Help Các anh em nào bị dụ dỗ mua site thì xem pic này nhé !

Status
Not open for further replies.
mà anh thấy cũng hay nha, xúc phạm ma ma của chú mà vẫn vui vẻ thế đừng có giận mẹ chú, thằng con cù bơ cù bất thì mẹ phải làm nghề đó thôi, tội nghiệp thằng bé, không chửi chú làm gì nữa @@

còn đỡ hơn mẹ mày đẻ thằng con như mày =)) !! người ko ra người sủa *** ko ra *** =)) nhục mặt

đọc các post của mấy chú mà thấy bất công với những người bị tai biến. haizzzzzzzzz. Các bác gõ bàn phím sao giống nhổ lông gà thế :-?

- - - Updated - - -

mày thích chửi nhau theo kiểu du côn thì ra Yahoo.

Đây là 4 rum!

em thấy thằng tiger lôi phụ huynh ra thế còn chã ra gì cả....chữi gì thì chữi k lôi phụ huynh ra kiểu đấy

nghe giọng mấy bác mắc *** quá =)) !! thâu ngủ éo chơi với bọn con nít nữa =))

Mày thích cứ ra yh, còn chửi nhau theo kiểu như mày thì a ko làm đc ;)).

đọc các post của mấy chú mà thấy bất công với những người bị tai biến. haizzzzzzzzz. Các bác gõ bàn phím sao giống nhổ lông gà thế :-?

- - - Updated - - -

mày thích chửi nhau theo kiểu du côn thì ra Yahoo.

Đây là 4 rum!

Xin lổi mode cho em chém chết mẹ thằng tiger nhé

vào đây để thảo luận chia sẻ kinh nghiệm + hợp tác làm ăn thôi mấy bác...chắc tk e củng bị xóa vào ngày mai thôi....nhưng cứ nói như thằng k k lót với sangmt là e vào spam thì bọn nó đúng là mấy thằng không có việc gì làm....còn ngon thì gặp trước mặt mà chửi kiểu đấy...đừng có núp sau cái tường mmo này mà ưa chữi ai thì chữi

anh Tuyền xóa dùm em máy cái pót xúc phạm với, thật lòng sr mọi người. mang tiếng wa @@

- - - Updated - - -

không chơi ai nữa nha, đừng gây thù

:)) chuẩn bị chờ mấy mod vào ban acc với nhau luôn đi :))

vào đây để thảo luận chia sẻ kinh nghiệm + hợp tác làm ăn thôi mấy bác...chắc tk e củng bị xóa vào ngày mai thôi....nhưng cứ nói như thằng k k lót với sangmt là e vào spam thì bọn nó đúng là mấy thằng không có việc gì làm....còn ngon thì gặp trước mặt mà chửi kiểu đấy...đừng có núp sau cái tường mmo này mà ưa chữi ai thì chữi

Cái con d o g điên này :| Nãy giờ tao đã ko muốn nói rùi nhé.Mài đừng có sủa nữa.Nói thẳng với mài xem lại đi mài chưa chắc hơn ai về mọi phương diện từ mmo đến ngoài đời đâu nên đừng có ta đây là daika. Đã ngu còn tỏ ra nguy hiểm :| Mài thì góp ý được cái gì mà sủa lên là góp ý nhãm vkl. Mài hỏi anh em thử mài đi spam vớ vẩn thì có. Thui mài đi ngủ mịa đi cho đỡ nhục mặt :| Kyo hay chicken gì đó ngta còn biết còn có tiếng nói còn cái loai newbie như mài mới reg được cái nick đi spam mấy câu mà cứ ra vẻ ta đây

sợ bỏ chạy à thằng em của thằng zone đâu nhĩ chạy mất rồi à, có ngày a sẽ cho mày thấy lời a mày nói

các mem như tụi mình nhìn vào các pro chém chặt thế này ???? hơi buồn cho box offer quá !!!! hic

Cái con d o g điên này :| Nãy giờ tao đã ko muốn nói rùi nhé.Mài đừng có sủa nữa.Nói thẳng với mài xem lại đi mài chưa chắc hơn ai về mọi phương diện từ mmo đến ngoài đời đâu nên đừng có ta đây là daika. Đã ngu còn tỏ ra nguy hiểm :| Mài thì góp ý được cái gì mà sủa lên là góp ý nhãm vkl. Mài hỏi anh em thử mài đi spam vớ vẩn thì có. Thui mài đi ngủ mịa đi cho đỡ nhục mặt :| Kyo hay chicken gì đó ngta còn biết còn có tiếng nói còn cái loai newbie như mài mới reg được cái nick đi spam mấy câu mà cứ ra vẻ ta đây
mày thì hổ báo quá này, cẩn thận ko thì vấp té đó bạn hiền WTF

Riêng cái này tui thấy buồn thay cho alvis =))

Tao *** thích động chạm chửi nhau với trẻ trâu nhé ;)
Con người comment cái câu đấy may hỏi ngocanhgtvt xem biết tao bao lâu rồi, ngậm mồm lại trước khi tao con giữ đc bình tĩnh

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,540
174,822
Latest member
Demon1

Most viewed of week

Most viewed of week