Bonus 1 AP khi tham gia DollarMonster

ơ hay, vừa ngủ dậy thì đã thấy có nick pm nói mình "thừa nước đục thả câu", vào 4rum lại thấy post này, chuyện này là sao?

---------- Post added at 10:37 AM ---------- Previous post was at 10:13 AM ----------

Anh em hôm nọ có thuê xfilepro with dùm cẩn thận! Nó đã vào trong tài khoản DM mà thay đổi LR của mình thành thành LR của nó! Mình đang đứng thứ 5 trong danh sách pending và hắn ta đã thừa nước đục thả câu. Đưa pass cho người khác thật nguy hiểm!

Giờ thì hiểu chuyện j xảy ra rồi, mình sẽ ko giải thích vì mình ko có bằng chứng để chứng tỏ mình ko đưa pass cho người khác, cũng giống như cậu cũng ko có bằng chứng cho điều ngược lại vậy. Nhưng mình ko phải là con người như bạn nói, mình đưa pass cho người khác để làm j hả bạn? Mình nhớ có 5-6 người nhở mình rút hộ thì phải, trong đó:
+ 1 người đã nhờ mình rút tiền hơn $50 trong tk, nhưng chờ lâu quá nên cậu ấy lại sell cho người khác với giá chỉ bằng 1 nửa tiền công của mình, đến khi mình rút thành công, rồi pm để nhận tiền công mới biết, và cậu ấy đã đưa hết cho mình số tiền sell acc, mình còn code riêng cho cậu ấy 1 tool khác.
+ 2 người (trong đó có cả bạn), mình cắm tool, sáng dậy kiểm tra trong các acc thì báo đã rút thành công đc 1 ít, mình pm hỏi thì 2 người đều nói là tự rút, mình có đòi hỏi j ko?
+ 1 người vẫn đang nợ tiền của công của mình, nhưng cậu ấy bảo ko có $ để trả, chờ khi nào site pay mới trả được, mình cũng đồng ý cho dù xem trong list pendding thì cậu ý chắc phải vài tuần nữa mới đc pay
--> bạn nghĩ mình làm như bạn nói ko?

trường hợp của mình mình đã làm rõ rồi. thời điểm 4h21 phút sáng ngày hôm đó mình đã dậy sớm kiểm tra tài khoản và thấy đã rút về đc rồi nên mình rút hết hoàn toàn từ lúc mình giao acc cho bạn đến 4h21 ngày hôm đó mình chưa nhận đc về xu nào hết. cái gì cũng sòng phẳng hết. mình nhờ bạn là nhờ vào thời điểm mình ko thể canh mà rút nhỏ nhỏ nữa. còn h nó thay đổi rule rồi thì làm sao mình trả cho bạn đc. huống hồ thao tác withdraw cũng là mình with hết. nên lúc 4h35 phút sáng ngày hôm đó mình đã lên diễn đàn xác nhận với bạn là mình with mà. với lại đâu có rút thành công đâu nó rút 1 lượt 400$ về nhưng vẫn pending cho tới bây h. mình hầu như chưa nhận đc xu nào hết. làm rõ về vấn đề hôm bữa r nha bạn.

trường hợp của mình mình đã làm rõ rồi. thời điểm 4h21 phút sáng ngày hôm đó mình đã dậy sớm kiểm tra tài khoản và thấy đã rút về đc rồi nên mình rút hết hoàn toàn từ lúc mình giao acc cho bạn đến 4h21 ngày hôm đó mình chưa nhận đc về xu nào hết. cái gì cũng sòng phẳng hết. mình nhờ bạn là nhờ vào thời điểm mình ko thể canh mà rút nhỏ nhỏ nữa. còn h nó thay đổi rule rồi thì làm sao mình trả cho bạn đc. huống hồ thao tác withdraw cũng là mình with hết. nên lúc 4h35 phút sáng ngày hôm đó mình đã lên diễn đàn xác nhận với bạn là mình with mà. với lại đâu có rút thành công đâu nó rút 1 lượt 400$ về nhưng vẫn pending cho tới bây h. mình hầu như chưa nhận đc xu nào hết. làm rõ về vấn đề hôm bữa r nha bạn.

Thì mình cũng đâu đòi hỏi j bạn đâu, bạn nói vậy thì mình cũng chỉ biết vậy thôi, chứ đúng ra mình vẫn phải có tiền công đúng ko ^^, vì bạn đã thuê mình rồi mà ^^

Chúc mừng nhé :), hàng của tớ chắc phải vài tháng nữa mới nhận đc, toàn request 50$ -> 200$, chắc nó sợ ;))
sợ j đâu,hàng mình về 1 lô,chứ ko fai 1 phát nữa!
You have just received $45.47 into your SolidTrust Pay account via Member API

Item ID:

Transaction ID: 270205988
You have just received $93.52 into your SolidTrust Pay account via Member API

Item ID:

Transaction ID: 270205960
You have just received $45.47 into your SolidTrust Pay account via Member API

Item ID:

Transaction ID: 270205988
You have just received $93.52 into your SolidTrust Pay account via Member API

Item ID:

Transaction ID: 270205960

bác thai tiền về nhiều quá rửa đê :)) hehe
hehe đang rửa hoành tráng nè!tội cho bác linhdung,đưa pass nhờ ngta rút dùm giờ lại mang họa,bọn ác nó cứ change LR hoài,bác ấy đang đứng thứ 5 trong list pending,nó cứ 1p change 1 lần......có ai bị jong zậy ko,lên báo danh cái,có ai là nạn nhân nữa ko..................................:binhsua75:

---------- Post added at 01:42 PM ---------- Previous post was at 01:36 PM ----------

Tình hình là ngay đêm các bạn nhờ xfilepro cắm tool thì DM nó đổi rules,ngay trong đêm đó xuất hiện list pending withdraw lun,nên ai cũng có thể with đc,quan trọng là nằm đâu trong list pending thui.

Last edited by a moderator:
hehe đang rửa hoành tráng nè!tội cho bác linhdung,đưa pass nhờ ngta rút dùm giờ lại mang họa,bọn ác nó cứ change LR hoài,bác ấy đang đứng thứ 5 trong list pending,nó cứ 1p change 1 lần......có ai bị jong zậy ko,lên báo danh cái,có ai là nạn nhân nữa ko..................................:binhsua75:

Để thử cạnh tranh phát :-?

---------- Post added at 01:42 PM ---------- Previous post was at 01:36 PM ----------

Tình hình là ngay đêm các bạn nhờ xfilepro cắm tool thì DM nó đổi rules,ngay trong đêm đó xuất hiện list pending withdraw lun,nên ai cũng có thể with đc,quan trọng là nằm đâu trong list pending thui.
Nói bác Linh bình tĩnh đi lúc withdraw bác để tài khoản là tk của bác thì nó có change cũng z thôi. nên cứ bình tĩnh là đc :D

Nói bác Linh bình tĩnh đi lúc withdraw bác để tài khoản là tk của bác thì nó có change cũng z thôi. nên cứ bình tĩnh là đc :D
oh zậy là ok rùi,lúc withdraw là tài khoản của bác linh,mình cũng chưa đổi thử bao h nên ko rành khoản này lắm!Tài khoản LR của thèng hack có tên veyronds

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week