SCAM C-7 - c-7cc

Status
Not open for further replies.
Admin ngày càng cùi :D
admin sao là cùi?

investor thông minh quá nên admin ko thể để site live lâu được =)))

lại toàn các thánh dep cả k$ plan after ( cái này siêu ngu ) =))) admin nó lấy $ éo đâu mà trả thì phải scam chứ sao :)

vòng quay hyip ko bao giờ thay đổi :D:D

admin sao là cùi?

lại toàn các thánh dep cả k$ plan after ( cái này siêu ngu ) =))) admin nó lấy $ éo đâu mà trả thì phải scam chứ sao :)

Em thấy nhiều dân đa cấp Việt dep vào lắm...dạo gần đây nè..toàn 4-5k thôi...hôm qua có ông anh làm đa cấp dep 10k..:)

Em nói bác rồi, tin tức về HYIP bác cứ vào hyip-zoom.net mà hóng. HYIP mang lại lãi cực cao nhưng khả năng scam cũng cực lớn.

@HaiBom plan after có về không bác :D

@hyipdollar : Admin ngày càng cùi :D
Plan after chơi lâu rồi, hồi đó dep nhầm :D

crypto, c7, usd em đều đký trên hyip zoon đấy bác ạ, chứ ko thì em dep làm gì, vì nó live cũng lâu quá rồi cũng ngán :(

Uh ! Mấy site kiểu đó phải dept ngay khi nó đổi plan, change temp thì có khi còn ăn được. Chứ vào muộn thì khó nói lắm bác :D.

-Site này sao nhiều bác cứ nói là tồn tại trong 1 năm rưỡi hay 2 năm vậy nhỉ, nghe hài thật...=)) chính xác là nó live trong gần có 4 tháng ( thôi cho 4 tháng cho chẵn =)) )

-Site này ai lãi cao nhất cũng khoảng 10% trên 2 tháng => 1 tháng lãi 5% nếu ai phát hiện ra plan 3% sớm ( còn mấy bác dep từ lúc nó thay áo thì thôi khỏi tính lãi ở đây đi ) =))

Trong seri site đã qua của admin này thì đây là site có lãi thấp nhất.

ps: trích dẫn lời @makeno " hóng thằng tiếp theo :cool:" =))

admin pro mà, hiểu rõ tâm lý người đầu tư :D

Site trước thì nó cũng stop pay đúng ngày cuối cùng hết plan. Kinh dữ :oops::oops::oops:
Mà site này là site lãi thấp nhất của nó, không biết site tiếp thế nào

admin sao là cùi?

@makeno : HYIPOVERVIEW.COM ko vào được thế bác :D

hôm trước bác xuanle gì đó bảo site này uy tín dữ lắm mà, dep vô mấy k$ plan after gì nữa, chắc ra đi theo c-7 rùi, topic chắc close dc rùi, site scam rùi chém gì nữa.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week