Bonus 5$ khi đăng kí chơi forex tại sàn Marketiva

Status
Not open for further replies.
bạn ơi, cho hỏi, làm sao coi kiểu như thế này trong MT4 vậy ?

cái này có phải phân tích theo Ichimoku ko? bạn có tài liệu gì về nó ko, share mình với, mình có 1 cái mà đọc ko hiểu gì cả

à, trong hình là EUR/USD đang đà tăng phải ko bạn ?
Uhm bạn, cái đó là Ichikomu, tớ cũng đang học hỏi thôi mà. Bạn vô trong box forex, mục tài liệu ebook ấy, có sách về ichikomu đó, bản thân tớ chả có tài liệu nào cả. toàn tự đọc trên mạng qua các 4room thôi.
Cái đà tăng này k biết nó có kéo dài được lâu hay k đâu, cùng chờ thôi bạn à

---------- Post added at 08:41 PM ---------- Previous post was at 08:05 PM ----------

Không biết như thế này đã phải là TP chưa nhỉ? :D CHúc mừng mọi người TP lệnh BUY hôm nay nhá

Như vậy là nhận định của 1 newbie như mình trong lần đầu tiên cũng có chút chính xác :D Các Pro đừng chê cười

---------- Post added at 10:02 PM ---------- Previous post was at 08:41 PM ----------

Đã hoàn thành xuất sắc nhé. Nếu được, có thể chọn mục tiêu tiếp theo là đây

Chốt toàn bộ lệnh buy nhé! Chờ xu hướng mới

Last edited by a moderator:
làm sao coi Ichikomu trong MT4 vậy các bạn ?

Bạn chọn View>>>Navigator>>>Indicators>>>Ichikomu là được.

Thử cái nhận định tiếp theo xem sao nào ;))

SELL EU
Price: 1.3073
SL: 1.31

SELL LIMIT Price: 1.3085
SL: 1.3130
TP: 1.3045

Chốc sẽ post cái ảnh cho các bạn tiện theo dõi

---------- Post added at 10:32 PM ---------- Previous post was at 10:24 PM ----------

Chúc các bạn may mắn!

hay thế. Hit đúng 85 luôn. :binhsua07: :binhsua03:

Dem qua hong lenh sell EU. hic. thoi thi dau tuan the da vay. Cho xem him nay the nao nao :)
Đêm qua EU hành quân, khá nhiều anh em đánh theo cản chết không kịp ngáp :))
Có hội buy như max, châu là hốt kolo ah :D
Vẫn chưa rõ nguyên nhân cú up hôm qua, nay chờ ae lên tìm hiểu đây.

có lẽ do cái news lúc 11h30 đêm qua :binhsua07: nó bay lên đến 30~40p :binhsua03:

Dem qua 11h30 co cuoc noi chuyen gi ma :( Luc chat ro rang bao 12h moi ngu the ma 11h30 da di ngu roi. Bien dong chi sau khi tat may dung 10p. hic. Hom qua danh sai huong khi ma Tekan thi keo len, Kijun keo xuong, vay ma van sell, dao nay lam an kieu nay k duoc rui.

Toi qua khi ma EU tang len 7x sau do giam ve gia 66 luc 11h. Ve fibo expansion thay gia no len 1.313x. Thay cao qua :( Thoi, hnay lam lai cuoc doi vay :D

hqua đọc news k đọc kỹ nên cứ nghĩ tin tốt :binhsua08:
Tớ sell giá 85 mà đi ngủ sớm nên k cut :binhsua15: sáng nay ra thấy -44p :binhsua07:

Dem qua 11h30 co cuoc noi chuyen gi ma :( Luc chat ro rang bao 12h moi ngu the ma 11h30 da di ngu roi. Bien dong chi sau khi tat may dung 10p. hic. Hom qua danh sai huong khi ma Tekan thi keo len, Kijun keo xuong, vay ma van sell, dao nay lam an kieu nay k duoc rui.
Nay làm lại thôi :D có minh ăn đủ cả hôm qua nhỉ :D ko lose phát nào luôn, chọn cặp khéo phết ;))

Nay làm lại thôi :D có minh ăn đủ cả hôm qua nhỉ :D ko lose phát nào luôn, chọn cặp khéo phết ;))

Hê hê, khéo gì Sơn. Tớ chỉ nhờ vào LCCM và mấy chiêu của cụ Ken thôi, thấy cặp nào vào thế là giăng lưới túm thôi. Ngày hôm qua cũng là do quá hên nữa :D

Hê hê, khéo gì Sơn. Tớ chỉ nhờ vào LCCM và mấy chiêu của cụ Ken thôi, thấy cặp nào vào thế là giăng lưới túm thôi. Ngày hôm qua cũng là do quá hên nữa :D
Uhm, nay giăng đc cặp nào chưa, có khi theo :D
Mà đang ngâm mấy cái ichi mà khó nhằn ghê, chắc phải đọc thêm tl khác mới hiểu :|

èo èo èo..... tối qua dính hết ST của lệnh selll!!!!! TK giảm 50% giá trị!!! :binhsua10::binhsua10:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,512
173,690
Latest member
helo88in

Most viewed of week

Most discussed of week