Bonus 1 AP khi tham gia DollarMonster

Nó update thêm Refund pool rùi đó, bác nào refund cũng phải xếp hàng nha :)) chơi DM chắc sẽ nâng cao ý thức xếp hàng của người VN :D

ko dám đâu rút về còn hơn chờ dịp khác dep tiếp chứ của mình ở position 5k sao lên nhanh đc=.=" rút về chia nhỏ thấy đỡ mệt hơn
Bác có chương trình nào đầu tư mà trong 1 tháng x2 số tiền ko :(. Mình vẫn thấy trang này pay 1 tháng vẫn là quá nhanh rồi gặp mấy thằng admin khác trong lúc khó khăn thì nó biến tăm lun cũng được mừ :D

Bác có chương trình nào đầu tư mà trong 1 tháng x2 số tiền ko :(. Mình vẫn thấy trang này pay 1 tháng vẫn là quá nhanh rồi gặp mấy thằng admin khác trong lúc khó khăn thì nó biến tăm lun cũng được mừ :D
Mình chờ lâu ko đc vì tháng nì phải rút để xài qua tháng thi rồi. chứ ko cũng chờ r. chứ mình ko có chê DM đâu bạn =.=".

Sắp tới mình nghĩ nó sẽ đi vào ổn định, nếu bạn kiên nhẫn thì cứ Dep vào, vì mình nghĩ chỉ cần ko Scam thôi là đủ rồi :)

SolidTrustPay Added

SolidTrustPay is now an option for depositing funds into your DollarMonster Account.

We have temporarily disabled auto-payments to allow time for users to update their accounts with their STP ID.

Please update your SolidTrustPay ID through your Account Overview.

Please do not to forget to also open a LibertyReserve account, a Pecnuix account, and a PerfectMoney account.

Great things are about to happen!!!! Thank you to all of our members for your continued patronage and patience.

--January 25, 2012 5:31PM--

Mình đã viết message cho thằng mod ở Talkgold để post DM vào Current HYIP's-Discussion. Nếu đc thì sẽ tăng Investor đấy, đc thì ae lên chém nhé :D

LR đang dc add. Anh em đợi vài ngày nữa chắc là có thôi. Lúc đó LR lại tăng giá mất :D

tại sao số tiền mình refund nó chuyển từ pending sang Refund rồi mà chưa nhận đc vậy mấy bác?

sao refund $ chẳng thấy về đâu, refund mà mệt thế này để mịa nó rồi.....

AP tạm ngưng cả Deposit lẫn Payout, bi h chỉ có 1 con đường duy nhất là STP, nó có vấn đề gì đó vs acc AP, mong nó fix sớm :(

Bạn có thể đợi nó ổn định rùi dep, hoặc dep luôn tùy bạn. Nhg mình khuyên chân tình là ko nên Dep 6$ :D

Vì: 6$ sau khi trừ fee còn 3.3$, double lên là 6.6$, ko đáng

Nên: dep > 10$ vì: 10$ trừ fee còn 7$, double lên là 14$ :)

AP tạm ngưng cả Deposit lẫn Payout, bi h chỉ có 1 con đường duy nhất là STP, nó có vấn đề gì đó vs acc AP, mong nó fix sớm :(

Vì sao ko pay qua AP nữa ? Vì acc AP của Admin đã bị suspend

Vì sao bị suspend ? Vì đòi refund nhiều quá (khổ thế đấy :( )

Khoảng 2 tuần nữa mói có thể pay qua AP, hiện h ai muốn nhận bằng STP thì làm cái acc STP rồi add vào DM
Sắp tới sẽ add LR, ai muốn chờ LR thì đừng add STP

Tóm lại hiện h ai có STP thì dc pay

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week