình hình các bác refund đã nhận đc $ chưa vậy....

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,501
173,682
Latest member
NgocDuongc5

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week