Bonus 1 AP khi tham gia DollarMonster

Bác này có thông tin ở đâu thế! Hay chỉ là bác suy đoán vậy thôi!
chắc là suy đoán thui,chứ DM nó gỡ AP rùi,chỉ còn LR & STP thui,sợ j AP nữa chứ.
hàng của e vừa về,45$ STP,LR vẫn chưa về.STP pending hơn 1 tiếng,dù sao cũng mãn nguyện!
You have just received $45.47 into your SolidTrust Pay account via Member API

Item ID:

Transaction ID: 270189786

Member Name: dmadmin

Email: [email protected]
Memo:
If you have any further queries, please contact our support team.
[email protected]

chắc là suy đoán thui,chứ DM nó gỡ AP rùi,chỉ còn LR & STP thui,sợ j AP nữa chứ.
hàng của e vừa về,45$ STP,LR vẫn chưa về.STP pending hơn 1 tiếng,dù sao cũng mãn nguyện!
đúng là mình suy đoán thật :) Nhưng đâu phải site nó gỡ AP ko cho dep vào hay rút ra thì người ta ko đòi lại được đâu, AP nó tính 30 ngày từ ngày phát sinh giao dịch mà. Vd bạn lập 1 site cho người ta dep vào = AP, sau đó gỡ mail AP ra khỏi web thì bạn khỏi trả $ lại được ah :)
->nói nó ko sợ AP thì hơi bị sai nhé

Last edited by a moderator:
Bác thai991 canh rút lúc mấy h mà rút dc mấy lần hay thế?
tại e hên,zô lúc tụi nó đang cấu xé,còn đc 1 ít e làm nốt,mà có $ đâu,pending tới giờ,LR or STP j cũng pending hết,e còn 1 phát LR pending từ bữa 22,thức chiến suốt đêm mà nó pending tới giờ lun nè.

hên xui thui cậu,chẳng biết đc giờ nào,mình ngủ ít lắm,trực chiến với nó mà!
mới nãy mình with ban ngày đó,buổi trưa,nhưng ko cố đinh nhé.

hên xui thui cậu,chẳng biết đc giờ nào,mình ngủ ít lắm,trực chiến với nó mà!
mới nãy mình with ban ngày đó,buổi trưa,nhưng ko cố đinh nhé.
Hix,ngồi canh cả ngày không biết rút đc bao nhiêu và có về không ,nản toàn tập luôn. Không biết lúc nào rút đc 1 lần đây:((

Các bác phải cẩn thận lần sau đừng chơi mấy site kiểu này , có ăn thì nhanh rồi chuồn ...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week