Announce BOX mới Learning Zone

TROCEM

Banned
Reactions
7
MR
0.000
Chat with me via Skype
Pro nào cần học t.anh không ạ :( Em giúp cho khoản đấy được-free, nhưng hướng dẫn em vào làm offer đuoc không ? Vì em cũng hay dịch hộ ông anh ở quê em làm offer, mà ngại hỏi ông đấy về cách làm offer quá. Pro nào giúp em, em giúp lại, nhận dịch free, cho cái acc fb là đuoc ạ

LIMOUSINE

Junior
Reactions
85
MR
0.000

vananh2511

Junior
Reactions
145
MR
0.005
Vớ vẩn.
Đi học thầy còn chưa xong huống gì học online.
Nên đổi tên thành "Giúp đỡ về ngoại ngữ" thì thực tế hơn, giúp các mem trong các tình huống cụ thể.
Ngoại ngữ khác với mấy môn khoa học khác ở chỗ nó là thứ cần thực hành, càng va chạm thì càng được mài giũa thôi.
Mình học thầy đàng hoàng nhé, 4 năm ở trường VN luôn, Tới chừng vô môi trường thiệt, vật vã mới hiểu ông thầy với mấy con bạn nó nói gì :confused:.
Vật riết giờ quen rồi...Mà thực ra bọn dân bản xứ nó cũng viết sai ngữ pháp toè loe ra, có khi hơn cả mình luôn :D

Boss21

Junior
Reactions
27
MR
0.000
Chat with me via Skype
Muốn làm mà chưa đủ post với like
Thành tâm mà hông có được :(

PhạmThi

Hero
Reactions
3,137
MR
0.093
Chat with me via Yahoo Messenger
Những người biết thì đa phần quay cuồng học hành hoặc kiếm $, ai ko biết thì mới rảnh thôi :v ..
Thi thoảng vào đá đưa chưa bảo nhận chưa chắc họ dám nhận vì ko có nhiều thời gian.
Đang hóng ai đủ dũng cảm nhận :v

Mod box này cực kỳ hot luôn đấy, vì sẽ phải support toàn forum về English rất nhiều :D ... Mình rất nể mấy ông chả biết tí English nào cày MMO như đúng rồi, đúng là bản năng thì cần quái gì học :eek: ...

translate.google.com huyền thoại

vietlove

Junior
Reactions
926
MR
0.305
Chat with me via Yahoo Messenger
Em là em bực mình lắm. Con dzợ thằng bạn ở Nhật về, nó cứ nói với em "kimochi kimochi yamete" mà em chả hiểu mô tê gì. May nhờ có Box này sắp ra, bác nào dịch hộ giúp em ý con đó là gì không?

tomchris998

Banned
Reactions
917
MR
0.000
Ki mô chi nghĩa là gì vậy mấy thím, xem mà k hiểu nó nói ki mô chi là gì nhiều khi cứ tưởng là Ô ma chi đã xuất khẩu sang Nhật rồi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,964
176,441
Latest member
lamviec2024y

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week