Buximple, site sắp launched on 5/5, tuyển ref active với bonus và chế độ ưu đãi tuyệt vời

Up lên nào, gom ref gom ref, mọi người ủng hộ nhé

ai đã ref cho mình rồi thì tích cực click ads nhé, site này hiện đang rất ngon sau bux4real

Uppppppppppppppppp lên lần nữa, mong mod đừng ban nhé ^^

Chiều nay sẽ có danh sách ref cập nhật để mọi người tiện theo dõi và bảng mẫu tính lương hàng tuần

Anh em nào đã ref thì vào post 1 để cập nhật thông tin nhé,

Anh em nào chưa ref nếu thấy đề nghị của mình đủ sức hấp dẫn thì xin hãy ủng hộ mình hoặc comment khích lệ or thanks :)

Thanks

do hôm nay mình bẬn mỘt sỐ công viỆc riêng nên viỆc bonus mình bỊ chẬm trỄ, xin chân thành xin lỖi các bẠn Đã ref !!!

Ngày mai 6/5 mình sẼ hoàn tẤt viỆc bonus cho các bẠn Đã click ĐỦ 2 ngày, do trƯỚc Đây mình thiẾu sót trong phẦn ĐĂng thông báo vì khi ngày ĐẦu tiên site launch các bẠn click nhƯng mình không ĐƯỢc hƯỞng, nhƯng không sao, lỖi do mình thiẾu sót mình chẤp nhẬn, vì thẾ ngày mai mình sẼ up danh sách các bẠn active và click ads và send bonus

các bẠn nào nhẬn ĐƯỢc bonus xin hãy post hình lên Đây ĐỂ chỨng thỰc uy tín giúp cho mình

thanks

p.s : Mong các anh em thông cẢm nhé ^^

Đã cập nhật bảng thông tin bonus và danh sách ref hiện tại ở cuối post 1, các anh em vào kiểm tra nhé, chỉ những thành viên đã post cho mình mới có quyền xem bài thôi ^^

Ai chưa đủ điều kiện để nhận bonus thì cố gắng lên nhé

Thanks, chúc mọi người ngủ ngon để nhận bonus ngày mai :D

P.S : Anh em nào vào xem không được comment để mình fix nhé, tốt nhất các bạn nên báo gmail cho mình add vào cho tiện dùng và sử dụng :)

Mình đã gần như hoàn tất việc bonus cho các bạn trong sáng nay, chỉ còn 1,2 bạn thiếu mình sẽ làm xong trong hôm nay

Anh em nào nhận được bonus thì post ảnh lên giúp mình xác thực nhé ^^

Hiện còn 2,3 anh em chưa click vì thế các anh em cố gắng để mình bonus luôn

Chúc các anh em ngày mới tốt đẹp !

à của em chờ anh đổi ít tiền sang AP rồi anh send liền :) tại hôm trc AP anh chả còn đồng keng nào

P.S : Anh quên mất, chắc em phải đưa ID PP cho anh thôi, vì AP phải trên 1$ anh mới send được :(, em gửi anh sớm để anh chuyển nhé

Thanks

Last edited by a moderator:
Mình đã gần như hoàn tất việc bonus cho các bạn trong sáng nay, chỉ còn 1,2 bạn thiếu mình sẽ làm xong trong hôm nay

Anh em nào nhận được bonus thì post ảnh lên giúp mình xác thực nhé ^^

Hiện còn 2,3 anh em chưa click vì thế các anh em cố gắng để mình bonus luôn

Chúc các anh em ngày mới tốt đẹp !

đã nhận bonus
thanks

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241