BOX-CAPTCHA ngày càng loạn do 1 số kẻ quá khích

Status
Not open for further replies.
tình hình như thế này thì nhân ngày 8-3 , có 3 điều ước , thì 2 điều ước cho má mì và ngừoi iu : còn lại là : " Pix ơi mày đừng có điên nữa , và cho mọi người oánh 1 chữ đi =)) "

Thằng pix thuộc loại bụng dạ đàn bà rồi
Cho nó điều ước cuối cho nó bớt quạu đi bạn =))

Hay thật. Captcha mang đến cho ta quá nhiều cảm giác khác nhau....
Ông bạn chủ topic đã có những lời chia sẻ, mình cũng có những lời chia sẻ sau:
Mình đã gõ Pix được hơn 1 năm, và từ lúc biết gõ 1 chữ, toàn gõ 1 chữ, và hậu quả là bị band hết cửa làm ăn. Mọi người kêu đình công, mình đình công và tập trung ôn thi học kỳ.. Và rồi có time rảnh, captcha ko gõ được, nên sang Offer, nhưng thấy nó ko hợp với mình mà thế mạnh của mình là Captcha, nó đã theo đuổi mình từ xưa... Và mình đã trở lại gõ Pix. Và cũng may mắn là có chị Nguyên đã giúp mình cho mình mượn ids cũ từ 2010 để gõ. Bjo mình gõ đúng rule của Pix (nhưng thật lòng từ nào dài quá cũng gõ 1 chữ nghiêng..:D)...Mình cần tiền, mình cần Pix ổn định để kiếm tiền trang trả cuộc sống sinh viên.....
Thôi thì mọi người cùng nhau làm đúng rule của Pix... Tất cả vì lợi ích chung...........
Thân ái...
Chúc cho các bà, các mẹ của chúng ta luôn luôn mạnh khỏe...
Chúc cho các bạn trong box Captcha mạnh khỏe để kiếm thật nhiều tiền..................

bữa rày công nhận tui chẳng thích đọc comment của mí pa nữa,toàn thiên lôi các đẳng vô nói mấy câu làm anh em khó chịu ko:)) chẳng mún chú ý nữa:binhsua113:

làm cái threat chúc chị em ngày 8/3 đê anh em.tớ tính làm cái threat mà bận quá cơ làm sơ xài sợ lại bị ném gạch:|

bữa rày công nhận tui chẳng thích đọc comment của mí pa nữa,toàn thiên lôi các đẳng vô nói mấy câu làm anh em khó chịu ko:)) chẳng mún chú ý nữa:binhsua113:

Chính xác :|
Bom đạn quăng khủng bố ko quăng toàn đi chọi nhau :|
Lúc trc mình chẳng bao h phải lo gì, chẳng 1 chút lo lắng nếu pay chậm hay pix loạn
Vì trong box ae rất đoàn kết và luôn có hướng đi chung
Nhưng giờ thì một vài thành phần nào đó đã phá tan cái box này rồi :)

Ừ thì đúng rồi. Trước đăng kí hay đọc coment ai ai cũng như nhau. Đâu có chia bè kéo cánh như bây giờ. 1 người bị phản biện lại thì cả nhóm nhảy vào, dù kô biết đúng hay sai cũng thanks thanks thanks, rồi bật lại bên kia dù là cãi càng cãi cố. Rõ buồn.

thay mặt anh em xin lỗi chị em vì nhìu khi đàn bà cãi nhau mất mặt quá mà không ai chịu dừng để chị em phải lên tiếng thế này!!!

mà cha nội begs đi ra đảo hùi nào za?

@viprin: bạn cũng bớt lại lun đi,nhé
anh em cạp cha bữa giờ chẵng nên cãi nhau vì pix nữa.bạn cũng đừng gây thêm xung đột mà ngẫm về lời nói của bạn ấy.chẳng biết ai hơn ai câu nào đâu

---------- Post added at 11:55 AM ---------- Previous post was at 11:54 AM ----------

thay mặt anh em xin lỗi chị em vì nhìu khi đàn bà cãi nhau mất mặt quá mà không ai chịu dừng để chị em phải lên tiếng thế này!!!

mà cha nội begs đi ra đảo hùi nào za?

mới đi hồi nãy><,haizzzzzzzzzzz

hjc, mirinda ơi, mở nick uytinlagi cho mình
mình tranh cãi lúc đầu rồi mình thôi ko tranh cãi nữa rồi mà :(
Mình con xin lỗi mấy cậu mà tranh cãi với mình rồi mà :(

Cậu mở giùm mình cái nick uytinlagi nhé :( Lần sau ko tranh luận gì nữa đâu
hjchjc

hjchjc
Nói nhiều quá bị ban à =))

hjchjc

hiii... bác này cuối cùng cũng biết năn nỉ àh... ở lại đại lao chơi với tui vài bữa cho vui đi mà... vội gì bạn... :binhsua141::binhsua141:

Ai có tội thì chịu kỷ luật nhé, rút kinh nghiệm vì hôm qua Admin cũng đã nhắc nhở box Catpcha rồi !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,626
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week