Help Các anh em nào bị dụ dỗ mua site thì xem pic này nhé !

Status
Not open for further replies.
Vì mài ngu quá thớt chửi là đúng sao mà cắn lại được ;)) Mà mài thuộc cái giống gì mà đặt cái nick thấy ghê thế ;)) Mài lưỡng tính hả :))

tên vợ tao tao đặt..vậy mày nghĩ mày là k k lót thật à :)).....vì dù sao bác thớt củng ăn nói cậu tớ hay đại loại dễ nghe hơn mày....người ta nói thế bt chứ đâu vào sủa vơ đãu cả nắm như mày...a nói đến đây dừng không nc với mấy thằng thiểu năng nữa....mày cứ ngồi đấy đợi đi

dcm. 4rum toàn mấy thằng chém gió vkl ra... Nói thật nhìu thằng biết cái lềnh gì đâu. nhưng cũng tỏ vẻ ta đây ;)). Nói trúng thằng nào thằng ấy đau nhá =))

Riêng cái này tui thấy buồn thay cho alvis =))

tên vợ tao tao đặt..vậy mày nghĩ mày là k k lót thật à :)).....vì dù sao bác thớt củng ăn nói cậu tớ hay đại loại dễ nghe hơn mày....người ta nói thế bt chứ đâu vào sủa vơ đãu cả nắm như mày...a nói đến đây dừng không nc với mấy thằng thiểu năng nữa....mày cứ ngồi đấy đợi đi

Thui chú đi ngủ đi đêm khuya chạy rông sủa linh tinh xe bắt d o g nó xúc đi đó :D Anh cũng eo rãnh chém với chú đi cày off cho lành ;))

riêng tôi thì thấy 2 thằng chuyên spam lấy lv đấy.
===>> chicken - thuytiendn93 <<====
toàn cmt nói linh tinh, còn nguy hiểm vãi ra, xưng anh , xưng chú cho mình là giỏi.
cái tuổi đời chẵng hơn ai, bước vào offer chẵng hơn ai , không biết cái kinh nghiệm của nó thế nào mà to mồm quá.

riêng mày có ngày sẽ thấy máu , tao ko hề đụng tới mày thì đừng bao giờ đào mồ nhà tao ra.

dạ anh, rồi anh vẻ cho làm offer nha cưng, người ta chửi nhau cũng nhảy vào, chưa ai dạy làm off nên rảnh ah. chú cứ tỏ ra nguy hiểm thế, anh xích lại bây h :binhsua06:

dạ em newbie !! ko bik làm offer !! anh chỉ em vài chiêu kiếm ăn với =))
tội thằng nhỏ !! =))

riêng mày có ngày sẽ thấy máu , tao ko hề đụng tới mày thì đừng bao giờ đào mồ nhà tao ra.
lại thêm 1 thằng nguy hiểm vào, xem lại những gì tôi nói đúng không nhé.
từ đầu tháng 9 >>> cuối tháng 10 ít nhất là 400 posts
còn máu me gì nghe ghê quá, dân ở DaNang máu thế à:binhsua75:

Đêm khuya ,giật mình tự hỏi 1 câu " tại sao topic này chưa bị close " ;))

lại thêm 1 thằng nguy hiểm vào, xem lại những gì tôi nói đúng không nhé.
từ đầu tháng 9 >>> cuối tháng 10 ít nhất là 400 posts
còn máu me gì nghe ghê quá, dân ở DaNang máu thế à:binhsua75:

Mày tưởng cái thủ đức TP HCM lớn lắm sao =)) Mẹ cái clup của thằng zone thì đối với a như cơm bữa nhé, mày đụng phải hàng rồi đó

Chã biết mấy "thèn" MOD đang làm cái quái gì

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,540
174,822
Latest member
Demon1

Most viewed of week