Help [Buxify-v2] Cách Chiến, Cập nhập Tỉ Lệ Chia Lãi

pending => khi nào về đây không biết nữa ;)):binhsua35:

Đập mạnh thôi các bác :m131:, tại có thằng ghen ăn tức ở phá đám thôi chứ sao nó lỗ được :m020:
Cũng đang pending :m003:

Đập từ từ bác!! Em cũng chỉ có chục $ trong đó thui nhưng ko rút, để em nó thở từ từ. :))
Có có cảm giác pending! ;))

Tỉ lệ chia lãi ngày gần nhất là ngày 14/5 rất thấp :( chỉ có 0.165 không biết mai nó chia lãi đc bao nhiu đây :( hồi hộp

theo tin nhắn vừa mới cập nhật của Gia Cát Dự thì ngày mai tỉ lệ chia lãi khoảng 2%. cầu mong chú Dự đúng thêm lần nữa :))

theo tin nhắn vừa mới cập nhật của Gia Cát Dự thì ngày mai tỉ lệ chia lãi khoảng 2%. cầu mong chú Dự đúng thêm lần nữa :))

Bác này có vẻ tin tưởng Gia Cát Dự nhỉ :)) nhưng mình cũng hy vọng vậy :)

@pn220512 sờ spam nửa hả trời :)) coi chừng ra đảo giờ á

1 tuần sau nhận đc tiền nha ku :))
giề mà 1 tuần . nó chuyển server cái là Pay cũng trở nên chậm chạp à. Mai mà không về nữa ta đập bàn xe hột --> nghỉ:binhsua41:

giề mà 1 tuần . nó chuyển server cái là Pay cũng trở nên chậm chạp à. Mai mà không về nữa ta đập bàn xe hột --> nghỉ:binhsua41:

cầu mong mai nó ko pay cho ai hết..kaka nếu bác nghỉ thì send ID, pass + mã pin vào inbox cho em nhé:binhsua146:

cầu mong mai nó ko pay cho ai hết..kaka nếu bác nghỉ thì send ID, pass + mã pin vào inbox cho em nhé:binhsua146:

Send IP và Pass cho resign đi, còn email đăng kí và pass thì send cho tui :))

tiền về , tiền về , tiền về ,:binhsua36: không send cho ai được nữa rồi , xin chia buồn cùng các bác :binhsua49:

tiền về , tiền về , tiền về ,:binhsua36: không send cho ai được nữa rồi , xin chia buồn cùng các bác :binhsua49:

sang sớm đã muốn ăn bình sữa rầu ............ :m030:

hj hj hj... đang hồi hộp chờ đợi đợt chia lãi của ngày hum nay nak :)):binhsua38:

Đã xin Mod Sticky lên lại cám ơn Mod Park nhiều nha :)
Đã xác nhận hi hi hi... --> như thế chiến mới máu -_- chủ tóp ráng rút hết vốn về xong được lãi làm vài cái event cho rôm rả ;))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,611
Latest member
temembrane

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week