Buồn quá mọi người ơi

Tớ đang mang bầu gần 6 tháng mà vì nhiều lý do nên k lấy chồng, quyết định làm mẹ đơn thân
Là con một nên dù là con gái nhưng bố mẹ vẫn kỳ vọng rất nhiều vào tớ.
Việc tớ có baby k đc bố mẹ chấp nhận, tớ thì đang đi học, chưa kiếm ra tiền.
Đôi khi thấy mệt mỏi, bế tắc nhưng vẫn phải tiếp tục sống, vẫn phải cố gắng thật nhiều
:D

Bạn là người đầu tiên nhiệt tình chỉ thachthao làm GGS ngày Thảo mới là newbie và trúng thưởng đc nick Day GGS từ tháng 9 năm 2013 dù chỉ là cmt trên thread chứ ko inbox hay liên lạc yahoo. Nhưng với 1 newbie như mình khi đó thường bị đáp trả bằng sự ghẻ lạnh nên tới giờ mình vẫn coi đó là 1 ân tình
Mình vẫn luôn nhớ tới điều đó và cám ơn bạn dù ko có liên lạc gì, bạn cố gắng nha, bạn có ở HN ko? Mình muốn gửi bạn 1 chút quà tặng bé

cố lên thím, ngày trc hình như có mua acc ggs của thím
Chứ khổ phải là Cố lên thím, ngày trước mình cũng mang bầu như thím à :p
lăn nhăn kinh vồn
Em đùa thôi, em chỉ iu mình anh thôi :oops:
Biết từ lâu r.. còn biết là ai luôn cơ..
Và cũng được mời đi dự rồi..
Em cũng biết là ai rồi, giang hồ nó đồn ầm lên đó thôi :confused:

cố lên thím, ngày trc hình như có mua acc ggs của thím
Bạn là người đầu tiên nhiệt tình chỉ thachthao làm GGS ngày Thảo mới là newbie và trúng thưởng đc nick Day GGS từ tháng 9 năm 2013 dù chỉ là cmt trên thread chứ ko inbox hay liên lạc yahoo. Nhưng với 1 newbie như mình khi đó thường bị đáp trả bằng sự ghẻ lạnh nên tới giờ mình vẫn coi đó là 1 ân tình
Mình vẫn luôn nhớ tới điều đó và cám ơn bạn dù ko có liên lạc gì, bạn cố gắng nha, bạn có ở HN ko? Mình muốn gửi bạn 1 chút quà tặng bé
Hồi đó tớ cũng newbie, giúp đỡ nhau thôi mà :) k có gì phải cảm ơn hết á.
Giờ tớ đang học ở Vĩnh Tuy

học tiếng đi nước ngoài đi a , sau khi đi là mình có ít vốn về quê mở cái gì đó, quán net, cafe,....

bác được cái nói chuẩn

vậy mà nhiều ng k biết rằng đó là hp đó bạn, nói chung hãy sống thực tế, đừng thấy đứa khác con nhà giàu rồi mình thấy đời bất công làm gì, sử dụng sức khỏe và trí óc mà lao động kiếm tiền, để sau này con mình k phải chịu khổ như mình

Chứ khổ phải là Cố lên thím, ngày trước mình cũng mang bầu như thím à :p

Em đùa thôi, em chỉ iu mình anh thôi :oops:

Em cũng biết là ai rồi, giang hồ nó đồn ầm lên đó thôi :confused:
mai xúng bệnh viện vs a, đi đo lại kích thước cửa hậu cái : :mad::mad:

vậy mà nhiều ng k biết rằng đó là hp đó bạn, nói chung hãy sống thực tế, đừng thấy đứa khác con nhà giàu rồi mình thấy đời bất công làm gì, sử dụng sức khỏe và trí óc mà lao động kiếm tiền, để sau này con mình k phải chịu khổ như mình
ko biết bạn đang Buồn hay đang vui hay là đang hạnh phúc :)

Khi bạn nghĩ như vậy là bạn đã thất bại rồi đó, Hãy xoá bỏ mọi thứ từ giờ trở về trước đi. Rồi gây dựng lại từ đầu, chậm rãi từng bước 1. Chúc bạn may mắn...^^.

ko biết bạn đang Buồn hay đang vui hay là đang hạnh phúc :)

đang hp
vì khỏe mạnh
có chân tay lành lặn, khéo léo
có gd quan tâm, có ng y tốt
có cv mmo kiếm tiền ngon

múc đích giờ là phấn đấu kiếm nhiều tiền để mua đất xây nhà riêng

Tự tin lên bạn. Tự tin mình đẹp trai thông mình lo gì :D
Mình cũng chuẩn bị thất nghiệp đang tìm việc nhưng luôn có niềm tin chính bản thận mình :)

Tớ đang mang bầu gần 6 tháng mà vì nhiều lý do nên k lấy chồng, quyết định làm mẹ đơn thân
Là con một nên dù là con gái nhưng bố mẹ vẫn kỳ vọng rất nhiều vào tớ.
Việc tớ có baby k đc bố mẹ chấp nhận, tớ thì đang đi học, chưa kiếm ra tiền.
Đôi khi thấy mệt mỏi, bế tắc nhưng vẫn phải tiếp tục sống, vẫn phải cố gắng thật nhiều
:D
Cố lên bạn nhé..mong cả 2 mẹ con sẽ được hạnh phúc..^^.

hix. cũng đang chán đời. mà 2 chữ trách nhiệm lỡ ôm rồi nên fải tiếp tục cố gắng.
chứ ko cũng chọn cách 1 trong 7 cách cơ bản :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,242
Latest member
phamducphuongnam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week