Buồn quá mọi người ơi

buồn buồn cái cê cê - chữi liền - ^^ Nói chứ thôi than vãn đi bác - ráng mà làm tự biết tất cả khuyết điểm của mình rùi thì bác tự lấp lại để hoàn thiện dần đi - vài hôm thấy bác lập 2pic than vãn nữa mình sẽ là ng` đầu tiên chữi (buồn buồn cái con c... )

mình nè vì bị lừa nên đang nợ số tiền 7 triệu. Buồn lắm và đúng là cũng đau đáu. Nhưng ko suy sụp. Phải nghĩ cách nào đó kiếm tiền. Tiếc là mình đang sinh viên năm 2, học hành cũng rất vất vả nên ko đi làm dài đc. Làm part time cũng chỉ đủ trả lãi vì lãi khá lớn. haizz
Có bác nào cho e vay 7 triệu trả nợ đi :D rồi lấy lãi của e thấp thôi. E đang vay lãi nặng ghê :(

Tớ đang mang bầu gần 6 tháng mà vì nhiều lý do nên k lấy chồng, quyết định làm mẹ đơn thân
Là con một nên dù là con gái nhưng bố mẹ vẫn kỳ vọng rất nhiều vào tớ.
Việc tớ có baby k đc bố mẹ chấp nhận, tớ thì đang đi học, chưa kiếm ra tiền.
Đôi khi thấy mệt mỏi, bế tắc nhưng vẫn phải tiếp tục sống, vẫn phải cố gắng thật nhiều
:D
Sao?? 3 bé bi đâu bạn :oops:

em học đh sắp thành 7 năm rồi , vc thì chả đâu vào đâu . tậu dc con ipad trả góp thì giờ k có vc . ở nhà bố mẹ giục ra trg sớm còn xin vc làm ( bố bị bênh k làm dc , mẹ thì nuôi lợn gà rồi ruộng nương ) . nợ tiền vay vốn sinh viên 50 củ rồi , còn ai bi văn đát hơn em nữa ,

Chắc thế giới này chỉ có pác là bất hạnh nhỉ. nếu thế thì tuyệt vời ông mặt trời.
P/S: mình cũng có sướng éo gì hơn bạn đâu. Ngày nào cũng bốc vác há mồm ~1500 thùng giày nike >16kg/thùng. Tối về kiếm tiền thêm trên mạng. chủ nhật nào mình cũng ngủ 1 phát từ 9h tối thứ 7 đến 12h trưa chủ nhật để bù lại sức cho cả tuần( ngủ nướng). muốn giàu thì cày cực lực vào. cực trước sướng sau. than làm gì. suy nghĩ làm gì. chẳng qua 1 chữ "Lười".

em học đh sắp thành 7 năm rồi , vc thì chả đâu vào đâu . tậu dc con ipad trả góp thì giờ k có vc . ở nhà bố mẹ giục ra trg sớm còn xin vc làm ( bố bị bênh k làm dc , mẹ thì nuôi lợn gà rồi ruộng nương ) . nợ tiền vay vốn sinh viên 50 củ rồi , còn ai bi văn đát hơn em nữa ,
b xài ipad mà nợ nhiều vậy :D

Chắc thế giới này chỉ có pác là bất hạnh nhỉ. nếu thế thì tuyệt vời ông mặt trời.
P/S: mình cũng có sướng éo gì hơn bạn đâu. Ngày nào cũng bốc vác há mồm ~1500 thùng giày nike >16kg/thùng. Tối về kiếm tiền thêm trên mạng. chủ nhật nào mình cũng ngủ 1 phát từ 9h tối thứ 7 đến 12h trưa chủ nhật để bù lại sức cho cả tuần( ngủ nướng). muốn giàu thì cày cực lực vào. cực trước sướng sau. than làm gì. suy nghĩ làm gì. chẳng qua 1 chữ "Lười".
chuẩn cơm mẹ nấu luôn :D , chúc bác sức khoẻ thật tốt :D.
mình trước thì làm bảo vệ đc 1 tháng ko chịu đc trách nhiệm công việc :oops: giờ toàn thời gian mmo hic, ko mong muốn giàu chỉ mong sớm thành đạt :(

đang hp
vì khỏe mạnh
có chân tay lành lặn, khéo léo
có gd quan tâm, có ng y tốt
có cv mmo kiếm tiền ngon

múc đích giờ là phấn đấu kiếm nhiều tiền để mua đất xây nhà riêng
Có người yêu dốt , có cv mmo kiếm tiền bon bon :rolleyes:

Tớ đang mang bầu gần 6 tháng mà vì nhiều lý do nên k lấy chồng, quyết định làm mẹ đơn thân
Là con một nên dù là con gái nhưng bố mẹ vẫn kỳ vọng rất nhiều vào tớ.
Việc tớ có baby k đc bố mẹ chấp nhận, tớ thì đang đi học, chưa kiếm ra tiền.
Đôi khi thấy mệt mỏi, bế tắc nhưng vẫn phải tiếp tục sống, vẫn phải cố gắng thật nhiều
:D
Đứa trẻ sẽ chịu rất nhiều thiệt thòi.
Cầu mong cậu và đứa trẻ luôn khỏe mạnh và sống thật vui vẻ.

Nhiều lúc cũng muốn than, nhưng nghĩ lại thì mình đã quá may mắn rồi. Có chăng việc chưa thỏa mãn với bản thân cũng chỉ là do chưa đủ siêng năng thôi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,242
Latest member
phamducphuongnam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week