BOX-CAPTCHA ngày càng loạn do 1 số kẻ quá khích

Status
Not open for further replies.
Xin đừng lập tocpic ntn nữa
rồi lại cãi nhau
hạn chế đi
cái này thực chất là chỉ để cảnh báo giúp những ai đánh 1 chữ thì chuyển sang 2 chữ là chủ yếu , đây là nhắc nhở không lại bị baned mất tiền ra chứ không trách ai đc ah

Xin đừng lập tocpic ntn nữa
rồi lại cãi nhau
hạn chế đi

ntn là như thế nào hả bạn.Phải nói rõ ra chứ bác.Tui ko hiu ý bác nói cho lắm :binhsua146::binhsua146:

ntn là như thế nào hả bạn.Phải nói rõ ra chứ bác.Tui ko hiu ý bác nói cho lắm :binhsua146::binhsua146:

Thì ngày nào chẳng có topic mới mọc ra gây xì căng đan câu thanks :) Vậy đó bác =))
Topic lộn xộn box capcha đầy ra rồi

mình tham gia mmo4vn này cũng khá lâu cũng đã từng chơi qua cap ,nói chung mmo4vn này nhiều phần tử ko được tốt lắm
cũng đã từng bỏ qua 4r này 1 thời gian vì chán nó.Tuy nhiên dạo này thấy từ cap đến ptu rồi cả đầu tư $ nữa kêu thiệt hại nhiều nên qua chém gió vui
chẳng dám làm ăn gì ở 4r này luôn:binhsua144:

Thì ngày nào chẳng có topic mới mọc ra gây xì căng đan câu thanks :) Vậy đó bác =))
Topic lộn xộn box capcha đầy ra rồi

thế topic này thì sao bác nhỉ? có dc coi là topic lộn xộn ko bác beg :binhsua146:
Củng cảm ơn chủ topic đã có lời khuyên chân thành.

thế topic này thì sao bác nhỉ? có dc coi là topic lộn xộn ko bác beg :binhsua146:
Củng cảm ơn chủ topic đã có lời khuyên chân thành.

Cậu này chuyên quote mình đấy nhé =))
Đây ko phải lộn xộn =)) Đây là ổ spam mới :))

Mình lập topic chỉ để mọi người yên tâm làm việc thôi
Mình gõ 2 từ và thấy ko sao cả, các mem khác của mình cũng vậy

Bạn nào muốn kiếm tiền thì cứ làm việc bt bằng cách gõ 2 chữ thì chắc chắn ko có gì xảy ra
còn bạn nào ko muốn làm việc thì các bạn cứ việc tranh luận quan điểm của mình.

Mỗi người có 1 quan điểm riêng, ko thể bắt ai nghe theo ai đc, nên các bạn cứ bày tỏ quan điểm nhưng đừng trù dập hay ép buộc quan điểm người khác

Lời lẽ của mình có vẻ ko đc thiện cảm cho lắm, có lẽ là mình đặt cái tôi vào quan điểm của mình hơi lớn.
Nếu ai ko vừa lòng thì cho mình xin lỗi.

Ai cũng vì cuộc sống mới phải ngồi gõ captcha thế này, mình cũng ko có bạn ở ngoài đời nhiều vì thời gian mình dành cho mmo hết rồi
vậy nên mình nghĩ thêm bạn bớt thù, thay vì gây thù oán, tranh luận mọi người nên tìm hiểu công việc khác hoặc làm việc tiếp thì tốt hơn.
thank

Mình lập topic chỉ để mọi người yên tâm làm việc thôi
Mình gõ 2 từ và thấy ko sao cả, các mem khác của mình cũng vậy

Bạn nào muốn kiếm tiền thì cứ làm việc bt bằng cách gõ 2 chữ thì chắc chắn ko có gì xảy ra
còn bạn nào ko muốn làm việc thì các bạn cứ việc tranh luận quan điểm của mình.

Mỗi người có 1 quan điểm riêng, ko thể bắt ai nghe theo ai đc, nên các bạn cứ bày tỏ quan điểm nhưng đừng trù dập hay ép buộc quan điểm người khác

Lời lẽ của mình có vẻ ko đc thiện cảm cho lắm, có lẽ là mình đặt cái tôi vào quan điểm của mình hơi lớn.
Nếu ai ko vừa lòng thì cho mình xin lỗi.

Ai cũng vì cuộc sống mới phải ngồi gõ captcha thế này, mình cũng ko có bạn ở ngoài đời nhiều vì thời gian mình dành cho mmo hết rồi
vậy nên mình nghĩ thêm bạn bớt thù, thay vì gây thù oán, tranh luận mọi người nên tìm hiểu công việc khác hoặc làm việc tiếp thì tốt hơn.
thank

chú này hôm qua đến giờ nói toàn đúng
mà mình thấy tụi nó to còi chứ phá phách = niềm tin :binhsua121: pix nó quy mô cỡ nào mà đòi bát nháo
nếu mà ddos được thì không đến phiên mấy chú đâu có biết bao thằng cạnh tranh với pix mà nó vẫn sống nhăn và tồn tại đến bây giờ đấy thôi

chú này hôm qua đến giờ nói toàn đúng
mà mình thấy tụi nó to còi chứ phá phách = niềm tin :binhsua121: pix nó quy mô cỡ nào mà đòi bát nháo
nếu mà ddos được thì không đến phiên mấy chú đâu có biết bao thằng cạnh tranh với pix mà nó vẫn sống nhăn và tồn tại đến bây giờ đấy thôi

Qui mô cỡ có 3 cái server duy nhất... địa chỉ: không có... nhân viên: không biết có mấy người... đất nước: no biết luôn... qui mô cỡ đó đó bạn... :binhsua141::binhsua141:

Last edited by a moderator:
Qui mô cỡ có 3 cái server duy nhất... địa chỉ: không có... nhân viên: không biết có mấy người... đất nước: no biết luôn... qui mô cỡ đó đó bạn... :binhsua141::binhsua141:

sao thì sao trình độ cỡ các bác thì suốt kiếp chả làm gì được pix đâu. đã phải đi làm thêm kiếm cơm rồi mà còn...NỔ, ko nói bác đâu nhé

Hình như topic này có mục đích nhỏ đằng sau thì phải.Không bit có phải vậy không nhá.
Có phải chủ thớt đang sell ID pix đúng không.Nhưng vì tình hình có nhìu mem đình công và nói Pix ban bậy bạ làm ảnh hưởng kinh doanh của chủ thớt thì phải.Vì thế chủ thớt lập ra topic này nhằm muc đích làm an tâm các bạn làm pix nhằm kinh doanh có thể khấm khá hơn thì phải.Chứ tui thấy chửi nhau trong các topic củng nhìu ngày rùi mà sao ko thấy topix này hiện ra kip thời để can ngăn nhỉ.Mà bác có thể giới thiu về bác trong việc sell dc đc ko? nge có bác nói bác scam.Tui thi ko bit nhiu nhưng củng lo khi nghe tin đó.Bác có thể viết 1 topic nói về vấn đề đó cho NB hỉu dc kô.Kể sự việc(cho là hiu lầm) mà nhìu ng nói bác scam đó.
p/s không bit bác đã giải quyết xong chuyện có vài ng mua pannel qlink của bác ma kô tạo dc chưa nửa?(sr nha tại tui ko theo dõi topix đó nhìu)

sao thì sao trình độ cỡ các bác thì suốt kiếp chả làm gì được pix đâu. đã phải đi làm thêm kiếm cơm rồi mà còn...NỔ, ko nói bác đâu nhé

Lại một ngài tự nhận mình là tiến "sĩ" biết tút... bạn biết tui làm gì không mà nói đã phải đi làm thêm rồi mà còn... dạ vâng, tui làm IT cho công ty àh, suốt ngày ngồi ôm cái máy vi tính, chờ dăm bữa mười ngày dàn máy công ty có bị sự cố gì thì tui vào sửa chơi... còn không thì cứ sáng uống cafe... vào cạp cạp đủ tiền trả cafe... ghé vào MMO bốc phét với mấy bác cho vui... chiều ngủ cho đã rồi cạp chút tiền uống cử cafe chiều... tối về đi chơi.... còn tiền lương thì có hơn 6 chai thì để dành đánh *** cho qua ngày và mua đồ cho bạn gái bác nữa... "nổ vậy" có bằng được chữ "NỔ" của bác chưa bác... cho xin ý kiến cải thiện cái bác gì đó ơi... :binhsua146::binhsua146::binhsua146:

Bó tay bác kid :D,bác ơi yêu ít ít thôi :D
Lại một ngài tự nhận mình là tiến "sĩ" biết tút... bạn biết tui làm gì không mà nói đã phải đi làm thêm rồi mà còn... dạ vâng, tui làm IT cho công ty àh, suốt ngày ngồi ôm cái máy vi tính, chờ dăm bữa mười ngày dàn máy công ty có bị sự cố gì thì tui vào sửa chơi... còn không thì cứ sáng uống cafe... vào cạp cạp đủ tiền trả cafe... ghé vào MMO bốc phét với mấy bác cho vui... chiều ngủ cho đã rồi cạp chút tiền uống cử cafe chiều... tối về đi chơi.... còn tiền lương thì có hơn 6 chai thì để dành đánh *** cho qua ngày và mua đồ cho bạn gái bác nữa... "nổ vậy" có bằng được chữ "NỔ" của bác chưa bác... cho xin ý kiến cải thiện cái bác gì đó ơi... :binhsua146::binhsua146::binhsua146:

Đọc phần đầu còn good phần sau hơi có 1 chút gây chiến rồi đấy . Tui đồng ý đoạn đầu trước gõ 2 chữ ăn ban hên xui( thoát được 1 thời gian là do hên thật) , còn bây h 2 chữ ko ký tự đặc biệt 2 ngày rồi vẫn êm xui và cũng tự tin never dính chưởng ban group nếu có ban chỉ ban 1 ID là cùng

thấy bác có vẻ đủ ăn đấy, thôi được rồi hiệp này thua bác tập sau phục thù. cho bác về nhất, ẻm về đặc biệt. :binhsua146::binhsua146::binhsua146:
ko biết ai nổ to hơn, thế đằng ấy có tham gia vào cái dự án phá hoại sê vờ pix ko nếu có cho hỏi tình hình thế lào rồi? hả :binhsua129:
trình đầy mình thế kia cơ mà ko tham gia là hơi phí đấy:binhsua113:

Last edited by a moderator:
thấy bác có vẻ đủ ăn đấy, thôi được rồi hiệp này thua bác tập sau phục thù. cho bác về nhất, ẻm về đặc biệt. :binhsua146::binhsua146::binhsua146:
ko biết ai nổ to hơn, thế đằng ấy có tham gia vào cái dự án phá hoại sê vờ pix ko nếu có cho hỏi tình hình thế lào rồi? hả :binhsua129:
trình đầy mình thế kia cơ mà ko tham gia là hơi phí đấy:binhsua113:

Mấy bác có khả năng bom đạn thì đừng ném nhau phí lắm
Wa topic đang chuẩn bị phá thằng pix mà góp thêm đạn vào :binhsua129:
Đạn thì thiếu mà mấy bác cứ quăng vô tội vạ =))

Anh em bị pix nó banned nhiều quá không có việc gì làm nảy sinh muân thuẫn thôi

tình hình như thế này thì nhân ngày 8-3 , có 3 điều ước , thì 2 điều ước cho má mì và ngừoi iu : còn lại là : " Pix ơi mày đừng có điên nữa , và cho mọi người oánh 1 chữ đi =)) "

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,626
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week