Bonus 1 AP khi tham gia DollarMonster

hic. balance của mình còn có 0.99$ muốn with cũng chả dc. nhìn thấy vài trăm $ cũng đành chịu. Đang đợi cái position nó doub 225 rồi

công nhận rút nhanh thật ;)). Dịch vụ with dùm đây :D 40 - 60 ai cần PM : locthiennguyen49

Đề nghị những ai nhận dc tiền thì lên các forum TG MMG DTM.... post proof nha, cả forum của site DM nữa. Làm thế cho investor tin tưởng đầu tư tiếp, ae mình mới có $ để mà with :)

Có bác nào with giúp mình không! Pm yahoo em nhá! hotro_zeek

Mình nhận khách này nhá :x

---------- Post added at 11:33 PM ---------- Previous post was at 11:25 PM ----------

hic. balance của mình còn có 0.99$ muốn with cũng chả dc. nhìn thấy vài trăm $ cũng đành chịu. Đang đợi cái position nó doub 225 rồi

cứ giao acc cho mình đj, khi nào tiền về mình khắc rút :)

Mình nhận khách này nhá :x

---------- Post added at 11:33 PM ---------- Previous post was at 11:25 PM ----------

cứ giao acc cho mình đj, khi nào tiền về mình khắc rút :)

thanks bác nhé. h thì nó đổi rule rồi :D. nên chắc ko còn nhờ bác nữa :D. hôm bữa góp ý nó làm zi h nó chịu lun mới shock chớ :)). DM thật làm nhiều phen bất ngờ :">

thanks bác nhé. h thì nó đổi rule rồi . nên chắc ko còn nhờ bác nữa . hôm bữa góp ý nó làm zi h nó chịu lun mới shock chớ . DM thật làm nhiều phen bất ngờ
đổi rule gì thế panda, hic. k pit rút đc đồng nào chưa nữa

Tình hình là LR pending hôm 22 của e vừa về tới,cảm giác sướng ko tả nổi,đang cần $$$.LR dễ về VN hơn.
LR receive.jpg

anh em vào hiếp em nó đi kìa!!!!

Total Deposits:
$37,344.53
Total Withdraws:
$32,078.08
Balance:
$5,266.45
PAYMENT PROCESSORS
LibertyReserve Balance:
$2,897.71
SolidTrustPay Balance: