Các anh em cho hỏi tất cả tiền kiếm được từ MMO ở VN có hoàn toàn hợp pháp không, Tỷ lệ thế nào?

ViTuocGia69

Newbie
Reactions
1
MR
0.308
Mình mới bước chân vào mảng MMO, và thắc mắc không biết tất cả tiền mà anh em làm MMO ở Vn kiếm được thì tỷ lệ làm tiền sạch và tiền từ bẩn như thế nào?

Mình hiểu là tiền kiếm từ MMO kiểu gì cũng phải rút về tknh, như thế là sẽ có sơ hở rồi, nếu là nguồn tiền vi phạm thì sẽ rất nguy hiểm. Theo mn thì kinh nghiệm làm MMO như thế nào để an toàn?

sạch có bẩn có nhưng đâu ai rảnh đi thống kê mà biết tỉ lệ thế nào hả bác, còn đã xác định kiếm tiền bẩn thì chắc chắn phải có cách chùi mép, mà kiếm tiền bẩn tối ngủ không ngon đâu, giật mình thom thóp

Upvote 0
sạch có bẩn có nhưng đâu ai rảnh đi thống kê mà biết tỉ lệ thế nào hả bác, còn đã xác định kiếm tiền bẩn thì chắc chắn phải có cách chùi mép, mà kiếm tiền bẩn tối ngủ không ngon đâu, giật mình thom thóp
theo tôi là nếu kiếm tiền bẩn thì nên chia cho mỗi ae ở topic này một ít, vừa nhân văn giúp đỡ những hoàn cảnh khó khăn mà lương tâm lại đỡ cắn rứt. Tiền dính *** cũng ok nhé. ko chê ạ

Upvote 0
theo tôi là nếu kiếm tiền bẩn thì nên chia cho mỗi ae ở topic này một ít, vừa nhân văn giúp đỡ những hoàn cảnh khó khăn mà lương tâm lại đỡ cắn rứt. Tiền dính *** cũng ok nhé. ko chê ạ
tiền bẩn thì phải rửa, đem từ thiện cho các ae trên forums cũng là một cách :v

Upvote 0
Thôi thôi tôi xin, lo mà kiếm tiền nhiều vào bạn oi bạn suy nghĩ hơi nhiều

Upvote 0
tiền bẩn thì phải rửa, đem từ thiện cho các ae trên forums cũng là một cách :v
Đem phân phát cho ae chứ ai cần từ thỉên đâu bạn 🤣

Upvote 0
đang thấy có cơ hội tiềm năng thôi, chứ đã được đồng nào mà chia hả bác. Mình không có kinh nghiệm gì nên phải suy tính kĩ, xác định an toàn thì mới làm, chứ rủi do thì bỏ qua thôi

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,519
174,802
Latest member
toilatoikkk
Back
Top Bottom