Bonus 1 AP khi tham gia DollarMonster

Không chơi đc với thằng này đâu các bác....đừng đâm đầu vào làm gì nữa
Em cũng ham hố đầu tư 10$ vào thử từ ngày 15/1 đến hôm nay là ngày 7/2 mới nhận được tiền về
Khi mình nạp tiền vào nó bắt mình chịu free
Khi nó gửi tiền về cho mình cũng bắt mình chịu free là 1.99$
Khi mình rút tiền về lr thì nó cũng bắt mình chịu free là 1.99$ và còn đợi 7 ngày nữa...
Đầu tư 10$ AP sau 3 tuần rút về được 10.008$ LR lãi vãi cả đ....
Các bác đầu tư càng nhiều nó lại hưởng lợi càng nhiều rồi còn chẳng biết nó scam khi nào cả..

thời buổi này tính như chú thì lấy cái gì mà ăn ? trong thế giới ảo này cũng như thật thôi ko có gì phải vãi cả đái cả :D , có mạo hiểm mới có $ dù dễ hay khó , nếu nó Scam thì chẳng phải đợi đến b.giờ làm gì cả mà ngay từ hôm dep tiền toàn 900$ 1 phát nó có mà hốt cả 1 mẻ

chơi cái nì nhiều tiền thì mới chịu fee của nó nổi mình thấy fee nhiều cũng đúng thôi nó có tiền là nhờ fee mà chứ ko lẽ tự nhiên ko ko đc double mà nó ko đc gì à :)

---------- Post added at 02:43 PM ---------- Previous post was at 02:34 PM ----------

với lại đầu tư nhiều nó scam thì chết là sai nha. sau khi double mình đc nhận vốn và lãi thì mình để lại lãi dep tiếp còn vốn rút ra thì cũng đâu có lo bị scam gì. mà admin này rất là tốt nếu muốn scam đã scam từ hồi 8/1/2012 rồi chứ chờ chi đến h :)

nội trong hôm nay là biết kết quả :binhsua19:

:m082: tiền về rồi ~~ mọi người ăn mừng đi <50$ đã về hết

tiền with còn chưa nhận đc ai lại có can đảm dep vào nhỉ =))

tiền with còn chưa nhận đc ai lại có can đảm dep vào nhỉ
nhận gần hết r bác ơi, dưới 50$ nhận hết rồi, còn x3 x4 nữa kìa..........đang phân vân muốn dep đây, thấy dep kinh quá, tốc độ rất nhanh....

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week