• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy [Buy] Paypal Rate 19.5 - Bán chịu fee

Status
Not open for further replies.
:confused:..............

thằng nào thiểu năng nhìn là biết liền :rolleyes:
chuẩn bị khá kĩ nhỉ, nhiều tài khoản vãi o_O
haha,mình đã theo dõi topic này và thấy có gì đó ko ổn, nhờ mod xem lại nhé, các nick clone để spam topic nữa,bảo đảm có j mờ ám ở đây,tránh rủi ro cho các mem. hắn tự biên tự diễn hài vãi loz

một khi đã dính đc con cá lớn thì...........bùmmmmmmmmmmmmmm

:D nick này đăng ký từ 2012 mà bảo là clone thì thôi rồi , mấy bạn giao dịch thành công với thớt cũng có bạn đăng ký từ 2013,2012,2011... có người còn có cả ngàn post cả trăm like , thì clone kiểu gì ??, lục lại từ trang 8 để coi nha , với lại thớt chỉ chấp nhận giao dịch tối đa dưới 100$ mỗi lần , nếu bạn có nhiều hơn 100$ thì thớt ko mua , thế nên đừng có nói việc cá lớn cá nhỏ gì cả , lớn lắm cũng 1trieu900k, và nếu bạn không tin tưởng thì cứ việc đem 100$ của bạn ra chia thành 10 lần chuyển mỗi lần chuyễn 10$ , fee bạn chịu 3k3 mỗi lần nếu dùng VCB
còn ai ko giao dịch thì bác ấy cũng ghi là không cần rồi :D. thế nên các bạn gạch đá thì coi như up topic dùm bạn ấy thôi , ai có chứng cứ thì cứ report scam nha , còn ko có thì vào comment lịch sự dùm cái:eek:

Last edited:
:D nick này đăng ký từ 2012 mà bảo là clone thì thôi rồi , mấy bạn giao dịch thành công với thớt cũng có bạn đăng ký từ 2013,2012,2011... có người còn có cả ngàn post cả trăm like , thì clone kiểu gì ??, lục lại từ trang 8 để coi nha , với lại thớt chỉ chấp nhận giao dịch tối đa dưới 100$ mỗi lần , nếu bạn có nhiều hơn 100$ thì thớt ko mua , thế nên đừng có nói việc cá lớn cá nhỏ gì cả , lớn lắm cũng 1trieu900k, và nếu bạn không tin tưởng thì cứ việc đem 100$ của bạn ra chia thành 10 lần chuyển mỗi lần chuyễn 10$ , fee bạn chịu 3k3 mỗi lần nếu dùng VCB
còn ai ko giao dịch thì bác ấy cũng ghi là không cần rồi :D. thế nên các bạn gạch đá thì coi như up topic dùm bạn ấy thôi

còn nhiều lắm , ai ko tin thì thôi , ko có bằng chứng thì đừng gạch đá nhé

special thank bạn. ^^

Vậy qua VCB cậu chịu fee VCB nhé ;)

nãy cũng có mấy người pm mình bán pp. nhưng mấy ngày qua pp của mình nhận được rất nhiều giao dịch nên mình tạm thời ngừng giao dịch cho yên tâm thôi bạn. chứ tài khoản trust đến mấy mà tự nhiên nhận cả đống như thế dễ ăn limit lắm

nãy cũng có mấy người pm mình bán pp. nhưng mấy ngày qua pp của mình nhận được rất nhiều giao dịch nên mình tạm thời ngừng giao dịch cho yên tâm thôi bạn. chứ tài khoản trust đến mấy mà tự nhiên nhận cả đống như thế dễ ăn limit lắm
Chả hiểu cậu nói vậy là ý gì luôn....
Bảo thu PP mà tớ sell thì viện lý do là seo trời :confused:

vãi cả tung,vãi cả hứng, đèn đỏ,anh em newbie giao dịch cẩn thận qua trung gian cho chắc

cám ơn bạn đã lo lắng cho a e newbie. và nhiều người cảnh báo rồi. nên ko cần đá topic mình lên và lặp lại cái điệp khúc ấy mãi

đèn đỏ,đèn đỏ,anh em newbie giao dịch cẩn thận qua trung gian cho chắc,bác nói làm ăn lớn mà
1.ngay cả vài pm cũng ko có .
2.mod nam tuoc cũng thấy có gì đó mờ ám:hôm qua nói tk pp trust cao,nhận gd cỡ nào cũng đc,hôm nay nói là sợ mit vậy có mâu thuẫn ko?
3.topic nhận thấy có tung hứng.

đèn đỏ,đèn đỏ,anh em newbie giao dịch cẩn thận qua trung gian cho chắc,bác nói làm ăn lớn mà
1.ngay cả vài pm cũng ko có .
2.mod nam tuoc cũng thấy có gì đó mờ ám:hôm qua nói tk pp trust cao,nhận gd cỡ nào cũng đc,hôm nay nói là sợ mit vậy có mâu thuẫn ko?
3.topic nhận thấy có tung hứng.

làm ăn lớn ko có nghĩa là mình làm ăn tiền ảo. và mình nói mình làm nhiều việc chứ ko nói mình làm ăn lớn
tài khoản mình có nhiều giao dịch từ nhiều năm trước nên mình ko lo lắm. nhưng lượng paypal của mọi người quá nhiều mình ko đoán đc trước
còn bạn có quyền report thoải mái. ko cần trình bày nhiều làm gì

sell thử biết scam hay không luôn mà :cool:

chắc bạn ấy muốn hành nghề khóc thuê bê câu đối ấy mà. topic ban đầu mở ra là chấp nhận send $ trước cho ai uy tín nhưng do mình bị scam nên thay đổi. còn chuyện thỏa thuận ai chuyển trước là thỏa thuận của 2 bên. đâu bắt buộc là phải có bảo hiểm hay phải trung gian. người ta bán pp người ta ko nói gì thì thôi. chả liên quan gì cứ khóc thuê mãi

việc ếch gì phải clone nick rồi vào thể hiện mình là pro??/
Pro mmo4me việc ếch gì phải clone. Mang 1 đống tài khoản vào tung hứng , gd thì toàn thấy gd ảo vcl. Người thật gd thì toàn lấy cớ đòi send trước, nhờ trung gian thì ko chịu.
@Sir.NamTuoc : cậu có thời gian thì check 1 loạt tk xác nhận ở mấy page trước xem có fake ip ko , trùng ip ko. Có thì tiễn nó ra đảo đi là vừa. Để thế này nguy hiểm cho newbie :)

uhm. sao cũng được. ăn nói ko có chứng cứ kiểu ấy gọi là vu khống đấy
còn bước trung gian lằng nhằng nên mình lười và ko thích
các bạn vô lý ở chỗ là mình đã nói ko trung gian. pm mình bảo trung gian các bạn chịu phí. mình ko thích thì thôi ko giao dịch nữa là xong. đã giao dịch qua trung gian 2 lần phức tạp rồi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,059
173,139
Latest member
cameraquansat1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week