Bonus 5$ khi đăng kí chơi forex tại sàn Marketiva

Status
Not open for further replies.
èo èo èo :binhsua10: nguy hiểm quá

---------- Post added at 02:57 PM ---------- Previous post was at 02:51 PM ----------

xog. H ngồi chờ 4g chuyển nến mới :binhsua15:
@@
Xem chữ kí của bạn kìa, 100 pips/ day cơ á hic ngưỡng mộ quá. Thế làm sao tiêu hết tiền được? , bạn add nick yahoo chỉ mình với nhá.

Last edited by a moderator:
@@
Xem chữ kí của bạn kìa, 100 pips/ day cơ á hic ngưỡng mộ quá. Thế làm sao tiêu hết tiền được? , bạn add nick yahoo chỉ mình với nhá.

cố gắng thôi chứ. Mình cũng là newbie thôi. 1 ngày đc 20p là mừng rồi :binhsua03:

Ym: duck_speed. Add vào lúc nào rảnh ngồi 8 cho vui chứ k có kinh nghiệm j đâu :binhsua08:

cố gắng thôi chứ. Mình cũng là newbie thôi. 1 ngày đc 20p là mừng rồi :binhsua03:

Ym: duck_speed. Add vào lúc nào rảnh ngồi 8 cho vui chứ k có kinh nghiệm j đâu :binhsua08:

ym của mình là: beo603 :D có gì xin bạn chỉ với nhá.

tèn ten GU đã down!!! may mà chưa hit vô SL !!!! nguy hiểm thật !!!! có lúc nó nhảy lên đến 78 !!:binhsua06:

Last edited by a moderator:
tèn ten GU đã down!!! may mà chưa hit vô SL !!!! nguy hiểm thật !!!! có lúc nó nhảy lên đến 78 !!:binhsua06:

Chuc mung chi nhe! E sell EU ma yeu tim cat som an non qua. k thi gio cung phai dc 60p rui, huhu. Dang mong GU no TP 1.6000 k biet dc k :( Cau troi phu ho cho con dc TP :D

hihi c cũng để TP là 600 nhưng chắc chỉnh lên 6010 wa!!

Market đi loạn xạ ghê nhỉ??? Mãi mà chẳng TP được cái lệnh GU của mình, phải làm sao đây? hic :-s

Market đi loạn xạ ghê nhỉ??? Mãi mà chẳng TP được cái lệnh GU của mình, phải làm sao đây? hic :-s

cut sớm thôi. :binhsua03: nãy ai sell UJ không

GU giá biến đổi chẳng biết đâu mà lần !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

GU giá biến đổi chẳng biết đâu mà lần !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

cut sớm thôi chị à. Có lãi thì cut thôi. GU đang đà tăng đó :binhsua08:

Hê hê. Một ngày gặp nhiều may mắn. Mai thứ 6 cuối tuần nhiều sự kiện nên hạn chế trade nhé!

Hê hê. Một ngày gặp nhiều may mắn. Mai thứ 6 cuối tuần nhiều sự kiện nên hạn chế trade nhé!

:binhsua08: k trade lấy đâu ra tiền thứ 7 CN đi chơi? :binhsua10:

Dung mong lay tien nhieu tu market nhe ;) newbie nhu minh chi mong lo it hoac k lo la may man lam rui :D

:binhsua06:tớ có mong lãi n` đâu. Mong lãi đc ít ít cuối tuần đi cafe cho thoải mái thôi :binhsua03:

Nhận định cho cặp GU hôm nay. Ai theo chết đừng đỗ lỗi tại tớ nhé! :D

SELL LIMIT Price: 1.6070
SL: 1.6100
TP như trên hình nhé!

663684a7293a80a0460bb85581bc7349_43675940.sellgu.bmp

Chúc may mắn!

Nhận định cho cặp GU hôm nay. Ai theo chết đừng đỗ lỗi tại tớ nhé! :D

SELL LIMIT Price: 1.6070
SL: 1.6100
TP như trên hình nhé!

663684a7293a80a0460bb85581bc7349_43675940.sellgu.bmp

Chúc may mắn!

hôm nay news ra quá tốt, hit SL rồi :D mất 30p

lệnh sell tối wa ngớ ngẩn thế nào mà ko đặt SL, giờ vô mạng được thì " thôi rồi lượm ơi!!!!!" ko còn gì để mất :binhsua12:

Cho cái Price, SL và TP đi kyo ;)

tìm nến đảo chiều ở khung time nhỏ hơn vào lệnh chứ lửng lứng ở đó tớ đâu cho giá chính xác đc. sl trên cái đỉnh kia 1.6120

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,526
173,699
Latest member
okvipchurch1

Most viewed of week

Most discussed of week