bukutun01 vào đối chấp,mọi người cho ý kiến

Status
Not open for further replies.
nếu mình nhớ ko nhầm thì yh Vệt Nắng cuối trời của bekutun đã có tiền sử scam,tuyển người click PTC rồi scam

md

mềnh thì không vấn đề chi rồi dù có mất đi nữa nhưng mong bekutun sống thực thà một chút đưng làm việc có hại cho mình sau này đồng tiền tui nó quan trong nhưng có thứ nó quan trọng hơn cậu ah. đường đời nó ko bao gời bằng phãng chưa nói đến còn rất nhiều thác nghềnh bạn ah

Vẫn chưa vào giải thích à. Vào giải thích đi chứ :binhsua163:

Thằng bekutun. Xin lỗi luôn mọi người. bạn kô bằng con cún tớ gặp ngoài đường. Ít nhất thì con cún nó cũng biết phân biệt cứt với cơm. cứt khô hay cơm ngon. xin lỗi mọi người vì mình bức xúc quá. Cái gì cũng vừa phải thôi mấy bạn scammer ạ . Cái topic của thằng bekutun mình cũng theo dõi nhiệt tình. Và giờ thế này đấy. bạn chandat pm mình.acc zeek mình vẫn còn vài acc. PM mình bonus cho. K phải chơi với mấy con chó đó cho mệt. inbox tớ.

Thằng bekutun. Xin lỗi luôn mọi người. bạn kô bằng con cún tớ gặp ngoài đường. Ít nhất thì con cún nó cũng biết phân biệt cứt với cơm. cứt khô hay cơm ngon. xin lỗi mọi người vì mình bức xúc quá. Cái gì cũng vừa phải thôi mấy bạn scammer ạ . Cái topic của thằng bekutun mình cũng theo dõi nhiệt tình. Và giờ thế này đấy. bạn chandat pm mình.acc zeek mình vẫn còn vài acc. PM mình bonus cho. K phải chơi với mấy con chó đó cho mệt. inbox tớ.

pro này lần trc bị scan acc 2k vip tưởng hết r hóa ra vẫn còn nhiều acc nữa ;))

vậy là mọi người đều cho là bekutun là khả năng scam rất cao....

mình vẫn chưa hiểu scan acc zeek là sao nhỉ? do lỗ hổng bảo mật của zeek hay là do mật khẩu của người dùng dễ đoán quá, hacker nó dò theo kiểu brute-force ?

tinh hình thi thằng kutun nó scam 100% rùi.Để ý hình như dãy số đằng sau là phone thì phải 01632663232 .Nó scam vậy là nó đỗi acc mail cũ dk rùi.vậy là mất nick này rùi.Thui bác bi scam cho em xin cai nick ac đó dc ko de em dò ra acc ref em cheat acc nó nó nó die luôn mổi anh em ở đây cheat ref acc nó cho nó mất acc luôn đi(trg hợp nếu nó scam)

mmm

bekutun là scam rồi nha. cậu ấy đã thừa nhận với mình.

các cậu cẩn thận với nick " vệt nắng cuối trời be" luôn nhé

có vụ này nữa à?
bác cho cái log chat xem nào ?

tớ scam hồi nào hã cậu có người chơi mình roài trời ơi,... mình k có scam quả là k thể nào đối chất được,.... mình đã bị hãm hại,... mình đâu có Ngu mà để tên mình mọi người giúp mình :binhsua113::binhsua113::binhsua113::binhsua113:

---------- Post added at 05:44 PM ---------- Previous post was at 05:44 PM ----------

em chưa hề chát với cậu ấy và nói mình scam bao h nhé,.. blog chát đâu cậu

khá tốn tg bác vic nhỉ :D lần sau từ bỏ vụ trung gian đi thôi , mất tg mà lại mang bực vào người hehehe :D dân thường như em lại khỏe đấy bác ợ

ôi, cuối cùng cũng lòi ra à...up logchat lên đi cậu
mà đã thừa nhận thì trả acc lại, hoặc là bồi thường thiệt hại đi chứ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,626
Latest member