Buxify-v2 đã khởi động : Tuyển Ref và BN 0,1 $ cho Bạn nào chiến cùng mình đây !!!

Chuyển sponsor rùi mà!

Bạn xem lại nhé, mình chuyển rồi.

Attachments

18.1 KB · Views: 28
Thôi em xin, công thức của bác buxjunction với buxify của ông "Markandjames" ko đỡ được, chơi suốt 4-5 tháng lãi đc hơn chục $ thì nó reset tiền cash. Bó tay. Lại không đâu ra lãi trừ lần cash cuối cùng. Không bao giờ em quay lại với thằng admin này, nó thì đc tiền đầu tư còn mem thì lấy đâu ra lãi.

Bạn xem lại nhé, mình chuyển rồi.

Cái này la Buxify V1 bạn ơi, vui lòng chuyển qua Buxify V2 nha, hoặc Ref nick mới theo link Ref ở trang 1, thanks bạn :)

---------- Post added at 08:58 PM ---------- Previous post was at 08:56 PM ----------

Thôi em xin, công thức của bác buxjunction với buxify của ông "Markandjames" ko đỡ được, chơi suốt 4-5 tháng lãi đc hơn chục $ thì nó reset tiền cash. Bó tay. Lại không đâu ra lãi trừ lần cash cuối cùng. Không bao giờ em quay lại với thằng admin này, nó thì đc tiền đầu tư còn mem thì lấy đâu ra lãi.

Cám ơn vì cục gạch của bạn :) bản chất của đầu tư kiếm lãi là sự mạo hiểm mà, nếu bạn muốn an toàn với số tiền của mình thì co ai ép bạn phải chơi đâu, thân :)

Last edited by a moderator:
usename: daiveo
pp: ko cần bonus, chơi cho vui thôi

Last edited by a moderator:
ID sieucuibap click rồi sao chưa thấy BN ta

đăng ký xong nó báo vầy
The code doesn't match; please click here to make sure that the
account is not verified already or double check your email otherwise.
bó tay :binhsua33:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week