Buồn - Làm mmo được 15-20 củ 1 tháng vẫn không được xem trọng bằng thằng làm công lương 3,4 triệu

Có truyền kinh nghiệm không thớt :( nghe mà thèm

mình ko biết cách kiếm tiền như thớt, nhưng nếu đó là sự thật ,kiếm đều đặn được số tiền vậy mỗi tháng thì chả có gì là xấu hổ tủi thân cả, nói cho cha mẹ biết như vậy , ông bà đi đồn khắp nơi nó kiếm mỗi tháng được vậy, nhà cửa nhiều đồ sang trọng thì chả ai họ phàn nàn hay khinh khỉnh cả.

hướng dẫn họ bỏ việc ở nhà làm mmo luôn :D

bác nói chuẩn. e thì ko mmo nhưng suốt ngày ở nhà cày game , bị tự kỉ rồi :( ,thành bệnh ít nói, bạn bè ko có lấy 1 đứa , hồi học tiểu học ko như này đâu vì hồi đó có biết internet là gì ,,, giờ ko biết sao nữa , ngày 3 bữa cơm rồi đi học time còn lại là game thấy nhàm trán quá :( ,muốn ra ngoài cơ mà chơi nhưng trả biết chơi với ai :(

m.n nên ra ngoai giao tiếp ko nên ôm pc hay đt nhiều
ban con hoc thi so j ko co ai choi ... vo lop chem' jo la co ban ak :D

Miện lưỡi thế gian để ý biết bao nhiêu cho đủ. Tháng 15 - 20 củ cứ trích tiền giúp đỡ gia đình. Còn lại dùng làm gì mình thích. Mình sống cho mình chứ có phải bọn kia đâu. Lo làm gì bác! :)

tôi cũng 40-50 củ 1 tháng, bán bom dạo :( mà thua thằng 5tr/tháng

Kiếm nhiều thế nhưng có đưa cho ông bà ấy đồng nào không ?
Đưa sạch ấy chứ nhưng nhà mỉnh xem việc này ko có tương lai nên muốn mình ra ngoài làm để có kinh nghiệm sau này xin vào chỗ ngon làm hoặc nhà xin cho

Mình không biết bạn tạo topic để PR bản thân, hay đó là sự thật của bạn, nếu là PR nhằm mục đích khác thì mình ko thèm nói, còn nếu đó là sự thật thì mình ko biết bạn sống như thế nào, cư xử ra sao mà 1 tháng làm 15-20 triệu mà bố mẹ bạn vẫn bắt bạn vác hồ sơ ra ngoài xin việc làm với mức lương 3-4 triệu, nếu 1 người ngồi ở nhà làm 15-20 triệu 1 tháng thì chả cần đập tiền vào mặt ai làm gì, hoặc chả cần vác loa lên mà loa rằng " tao làm được 15-20 triệu 1 tháng chúng mày đừng khinh tao" chỉ cần bạn sống làm sao đúng với công việc và số tiền bạn làm ra là người ta đủ kính nể bạn rồi :) chung quy lại là do cách sống của bạn để người ta biết bạn là người kiếm ra tiền :)
Không PR gì đâu và cũng chả dám share vì share là nát, chiến ẩn 2 năm nay ngon kín tiếng có dám nói với thằng nào đâu vì lộ ra là sập ngay :D

nói khích để ói ra cách làm là gì, trò này còn lạ gì :rolleyes:
nói vậy mà bạn cho rằng là nói khích á ? vậy bạn không bằng 1 đứa trẻ con đang bập bẹ nói :D đứa trẻ con chưa biết gì nhưng khi nó cầm cái kẹo đố bạn xin là nó cho ngay đó :D huống chi thằng thớt biết kiếm 15-20 triệu mà nói có tí vậy mà nó phun ra cách luôn cho được à :D ít ra ai muốn học các thằng thớt kiếm tiền thế nào cũng phải nộp cho nó lệ phí ngàn đô :D hiểu chưa cu :D

nói vậy mà bạn cho rằng là nói khích á ? vậy bạn không bằng 1 đứa trẻ con đang bập bẹ nói :D đứa trẻ con chưa biết gì nhưng khi nó cầm cái kẹo đố bạn xin là nó cho ngay đó :D huống chi thằng thớt biết kiếm 15-20 triệu mà nói có tí vậy mà nó phun ra cách luôn cho được à :D ít ra ai muốn học các thằng thớt kiếm tiền thế nào cũng phải nộp cho nó lệ phí ngàn đô :D hiểu chưa cu :D
Nói chung là phải inbox nhé. :D

cũng giống bạn tuy nhiên lại chả quan tâm tới bố con thằng nào nói cả. vì đơn giản là chả có bố con thằng nào cho vài xu khi xa cơ lỡ vận cả, cho nên ko cần thiết phải quan tâm xem ai nói cái gì miễn tiền mình làm ra mà dùng đúng mục đích và đúng thời điểm. không phải cái kiểu nói con làm tháng kha khá lúc bố bảo mua thuốc cho mẹ chưa ? con đòi mua sữa lại nói hết cmnr thì lúc đây chắc chả bố con thằng nào nghe cái lý thuyết tao ngồi nhà kiếm vài chục một tháng cần gì đi làm. đấy mới nói vì sao kiếm tiền ở nhà có ai coi trọng ko. thớt cứ thử làm vài vố như kiểu là nhà thiếu gì tháng tháng cứ sắm sửa rồi nhà cửa đàng hoàng xem đố ai dám kêu 1 tiếng.

Chắc bác thớt làm được bao tiền giấu hết mang đi " chịch chịch chịch " nên mới thế.
Công khai tài chính + hàng tháng đưa 5tr = tiền lương đi làm cu li bên ngoài là sẽ khác ngay ^_^

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,153
173,246
Latest member
caheotvbongda

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week