• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy [Buy] Paypal Rate 19.5 - Bán chịu fee

Status
Not open for further replies.
khi nào tiếp tục mua paypal mình sẽ đá topic lên nhé. ai pm mình ko trả lời để lần sau pm lại mình. tất cả công việc là do 1 mình mình làm ko có người thứ 2 nên nhiều lúc cũng hơi mệt.@@. mình cũng ko phải super man các bạn thông cảm

đề nghị mod kiểm tra nick như thế này,tk chưa veri ,chưa đóng bh,mà cứ đòi nhận tiền trước,lại ko cho trung gian,vậy nếu ông ấy ôm tiền thì sao đây??mod phải đề phòng rủi ro cho mem mới chứ.nhiều mem mới vào cứ thấy comment lại tiền mất tật mang

:rolleyes:. hôm nay lần đầu gặp 1 con dog nó trôm paypal của ai đó rồi send mình 200$. payment ở trạng thái review nên mình ko chuyển tiền ngay. nó còn nói định chụp ảnh lên mmo. rất may giao dịch đã bị đảo ngược 1 lúc sau đó bởi chủ tài khoản. hiện tại mình ko mua paypal nữa nhé. chỉ giao dịch với người quen

đây là ảnh chụp giao dịch

Attachments

20.5 KB · Views: 85
đề nghị mod kiểm tra nick như thế này,tk chưa veri ,chưa đóng bh,mà cứ đòi nhận tiền trước,lại ko cho trung gian,vậy nếu ông ấy ôm tiền thì sao đây??mod phải đề phòng rủi ro cho mem mới chứ.nhiều mem mới vào cứ thấy comment lại tiền mất tật mang

thấy toàn tự biên tự diễn..ko biết có mod nào để ý ko vậy

thấy toàn tự biên tự diễn..ko biết có mod nào để ý ko vậy

đọc từ page 6 trở đi đi bạn :)

Last edited:
:oops:. tạm thời mình ngừng giao dịch với tất cả mọi người nhé. mấy hôm nay mệt quá rồi. chat nhiều ngoảnh đi ngoảnh lại hết ngày. nghỉ ngơi 1 time đã

:oops:. tạm thời mình ngừng giao dịch với tất cả mọi người nhé. mấy hôm nay mệt quá rồi. chat nhiều ngoảnh đi ngoảnh lại hết ngày. nghỉ ngơi 1 time đã
:D mình quen bạn đầu tiên nhá , mai mốt có mình đem bán tiếp ^^ mới bán 70$ hồi chiều xong
ps: nếu bạn ko mún bán nữa thì edit lại #1 đi để tránh người ta pm nhiều

:rolleyes:. thì mình cứ nói vậy để người ta đỡ pm. chứ 1 lúc vài người pm liên tiếp mệt. trước thằng bạn nó ngồi xem mình chat nó còn ko hiểu sao mình có thể chat vs bao nhiêu người cùng lúc :D. khi nào bạn có cứ pm mình. nói chuyện với mọi người cũng vui với học hỏi được nhiều kinh nghiệm. xác nhận ngừng giao dịch là để người ta pm mình có thể ko trả lời, trong trường hợp người đã nói chuyện nhiều hoặc nói mang tính thuyết phục thì vẫn có thể giao dịch, đỡ mệt

mình vừa nhận được 100$ nguồn freelancer. của ai thì pm lại yahoo mình để nhận tiền nhé, vì mình ko nhớ yahoo của ai. tuy nhiên vẫn còn lịch sử trò truyện nên đừng scam mất công

nhà bán ốc hay sao mà ăn ốc nói mò thế. bị thiểu năng ko bạn
thằng nào thiểu năng nhìn là biết liền :rolleyes:
chuẩn bị khá kĩ nhỉ, nhiều tài khoản vãi o_O

Có EX qua PM hok thread ?!
Chỉ có 5.12 PP thui giữ cũng ko làm gì :D

haha,mình đã theo dõi topic này và thấy có gì đó ko ổn, nhờ mod xem lại nhé, các nick clone để spam topic nữa,bảo đảm có j mờ ám ở đây,tránh rủi ro cho các mem. hắn tự biên tự diễn hài vãi loz

một khi đã dính đc con cá lớn thì...........bùmmmmmmmmmmmmmm

Vậy qua VCB cậu chịu fee VCB nhé ;)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week