Help [Buxify-v2] Cách Chiến, Cập nhập Tỉ Lệ Chia Lãi

còn tất cả anh em đều lỗ với nó :( !

Không phải lỗ mà chưa đến lúc lấy lãi thôi :) cứ từ từ rồi cũng nhừ, mình chơi trước gần 3 tháng, đã úp đến gói thứ 5, sao mà so sánh với mình đc :))

để cậu ấy up 1k đi . hoan nghênh đo nha :binhsua37:

Chưa đến lúc, ít nhất 5 tháng nữa nha :)

ôi lãi xuống lại rùi --> chắc tại bán ref ế quá :))
Thôi kệ down lun up gói nhỏ nhỏ chơi cho zui nà mặc dù tới 17/06 mới hết, tháng này bỏ vô 20$ thu về dc chắc được 5$ mà chưa rút :D
Giờ ko up goi 20 nữa mà up gói iron chơi thôi ;))

ôi lãi xuống lại rùi --> chắc tại bán ref ế quá :))
Thôi kệ down lun up gói nhỏ nhỏ chơi cho zui nà mặc dù tới 17/06 mới hết, tháng này bỏ vô 20$ thu về dc chắc được 5$ mà chưa rút :D
Giờ ko up goi 20 nữa mà up gói iron chơi thôi ;))

Ngồi chơi sốt ruột ...thấy ads nhiều nên ngứa tay không chịu được ....=>> UP gói mới... hoan nghênh, mà up gói lớn lớn chút cho tỉ lệ ngày mai nó tăng:)):)):)):))

Ngồi chơi sốt ruột ...thấy ads nhiều nên ngứa tay không chịu được ....=>> UP gói mới... hoan nghênh, mà up gói lớn lớn chút cho tỉ lệ ngày mai nó tăng:)):)):)):))
dep mạnh vào bạn hiến ơi . nhiều người như bạn chắc lãi lên liền đó

Thôi kệ vốn ít --> tham gia ngóng với ae cho vui :))

Còn quá trời ref kìa ;)) , nhiều ads thế này tiền đâu up gói mới đây

Thằng cha này nhanh ghê :) mình canh từng phút mà không nhanh = ổng :))

Hôm nay đc 35$, dấu hiệu đáng mừng :))

Vậy từ mai mình không post nữa để dành cậu post nhé :binhsua37:

---------- Post added at 11:17 AM ---------- Previous post was at 11:15 AM ----------

tỉ lệ chia lãi cao lên nào , để có thêm người chơi . chứ toàn mấy ông này , mình sống sao nổi :(

Tỉ lệ chia lãi phải lên thêm chút nữa, duy trì khoảng 1.8% tầm 1 tuần xem, nhiều đại gia mới sẽ nhảy vào ngay.

Vậy từ mai mình không post nữa để dành cậu post nhé :binhsua37:

---------- Post added at 11:17 AM ---------- Previous post was at 11:15 AM ----------

Tỉ lệ chia lãi phải lên thêm chút nữa, duy trì khoảng 1.8% tầm 1 tuần xem, nhiều đại gia mới sẽ nhảy vào ngay.
tui chửi thằng min nó mới cho lên đó :binhsua35:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,626
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week