Buồn.....Rất rất buồn :(

Con gái sao nhiều người khó hiểu quá?
Ko thương nhau thì thôi còn hẹn hò làm gì?
Như tui thật thà nè thương ai là theo không luôn khỏi cần gấu với hoa gì hết :cool:
Mà sao hông có ai iu :(
Có lẽ tới thời điểm này, a đã tìm được người con gái của đời mình. "Hãy về đây bên anh"

9h hẹn được gái đi chơi là hạnh cmn phúc roài như ta đây ngồi ôm máy éo biết gái là gì :oops:
Ngumax ==> có phải là ngu của trên ngu không nhỉ :rolleyes:

nói 1 lần xác định có 2/3 cơ hội :) có 3 trường hợp sẽ xảy ra:
thứ nhứt : ẻm nói " ok mình bất chấp hết iu nhau đi anh ":)) cái này gọi là trúng mánh =))
thứ hai: là ẻm nói anh cho em thời gian để suy nghĩ :) cũng thấy thơm thơm :p hé hé ..trong t/g đó bợn có thể quan tâm nhiều hơn nhiệt tình cưa kéo .
thứ ba: " e chỉ xem anh là a trai (hoặc bạn) cái thể loại này thì nên "ok chia tay" vì thể loại này mệt lắm chả biết nói sao tóm lại tớ là tớ cũng chả thích cái thể loại này ..he he..

P/s : chúc thớt may mắn nhá ..à nhưng nhắc nhở trước phải biết chọn không gian và thời gian cho hợp lý r nói ( níu làm theo cách mình ) thiên thời ,địa lợi thì mới dễ đc nhân hòa :p

nói 1 lần xác định có 2/3 cơ hội :) có 3 trường hợp sẽ xảy ra:
thứ nhứt : ẻm nói " ok mình bất chấp hết iu nhau đi anh ":)) cái này gọi là trúng mánh =))
thứ hai: là ẻm nói anh cho em thời gian để suy nghĩ :) cũng thấy thơm thơm :p hé hé ..trong t/g đó bợn có thể quan tâm nhiều hơn nhiệt tình cưa kéo .
thứ ba: " e chỉ xem anh là a trai (hoặc bạn) cái thể loại này thì nên "ok chia tay" vì thể loại này mệt lắm chả biết nói sao tóm lại tớ là tớ cũng chả thích cái thể loại này ..he he..

P/s : chúc thớt may mắn nhá ..à nhưng nhắc nhở trước phải biết chọn không gian và thời gian cho hợp lý r nói ( níu làm theo cách mình ) thiên thời ,địa lợi thì mới dễ đc nhân hòa :p
còn TH4 nữa nhé: "e chỉ xem anh như 1 người chị gái " :D

Nói chung là em nó đi với ai đó về tặng con gấu bông ! Đến 9h mới đi với cậu ! Xác định

Hỏi làm gì?Nếu người đó yêu bạn tự sẽ "biện minh" vì sợ bạn nghĩ nhiều.Nêu 2 người quen nhau mà ko biết người yêu mình "ăn đám cưới" 8/3 thì hơi buồn.Không loại trừ khả năng người đó bắt cá 2 tay hẹn người khác trước rồi hẹn bạn.Khuyên bạn nên suy nghĩ kỹ với mối quan hệ này.Tập trung vào việc học.

Em cảm thấy buồn rất rất buồn ,8/3 nay em sẽ nhớ mãi ,
Buổi chìu sms cho em hỏi tối nay đi dạo, ẽm nói mắc ăn đám cưới 9h mí đi dc, em cũng ok cười hahaha,
Tối chờ mãi tưỡng không đi, 9h em gọi điện ra quán.....chở , bay vào thay đồ đi ngang qua chổ bán bông vào mua bó trả mãi còn 30k :(
Đi ra chỗ ẽm , thấy ẽm đứng tới gần thấy thêm con gấu bông, hơi buồn ......
Chở đi dạo+con gấu bông nữa thấy buồn chịu không dc cái buồn mà chân tay bũn rũn đạp xe không nổi :(
Chở đi xíu em hỏi zui chở lại chỗ cũ nha rồi kêu bạn chở về ẽm nói tùy chú ak hjhj
Thà đừng có con gấu bông , không biết là gấu bông ai cho nhưng buồn éo chịu dc
Em thấy bó hoa không bằng dc con gấu bông nhưng cũng tặng ẽm chứ biết làm gì
Chã biết là tình yêu hay tình bạn mà buồn quá
buồn...............

Nỗi buồn xe đạp.:D

Hỏi làm gì?Nếu người đó yêu bạn tự sẽ "biện minh" vì sợ bạn nghĩ nhiều.Nêu 2 người quen nhau mà ko biết người yêu mình "ăn đám cưới" 8/3 thì hơi buồn.Không loại trừ khả năng người đó bắt cá 2 tay hẹn người khác trước rồi hẹn bạn.Khuyên bạn nên suy nghĩ kỹ với mối quan hệ này.Tập trung vào việc học.
thanh niên nghiêm túc 2k14 :D nghe lời lo học đi thớt mmo làm rỳ

thích nhau thời này phải xe hơi máy bay,thời mình chỉ đi bộ,có biết gì mấy cái lo chưa no với chưa tới đâu

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back