Bonus 5$ khi đăng kí chơi forex tại sàn Marketiva

Status
Not open for further replies.
Cung mong muon co 1 chut gi do goi la may man thoi ma cau :)

---------- Post added at 02:22 PM ---------- Previous post was at 02:01 PM ----------

Tất cả đã được khớp lệnh và đang đi đúng hướng. Hy vọng sẽ TP về sớm, hê hê
T có phát 53 vs 37, xem nó đi thế nào đã, hi vọng nay sẽ đâm ác sau đợt điều chỉnh đêm qua và sáng nay :D

T có phát 53 vs 37, xem nó đi thế nào đã, hi vọng nay sẽ đâm ác sau đợt điều chỉnh đêm qua và sáng nay :D

Giá ngon thế :D Nếu từ 5h đến 7h tối mà cứ thế này thì chắc ô-kê :D

Uhm`, nhưng mình cũng ko vui vì chắc may mắn. Mình muốn hiểu về nó và phải đứng ngay trên đầu market thì mới vui
Theo mình thì k nên quá tham vọng trong thị trường này :) Tớ chỉ cần chạy đúng hướng khi market nó chạy là ok rồi, chứ còn để mà đứng trên đầu market chắc tớ chả dám nếu có ai đó cho.

Giá ngon thế :D Nếu từ 5h đến 7h tối mà cứ thế này thì chắc ô-kê :D

Theo mình thì k nên quá tham vọng trong thị trường này :) Tớ chỉ cần chạy đúng hướng khi market nó chạy là ok rồi, chứ còn để mà đứng trên đầu market chắc tớ chả dám nếu có ai đó cho.
Oài, c còn vô giá 60 vs 54 kìa, mà ko biết ngon hay ko, SL thì móm hết :D

đã ref đang chờ ver xong add fun rồi chiến!!!!!!!!!!!!!!!

đã ref đang chờ ver xong add fun rồi chiến!!!!!!!!!!!!!!!

Thanks. Thông thường chỉ sau 30mins đến 2hours từ khi bạn up cmnd và bill lên là được chấp nhận. Chúc bạn mau trade.

Oài, c còn vô giá 60 vs 54 kìa, mà ko biết ngon hay ko, SL thì móm hết :D

Tớ vô với số lượng nhỏ thôi mà cậu :) Hy vọng đi đúng hướng market. Cú hồi vừa nãy mà nhẩy vô scalp thì có phải ngon không :D chắc cũng tầm 20p chứ bộ

nó tụt ngang mức thấp nhất hqua rồi. Bg có nên Buy k =.=:binhsua12:

nó tụt ngang mức thấp nhất hqua rồi. Bg có nên Buy k =.=:binhsua12:
bạn nên bật các khung time cao hơn để xem market chạy như thế nào, giá "điều chỉnh" hay là kết thúc xu hướng.

[/COLOR]Chính thức vô lệnh EU ngày hôm nay nhé. Hy vọng may mắn.

SELL EU:

Price: 1.3141 (từ sáng sớm :D). Vừa bồi thêm 1 cú tại 1.3154 và cài 1 cái lệnh SELL Limit 1.3160
SL: 1.3180
TP: 1.3085

Dời SL 3 lệnh trên về 1.3130 và thay đổi TP xuống 1.3065 nhé mọi người. Chờ news từ GU và US chiều nay. Mình giờ bận k hóng được rồi. Chúc các bạn trade thắng lợi nhé và hoàn thành TP :D

---------- Post added at 04:52 PM ---------- Previous post was at 04:32 PM ----------

Hic. Quay di quay lai da TP roi. hic. Thoi, gio nay k vo dc roi. Ke vay. Tam thoi hom nay duoc 160p da. Happy earning to you!

Dời SL 3 lệnh trên về 1.3130 và thay đổi TP xuống 1.3065 nhé mọi người. Chờ news từ GU và US chiều nay. Mình giờ bận k hóng được rồi. Chúc các bạn trade thắng lợi nhé và hoàn thành TP :D

---------- Post added at 04:52 PM ---------- Previous post was at 04:32 PM ----------

Hic. Quay di quay lai da TP roi. hic. Thoi, gio nay k vo dc roi. Ke vay. Tam thoi hom nay duoc 160p da. Happy earning to you!
Chúc mừng nhé :D đại thắng rồi :D

Vừa BUY EU với giá 1.3061 xem thế nào :D
SL: 1.3035
TP: Open.
Khuyến cáo k ai theo nhé ;) Để tớ die 1 mình thôi :D

Goodluck :D
mà acc thêm 1 bi kìa, 4 bi rồi =))

Hê hê, lệnh này kể ra cũng thơm ghê nhỉ? Cut nhé! Vô lệnh SELL LIMIT
Price: 1.3080
SL: 1.3100
TP: 1.3035 hoặc OPEN tuỳ các bạn
Good luck!

---------- Post added at 07:16 PM ---------- Previous post was at 05:58 PM ----------

Hê hê, lệnh này kể ra cũng thơm ghê nhỉ? Cut nhé! Vô lệnh SELL LIMIT
Price: 1.3080
SL: 1.3100
TP: 1.3035 hoặc OPEN tuỳ các bạn
Good luck!

Đã bắt lệnh sell limit rồi. Hãy cùng chờ xem Phiên Mỹ tối nay xem thế nào.

Đã bắt lệnh sell limit rồi. Hãy cùng chờ xem Phiên Mỹ tối nay xem thế nào.
Break hoàn toàn khỏi 5x thì mới sâu đc kolo ah :D Nay hốt đậm nhỉ :D

Nãy nó giảm xuống đến 1.3035 (cái ngưỡng S3 mà mình nói đầu ngày) rồi bật mạnh lên 1.3068. Hôm nay mà chơi scalp như đêm qua chắc hốt đủ, tiếc là đang sell ở giá 1.3080 nên đứng ngoài. Chờ xem EU nó sẽ đi về đâu

trên market chat thấy chúng nó nhận định là 1.3030. Đag định vào lệnh buy limit k biết có ổn k? :binhsua04:

trên market chat thấy chúng nó nhận định là 1.3030. Đag định vào lệnh buy limit k biết có ổn k? :binhsua04:

Vô lệnh BUY chưa cậu. Nếu vô rồi thì giờ này hốt ác rồi , hê hê. Tớ vẫn ôm sell, ôm 1 mối hận thù =)) Thôi thì nó đi đâu về đâu kệ nó vậy, được ăn cả, ngã về mo :D

Vô lệnh BUY chưa cậu. Nếu vô rồi thì giờ này hốt ác rồi , hê hê. Tớ vẫn ôm sell, ôm 1 mối hận thù =)) Thôi thì nó đi đâu về đâu kệ nó vậy, được ăn cả, ngã về mo :D

đặt lệnh r nhưng nó chưa xuốg 1.3030 =)) :binhsua07:

---------- Post added at 10:03 PM ---------- Previous post was at 10:02 PM ----------

thấy chúng nó buy nhiều quá =.=

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week