SCAM C-7 - c-7cc

Status
Not open for further replies.
thôi thì cứ cho là vậy đi :D:D
Bác giải thích luôn để người ta hiểu, cứ úp mở làm chi :D:D

đấy là việt nam thôi bạn ơi! nó ra đời từ tháng 2-2014 cơ!
Site này trước chạy plan cùi bắp hơn 1 năm rồi mới thay giao diện và các plan như hiện tại khoảng 4 tháng gần đây như bác @makeno nói thôi bạn :)

Nghỉ hyip một thời gian vào chơi lại thì dính quả này. Không nhiều nhưng cũng giúp mình lấy lại cảm giác. Mong sớm ra site mới.:D

Đắng, 400$, đắng quá :((

bác cẩn thận thế mà cũng đính ak?
Đã chơi thì phải chịu thôi bác, Hyip mà, nó vượut ra ngoài tầm hiểu biết của em :((

Kinh, hên là sau vụ thằng cherry giờ dep gì mình cũng chùn tay, mấy bữa còn tính dep thằng này vì thấy nó chạy khá lâu rồi ai ngờ đâu nó làm 1 phát, đắng cho bác nào vào sau. o_O

đắng luôn :( toàn mấy site đình đám mà ra đi ko thương tiếc, mới vào HYIP mà ăn cam liên tục :(
Em nói bác rồi, tin tức về HYIP bác cứ vào hyip-zoom.net mà hóng. HYIP mang lại lãi cực cao nhưng khả năng scam cũng cực lớn.

Đã chơi thì phải chịu thôi bác, Hyip mà, nó vượut ra ngoài tầm hiểu biết của em :((
@HaiBom plan after có về không bác :D

admin ăn site này khá đậm, đến nỗi tắt site ko thèm chạy tiếp luôn, để site ko mà ko pay thì vẫn có thu được lượng đầu tư 1 thời gian nữa o_O

@hyipdollar : Admin ngày càng cùi :D

Em nói bác rồi, tin tức về HYIP bác cứ vào hyip-zoom.net mà hóng. HYIP mang lại lãi cực cao nhưng khả năng scam cũng cực lớn.

@HaiBom plan after có về không bác :D

@hyipdollar : Admin ngày càng cùi :D

crypto, c7, usd em đều đký trên hyip zoon đấy bác ạ, chứ ko thì em dep làm gì, vì nó live cũng lâu quá rồi cũng ngán :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week