Help [Buxify-v2] Cách Chiến, Cập nhập Tỉ Lệ Chia Lãi

view mấy cái mail thấy được credit --> ho ho ho... vậy là ảnh trở lại thiệt rầu --> chỉ có điều chưa login được :))

đã có những dấu hiệu cho thấy tim chủ thớt yếu đi rồi :)):))

mức độ tổn hại đến tim thỉ lệ thuận với số tiền mình Dep vào cậu ah :)) Mình tin tưởng nó nhưng mình ghét chờ lâu, hic hic

theo thằng Gia Cát Dự thì ko đầy 2 ngày nữa nó online trở lại. lần trước thằng Gia Cát Dự đúng đc 1 nửa ko biết lần này có đúng đc nửa nào ko:))

Bux-Matrix đã sống lại nhưng cũng vẫn ko login đc ! hay là tụi đó để 2 site sống dậy cùng 1 lúc ??

Bux-Matrix đã sống lại nhưng cũng vẫn ko login đc ! hay là tụi đó để 2 site sống dậy cùng 1 lúc ??

Nghe thông tin chuẩn bị ra V3 thì phải :binhsua35:

cái đó bác đi hỏi thằng M&J chứ 4rum thì ai trả lời đc câu hỏi khó này của bác

Hỏi nó cũng như không, hỏi rồi mà nó cứ chỉ vào cái forum của tui tụi nó, mình thì suy đoán như vậy thôi !

Nghe thông tin chuẩn bị ra V3 thì phải :binhsua35:

Ra V3 mình ông chơi với nó luôn đi :))

cái đó bác đi hỏi thằng M&J chứ 4rum thì ai trả lời đc câu hỏi khó này của bác

Trong 4rum của họ có nói là fix buxi trước bux-ma và báo là đã fix xong mà vẫn chưa login được --> bực như trời nực :))

Đi học về, thấy topic lên đầu lại tưởng em nó vô được rùi. Đang hí hửng thì cụt hứng!! :(

Lại thảo luận tí! Anh em có nên rút $ ngay không? :))
Nên để nó thở bình thường chứ đừng bắt nó dồn dập kẻo lại yếu tim rùi ngất tiếp thì chết! :))

hahahaha...... login được rùi --> mừng hết lớn :)) :)) :)) ;))
Giờ mới được có 48 click --> hix thế là tới hết hạn ko thể click đủ 200 rùi nà :(( (Your membership will expire on: 2012-06-17)

---------- Post added at 03:42 PM ---------- Previous post was at 03:42 PM ----------

Oái hình như họ cộng thêm ngày cho mình rùi thì phải :)) --> vô tư chiến :D

---------- Post added at 03:53 PM ---------- Previous post was at 03:42 PM ----------

Đúng là họ đã bù lỗ cho 10 days :D

Lại thảo luận tí! Anh em có nên rút $ ngay không? :))
Nên để nó thở bình thường chứ đừng bắt nó dồn dập kẻo lại yếu tim rùi ngất tiếp thì chết! :))

Muốn cashout cũng không đc đâu nhá, đợi tuần sau đi, nó chia lãi 3 ngày, tu ngay 15-22 nó không chia lãi :)

Chủ thớt nhờ Mod sticky thớt này lên lại giống hồi xưa đi cho dễ xài :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,454
173,622
Latest member
Khoabui

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week