Bonus 1 AP khi tham gia DollarMonster

hôm bữa mình có nói là thay vì mình refund nó chuyển thành will be paid và sau đó nó double cho mình thành 200$ mình with lun về liberty đó bạn.
à thẾ hẢ, nhƯng mà lúc trƯỚc mình nghe cẬu nói là refund hẾt 200$ vỀ mà lâu quá mà, rỒi ít bỮa sau cẬu nói là refund cŨng Đc double :))
k pit phẢi nhỚ nhẦm k nỮa, hi.

là thế này lúc đầu mình có 1 số vốn ít mìh dep vô 2 lần 1 lần 10 $ còn 1 lần 78$ nhưng vì lâu quá nên mình refund hết nhưng mà chỉ có 10$ về thôi còn 78$ vẫn còn mình lại chờ tiếp cho tới cách đây mấy ngày dollar monster thay đổi rule là tiền sẽ ở trong balance chứ ko tự động withdraw thì mình thấy cái refund của mình chuyển qua will be paid nên mình để đó chờ double. rồi sau khi double xong ngày hôm sau nó add lr mình withdraw lun tới hôm nay thì nhận đc :D là vậy đó.

là thế này lúc đầu mình có 1 số vốn ít mìh dep vô 2 lần 1 lần 10 $ còn 1 lần 78$ nhưng vì lâu quá nên mình refund hết nhưng mà chỉ có 10$ về thôi còn 78$ vẫn còn mình lại chờ tiếp cho tới cách đây mấy ngày dollar monster thay đổi rule là tiền sẽ ở trong balance chứ ko tự động withdraw thì mình thấy cái refund của mình chuyển qua will be paid nên mình để đó chờ double. rồi sau khi double xong ngày hôm sau nó add lr mình withdraw lun tới hôm nay thì nhận đc là vậy đó.
à, thế hả.hi
chúc mừng nha. mình refund cũng 10 ngày rồi, chưa pit thế nào

---------- Post added at 08:13 AM ---------- Previous post was at 08:12 AM ----------

đầu tư gì vãi thế? ...
onl yahoo đi.............................

là thế này lúc đầu mình có 1 số vốn ít mìh dep vô 2 lần 1 lần 10 $ còn 1 lần 78$ nhưng vì lâu quá nên mình refund hết nhưng mà chỉ có 10$ về thôi còn 78$ vẫn còn mình lại chờ tiếp cho tới cách đây mấy ngày dollar monster thay đổi rule là tiền sẽ ở trong balance chứ ko tự động withdraw thì mình thấy cái refund của mình chuyển qua will be paid nên mình để đó chờ double. rồi sau khi double xong ngày hôm sau nó add lr mình withdraw lun tới hôm nay thì nhận đc :D là vậy đó.
78$ double đc 196$ lun hả bạn???? kì z?

Làm gì bây h rút dc LR?? đang request $100 mà đợi 7 ngày

---------- Post added at 09:16 PM ---------- Previous post was at 09:10 PM ----------

báo cáo với các bác là hôm nay e đã đc nhận 196$ từ tài khoản LR :X :X :X còn solid vẫn chưa đc nhận xu nào :D. chúc các bác buổi sáng vui vẻ đây là proof
View attachment 6872

sao mới có 3 ngày mà đc nhận thế? nó kêu 7 ngày mà. chán vãi

---------- Post added at 09:17 PM ---------- Previous post was at 09:16 PM ----------

à, thế hả.hi
chúc mừng nha. mình refund cũng 10 ngày rồi, chưa pit thế nào

---------- Post added at 08:13 AM ---------- Previous post was at 08:12 AM ----------

onl yahoo đi.............................

đang request 104$ của anh mà đang pending đây

Làm gì bây h rút dc LR?? đang request $100 mà đợi 7 ngày

---------- Post added at 09:16 PM ---------- Previous post was at 09:10 PM ----------

sao mới có 3 ngày mà đc nhận thế? nó kêu 7 ngày mà. chán vãi

Up to 7 Bussiness days mà, tức là trong khoảng đấy thôi, mình request STP cũng pending :( chán thế

mới có 3 ngày. đợi 4 ngày nữa xem sao. 7 business days chắc ngày chủ nhật nó ko tính :D

Trên forum nó kêu STP bi h pay API hình như là Instant, mình request sớm quá phải đợi @@

Tớ refund mà không được, xong nó lại chuyển qua double, giờ request mà vẫn đang pending, không biết khi nào tiền mới về đây :(

mọi người bình tĩnh mỗi 12h đêm mỗi ngày hoặc hơn chút dollar monster sẽ làm việc và sẽ pay từ từ đừng lo :)

Vẫn phải đợi thui nhg mà sốt ruột, dù biết rằng thỉnh thoảng vẫn có người được pay :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom