Các ACE và Anh Shin vào nghe em nói vài câu nhé!!!

Status
Not open for further replies.

sikyura

Hero
Reactions
636
MR
0.008
Theo em, tấm hình phản cảm của bạn rin như vậy nếu vị phạm lần đầu thì close topic và move vào thùng rác + nhắc nhở rin để rin biết, lần sau không tái phạm nữa.
Nếu tái phạm lần 2,3,4,5 thì banned theo mức độ: 1 ngày, 3 ngày, 7 ngày, forever,..........
Biết là các anh chị giúp forum sạch hơn nhưng không thể làm như thế được. Mem cũng chỉ muốn góp vui, giúp AE giải trí sau thời gian làm việc chứ có tội tình gì đâu mà ban. Có ý kiến gì với mod thì nói chứ mod không nghe mem phản ánh, quan không nghe dân thưa thì tỉnh đó (forum đó) có phát triển, có mang tính dân chủ được hay không.
Bạn abc1234 thì nói như vậy là không phải, nhưng lúc tức thì ai kiềm chế được. Em nhớ có vụ mod cũng chửi trên SB mà. Em không đồng tình về cách làm việc của mod như thế này. Nếu em có nói gì đụng chạm thì em xin lỗi, nếu không chấp nhận lời xin lỗi thì ban em cũng được.
Em mong anh Shin vào làm rõ vụ này. Em muốn forum mình phải có tính dân chủ.
Thân!

Last edited by a moderator:
Trời hôm nay nhiều bài phản ánh thết ^^ bão số 1 vừa ik bão số 2 đã đến

Ăn theo thôi mà pé heo :)
Thấy 1 người dìm đc, thì kéo hùa nhau mà dìm
Dân mình có tính bầy đàn mà :))
Cái vụ clone nick tuyển ref capcha bị banned h cũng lôi ra làm cho HOT để góp phần chug vui thì hỉu lun rồi :-j

Upvote 0
Cái vụ clone nick tuyển ref capcha bị banned h cũng lôi ra làm cho HOT để góp phần chug vui thì hỉu lun rồi :-j

oh 9 xác bạn cũng thuộc diện đó mà........

Upvote 0
up cho mem nào quan tâm, việc banned mình k có ý kiến, có thể là chủ quan hay khách quan ..., chỉ có mod mới biết hihi... chứ trời cũng k biết lun :D

Upvote 0
Tớ sẽ phân tích 2 chiều vấn đề như sau:

1. Rinny tao mấy topic hơi sexy, bản thân mình rất thích và đã thanks các bài của Rinny. Forum mình hết 95% mem là nam rồi, mấy topic vậy mình nghĩ cũng ko ảnh hưởng gì mấy. Các bạn nữ cũng nên thông cảm, do công việc vất vả mà, muốn thư giản cho các bạn nam thôi.
  2. Mod là người làm công không, quét dọn forum , luôn muốn cho member có 1 diễn đàn thật tốt để sinh hoạt, làm ăn. Đặc biệt trong forum này mình khá thích tính cách của Mirinda , kiên trực , thẳng thắng, thể hiện mình là 1 người đàn anh. Mod cũng có người tính cách thế này, thế nọ, cũng giống như ngoài xã hội thôi, ko ai hoàn hảo cả. Nhưng trong dụ này, Mirinda hơi thẳng tay, do Rinny không biết, chỉ nên nhắc nhở ,đưa ra topic poll thảo luận , vì forum là của chung mà.

Đó là ý kiến của mình, cái gì cũng nên nhìn từ 2 chiều vấn đề. Nhưng có lẽ mình đã hơi nghiêng về bạn Rinny rồi .

Upvote 0

Bạn làm mod được thì làm nhang..ĐỪng ngồi đó mà cái mỏ như mỏ chó nhang..Còn không bỏ chữ xanh đi...thành chữ màu đen đi..Ô Nhiễm quá

Upvote 0
Bạn làm mod được thì làm nhang..ĐỪng ngồi đó mà cái mỏ như mỏ chó nhang..Còn không bỏ chữ xanh đi...thành chữ màu đen đi..Ô Nhiễm quá

Còn bạn bỏ chữ "nhang" đi nha =))
Mình ám ảnh mọi topic mua LR hay AP có từ đó của bạn rồi =))
Nhang khói j ở đây :binhsua12:

Upvote 0
Còn bạn bỏ chữ "nhang" đi nha =))
Mình ám ảnh mọi topic mua LR hay AP có từ đó của bạn rồi =))
Nhang khói j ở đây :binhsua12:

Tui thích dị đó,còn đầu óc k pek suy nghĩ thì IM cái mồm lại đi,,,Đừng bao giờ để chữ xanh nữa,,,chữ đen cho đẹp đi chú nhóc con

Upvote 0
Cảnh cáo tất cả các thành viên trong topic này đang chửi bậy!
Hãy sử dụng lời nói lịch sự, từ từ rồi giải quyết, sử dụng từ ngữ thô tục thì ko giải quyết được vấn đề gì cả
Ban thành viên a12345 , 3 ngày tội chửi bậy
Thân

Upvote 0
Tui thích dị đó,còn đầu óc k pek suy nghĩ thì IM cái mồm lại đi,,,Đừng bao giờ để chữ xanh nữa,,,chữ đen cho đẹp đi chú nhóc con

a12345 hay hoanglan87 đích thị là "đầu óc k pek suy nghĩ thì IM cái mồm lại đi..." ở đời có kẻ đi nói người khác mà chẳng bao giờ biết nhìn lại bản thân mình... buồn cho người thân của kẻ đó... haiiiizzzzz:binhsua104::binhsua104::binhsua104:

Upvote 0
Tớ sẽ phân tích 2 chiều vấn đề như sau:

1. Rinny tao mấy topic hơi sexy, bản thân mình rất thích và đã thanks các bài của Rinny. Forum mình hết 95% mem là nam rồi, mấy topic vậy mình nghĩ cũng ko ảnh hưởng gì mấy. Các bạn nữ cũng nên thông cảm, do công việc vất vả mà, muốn thư giản cho các bạn nam thôi.
  2. Mod là người làm công không, quét dọn forum , luôn muốn cho member có 1 diễn đàn thật tốt để sinh hoạt, làm ăn. Đặc biệt trong forum này mình khá thích tính cách của Mirinda , kiên trực , thẳng thắng, thể hiện mình là 1 người đàn anh. Mod cũng có người tính cách thế này, thế nọ, cũng giống như ngoài xã hội thôi, ko ai hoàn hảo cả. Nhưng trong dụ này, Mirinda hơi thẳng tay, do Rinny không biết, chỉ nên nhắc nhở ,đưa ra topic poll thảo luận , vì forum là của chung mà.

Đó là ý kiến của mình, cái gì cũng nên nhìn từ 2 chiều vấn đề. Nhưng có lẽ mình đã hơi nghiêng về bạn Rinny rồi .

Câu trả lời hay nhất trong ngày.
Topic này có lẽ cũng nên dừng lại. Có quá nhiều quan điểm của cả 2 bên. :|

Upvote 0
Cảnh cáo tất cả các thành viên trong topic này đang chửi bậy!
Hãy sử dụng lời nói lịch sự, từ từ rồi giải quyết, sử dụng từ ngữ thô tục thì ko giải quyết được vấn đề gì cả
Ban thành viên a12345 , 3 ngày tội chửi bậy
Thân
chửi văn chương có dc tính ko bạn

Upvote 0
Cảnh cáo:
  • Những Members nào nhận được 5 cảnh cáo từ BQT, sẽ bị BAN 1 tuần
  • Nếu tiếp tục tái phạm và bị thêm 5 lần cảnh cáo nữa, sẽ bị BAN Forever

đọc cảnh cáo của AMIN shin,MIRIDA làm đúng hay sai đây?

Mình nghĩ chưa cảnh báo mà làm dị mình nghĩ là sai,....Thank..nếu ai đồng ý thank dùm mình

Upvote 0
Cũng tội cho bạn thật. Vụ này bác Bao làm hơi mạnh tay rồi ^^

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member