• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Waiting for Answer Brian k1984brian vào đây đối chứng,nghi ngờ scam 500wmz

Status
Not open for further replies.

vhtt2014

Banned
Reactions
72
MR
0.000
Chat with me via Skype
Vụ này thì bác ẽchange là scam chắc rồi, thớt sẽ lấy lại được 10 chai, lỗ tầm 3 4 xị cho 500z mà giá có 20 :D

teacher

Newbie
Reactions
17
MR
0.000
14h25 hóng thêm 3 phút xem có trò gì hay hem ko lại để e ra tay vậy. root ẩn mãi cũng mệt:D

vipqt888

Hero
Solutions
2
Reactions
1,507
MR
1.451
đã hết giờ rồi . trương long - triệu hổ => cẩu đầu trảm nghe lệnh

AutoEX

Senior
Verified
Reactions
904
MR
0.516
Chat with me via Skype
hình như rule là 3 hay 7 ngày ngày gì mới tịch biên gia sản.
mình nhớ và vậy, đừng ném gạch nhé.

chứ 24h thì mình mà đi du lịch 3 ngày là về teo hết hà!

Last edited:
Hi vọng là admin,mod xử lí vụ này nhanh giùm mình, wmz là đơn vị tiền mình sử dụng chính trong làm ăn và tiết kiệm nên chỉ khi cần thiết mới ex sang VND. Mọi dẫn chứng,proof mình đã show đủ, lí lẽ cũng đã nói nhiều rồi, bên bị cáo cũng thấy chỉ chối bỏ trách nhiệm và câu giờ chứ ko có tình tiết gì mới chứng minh mình trong sạch. Tất cả những lời giải thích của bạn ấy đều lòng vòng ko vào nghi vấn chính của mình và mọi người. Hi vọng admin,mod phân minh nhanh chóng giùm mình.Thanks :)

Làm gì mà hoảng thế, ko đọc từ đầu poker đã nói sau 24h brian ko có ý kiến gì thì tự động trừ bảo hiểm để trả cho cậu rồi à
Topic này mình tạo tới giờ là hơn 24h rồi mà, mình cần ai đó xác nhận là đang xử lí để mình có thể an tâm tin tưởng hơn thôi bạn :) tiền mất thì có ai bình thản đc bao giờ bạn thông cảm :(

boluclac

Senior
Reactions
174
MR
0.001
Chat with me via Skype
đang chờ ý kiến của các ban, các bộ, các ngành, các cấp... thớt chịu khó .. ăn mì vài hôm. đừng gấp. các xếp đang họp để đưa ra ý kiến cuối cùng. chúc thớt sớm lấy lại tiền. ( hy vọng có event @@ )

đang chờ ý kiến của các ban, các bộ, các ngành, các cấp... thớt chịu khó .. ăn mì vài hôm. đừng gấp. các xếp đang họp để đưa ra ý kiến cuối cùng. chúc thớt sớm lấy lại tiền. ( hy vọng có event @@ )
Thì mình cũng mong các sếp vào xác nhận đang xem xét để yên tâm hơn thôi @@ chứ ko thấy gì cũng hơi nản.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week