Help [Buxify-v2] Cách Chiến, Cập nhập Tỉ Lệ Chia Lãi

hết kiên nhẫn với thằng này :( móa nó theo thông báo buxify-v2 đã finish rồi bà bây h nó lại nhảy về buxify v1 , éo hiểu nó thế nào nữa :(

mới dep 200$ 2 ngày sau site die hơn tuần hỏi bác có ức ko cho vài viên thưốc trợ tim đê

Anh vẫn còn nơi nó 700$ đây nè hic hic, không biết gần 10 ngày qua nó bù lỗ thế nào đây

pó tay toàn tập các bác ợ --> hix hix, nó mà trở lại chắc là tồn tại forever đấy ;))

Bán thuốc trợ tim, thuốc giảm đau, thuốc đau đầu và cả thuốc đi ngoài nữa ở topic bây giờ chắc đắt hàng. :))

Bán thuốc trợ tim, thuốc giảm đau, thuốc đau đầu và cả thuốc đi ngoài nữa ở topic bây giờ chắc đắt hàng. :))

Khi nào hết thuốc các bạn hay đến với dịch vụ tang lễ của tôi . Hân hoan chào đón quý khách :binhsua35:

Mình luyện nhiều môn rồi, JSS , Adaily .... nên vẫn còn sống tới giờ , không cần dùng thuốc :))

Các bác cứ tiết kiệm tí tẹo. Chịu đâu tư vài trăm$ vào em nó mà ko chịu bỏ tiền mua thuốc, nhỡ đâu em nó sống lại mà mình ngóm rùi thì ai tiêu tiền cho! :)). Em mới vứt zô đó có gần 100$ thui nên cũng khỏe! :))

Mình yếu bóng vía. V1 mất khoảng 100$. V2 nghe ngóng chán rùi mới nhảy vô 50$. Hic 2-3 ngày sau nó im lìm biến. Hic.
Đã ngèo lại còn khổ. Hiccccccccccccccccc

Mình yếu bóng vía. V1 mất khoảng 100$. V2 nghe ngóng chán rùi mới nhảy vô 50$. Hic 2-3 ngày sau nó im lìm biến. Hic.
Đã ngèo lại còn khổ. Hiccccccccccccccccc
Bạn nào yếu vía thì nên để lại thông tin trong inbox mình nha .Có gì bất trắc thì còn có người chơi dùm acc cho :binhsua37:

Tớ quả thật yếu bóng vía nên lúc nào cũng thủ sẵn ít thuốc của bác này nên chắc chưa cần pm cho bác boydatinh
lúc hết thì còn pm sao kịp , tốt nhất để lại info trong inbox nha :binhsua35:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week