Help [Buxify-v2] Cách Chiến, Cập nhập Tỉ Lệ Chia Lãi

Chiến thuật gì ngoài cách tăng AB$?

theo mình đoán có 2 khả năng:
1 là bác ấy sẽ kéo dài thời gian lấy lãi ra. có thể là 23, 24 ngày chẳng hạn
hoặc bác ấy ko up tiếp gói $500 nữa mà thay vào đó là gói $200 để nhanh thu lãi hơn (mình nghiêng về p.án này hơn)

Nó vẫn còn hơn 3k ref kìa, ai ủng hộ nó đi , dạo này ads nhiều mua ref đi các bác ;))

Chiến thuật gì ngoài cách tăng AB$?

Ăn chắc mặc bền, kô tăng nhanh AB nữa, tập trung kiếm lãi. gói úp có thể trên 20 ngày, mục tiêu phải lãi đạt 100$ cho 1 gói Gold. tiến đến % Payout nằm trong khoản 90%-100% sau khi up gói mới, giảm bớt tỉ lệ rủi ro :)

Ăn chắc mặc bền, kô tăng nhanh AB nữa, tập trung kiếm lãi. gói úp có thể trên 20 ngày, mục tiêu phải lãi đạt 100$ cho 1 gói Gold. tiến đến % Payout nằm trong khoản 90%-100% sau khi up gói mới, giảm bớt tỉ lệ rủi ro :)

em đoán cũng chuẩn đấy nhỉ:binhsua01::binhsua01: nhưng sao bác ko up gói $200 có phải lợi hơn ko

em đoán cũng chuẩn đấy nhỉ:binhsua01::binhsua01: nhưng sao bác ko up gói $200 có phải lợi hơn ko

Theo các bạn thì Úp gói 500 và kéo dài thời gian ăn lãi sẽ lợi hơn hay úp goi 200$ lợi hơn :). Mình vẫn thích úp gói 500$, nhỡ tỉ lệ nó tăng thì mình vẫn tiếp tục duy trì ở Phương án đầu tiên :) mục đích của mình là như vậy !

Theo các bạn thì Úp gói 500 và kéo dài thời gian ăn lãi sẽ lợi hơn hay úp goi 200$ lợi hơn :). Mình vẫn thích úp gói 500$, nhỡ tỉ lệ nó tăng thì mình vẫn tiếp tục duy trì ở Phương án đầu tiên :) mục đích của mình là như vậy !

nói túm lại là ==> chuồn nhanh , rút êm :binhsua172::binhsua172::binhsua172:

nói túm lại là ==> chuồn nhanh , rút êm :binhsua172::binhsua172::binhsua172:

Cậu lúc nào cũng muốn tớ chuồn để nhường acc buxi lại cho cậu đúng ko ? :)) còn lâu lắm cậu à, chưa lãi từ thằng này mà, bây H mới là giai đoạn thu lãi :) còn ăn đc của nó dài dài !!!

mua rồi . mua có 100 chú à. :binhsua31:

Đại gia thì mua nhiều nhiều chút đê

---------- Post added at 10:40 PM ---------- Previous post was at 10:37 PM ----------

Với tỉ lệ chia lãi hiện nay đương nhiên là up gói 500 sẽ ngon hơn. Vì làm ít hưởng nhiều, cho dù có kéo dài thời gian up thêm một vài hôm... trong khi nghe ngóng tỉ lệ chia lãi.

---------- Post added at 10:40 PM ---------- Previous post was at 10:37 PM ----------

Với tỉ lệ chia lãi hiện nay đương nhiên là up gói 500 sẽ ngon hơn. Vì làm ít hưởng nhiều, cho dù có kéo dài thời gian up thêm một vài hôm... trong khi nghe ngóng tỉ lệ chia lãi.

up đê . úp gói 500 đê . càng nhiều càng tốt :binhsua146::binhsua146::binhsua146::binhsua146:

Ka ka nói đúng ý của mình rồi đó :) vả lại mục tiêu của mình đâu có mãi nằm ở gói 500$ đâu ? nếu úp mãi gói 500$ thì max số tiền kiếm đc cũng có 500$ và nghỉ chơi thôi. vì khi đã lời đc 500$ từ nó mà vẫn úp gói 500$ thì %payout sẽ luôn 100% và sẽ bị đưa qua nhóm chia lãi thấp, vì vậy khi lãi đc 500$ rồi thì buôc phải tăng gói 1000$ để hạ %payout xuống nếu muốn tiếp tục chơi buxify.

Ka ka nói đúng ý của mình rồi đó :) vả lại mục tiêu của mình đâu có mãi nằm ở gói 500$ đâu ? nếu úp mãi gói 500$ thì max số tiền kiếm đc cũng có 500$ và nghỉ chơi thôi. vì khi đã lời đc 500$ từ nó mà vẫn úp gói 500$ thì %payout sẽ luôn 100% và sẽ bị đưa qua nhóm chia lãi thấp, vì vậy khi lãi đc 500$ rồi thì buôc phải tăng gói 1000$ để hạ %payout xuống nếu muốn tiếp tục chơi buxify.

đây là p.án chiến lâu dài. còn muốn thu hồi vốn thì đây đâu phải p.án tốt nhất

đây là p.án chiến lâu dài. còn muốn thu hồi vốn thì đây đâu phải p.án tốt nhất

Vốn thì gói này là thu hồi rồi bạn, bây H chỉ quan tâm đến lãi thôi :) ko cần phải up gói 200$ để thu hồi vốn đâu.

Tỉ lệ hôm nay là 1,17% giảm so với hôm qua !

Vốn thì gói này là thu hồi rồi bạn, bây H chỉ quan tâm đến lãi thôi :) ko cần phải up gói 200$ để thu hồi vốn đâu.

Tỉ lệ hôm nay là 1,17% giảm so với hôm qua !

:binhsua21::binhsua21::binhsua21::binhsua21::binhsua21::binhsua21::binhsua21:

Up gói 1000$ đê........

Up gói 1000$ đê........
Khi nào lãi từ nó đc 500$ sẽ úp gói 1k :), như vậy mới giữ %payout < 100% đc ! còn hiện tại thì chưa lãi đồng nào từ nó cả :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,626
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week