Help Các anh em nào bị dụ dỗ mua site thì xem pic này nhé !

Status
Not open for further replies.
*** hiểu thế nào là ghen ăn tức ở, cái đống proof CPAleads của mày 2 tháng còn *** bằng tao làm 1 net/ tháng đâu =))

Ui mấy anh DN thật là hầm hố :)) thui tao stop ko cần phải nc với cái loại số eo có số mà phanh éo có phanh như mài ;)) mài cứ sủa tự nhiên

ý tao là chém gió trên này nè thằng cún con...chứ còn mày tao rãnh hơi à...bỏa pm yh *** giám pm thì ngậm mẹ cái mỏ mày lại đi hôi quá là a e nhiễm theo kìa

ddos ah còn nhẹ. mày thách nhầm người rồi đấy con gà ah

vậy à, có thì cứ việc làm =))

Mày giỏi thì a thấy mày giỏi nhưng tao nói cho mày biết cái gì mày cũng đi bán được thì cái tiền đó ko đủ để cho con mày chữa bệnh sau này đâu :)) mày đi hỏi mấy Pro hay là mấy thằng xài dịch vụ của mày thử xem có đúng ko :)) Tao chưa bao giờ bán cho ai cái gì, thậm chí code tao đi mua về tao share cho a em xài =)) Loại như mày giỏi để làm nhục cho thiên hạ

Ui mấy anh DN thật là hầm hố :)) thui tao stop ko cần phải nc với cái loại số eo có số mà phanh éo có phanh như mài ;)) mài cứ sủa tự nhiên
Có thằng té rùi ah`, :binhsua04: chém cho thành bão lun đi chứ, giờ này còn sớm mà

vậy à, có thì cứ việc làm =))

Mày giỏi thì a thấy mày giỏi nhưng tao nói cho mày biết cái gì mày cũng đi bán được thì cái tiền đó ko đủ để cho con mày chữa bệnh sau này đâu :)) mày đi hỏi mấy Pro hay là mấy thằng xài dịch vụ của mày thử xem có đúng ko :)) Tao chưa bao giờ bán cho ai cái gì, thậm chí code tao đi mua về tao share cho a em xài =)) Loại như mày giỏi để làm nhục cho thiên hạ

Sao mày cứ thích nói nhiều, nói dai, nói dỡ hoài thế hả, đừng để ảnh hưởng đế dân ĐN nhá. Có liên quan éo gì đâu mà cứ thích lên choảng nhau là thế nào.

*** hiểu thế nào là ghen ăn tức ở, cái đống proof CPAleads của mày 2 tháng còn *** bằng tao làm 1 net/ tháng đâu =))

Tặng mày nè [video=youtube;oWOmjJG8ijo]http://www.youtube.com/watch?v=oWOmjJG8ijo[/video]

Hồi xưa có con *** con nào nó pm xin xỏ nhờ viết postback, tao thấy tội nghiệp nó vkl, cái loại mù tịt PHP cũng đua đòi . Còn tao sell site thì cũng *** liên quan đến mày, có cung có cầu, không phải cái diễn đàn này 1 mình tao sell, mày có não mà *** biết nghĩ à. Còn cái loại mày để xem mày ngồi đấy sủa đc bao lâu hả, chuẩn bị mà về vườn đi nhé :-j

ý tao là chém gió trên này nè thằng cún con...chứ còn mày tao rãnh hơi à...bỏa pm yh *** giám pm thì ngậm mẹ cái mỏ mày lại đi hôi quá là a e nhiễm theo kìa

Mày cũng tắt máy đi ngủ, hoặc phánh chỗ khác đi, dai nhách vkl@@

Sao mày cứ thích nói nhiều, nói dai, nói dỡ hoài thế hả, đừng để ảnh hưởng đế dân ĐN nhá. Có liên quan éo gì đâu mà cứ thích lên choảng nhau là thế nào.

mày thích nữa à :)) A chưa đụng tới hạnh phúc gia đình mày nha

Hồi xưa có con *** con nào nó pm xin xỏ nhờ viết postback, tao thấy tội nghiệp nó vkl, cái loại mù tịt PHP cũng đua đòi . Còn tao sell site thì cũng *** liên quan đến mày, có cung có cầu, không phải cái diễn đàn này 1 mình tao sell, mày có não mà *** biết nghĩ à. Còn cái loại mày để xem mày ngồi đấy sủa đc bao lâu hả, chuẩn bị mà về vườn đi nhé :-j

Đừng để post bài mà người ta ko thèm đọc@@

- - - Updated - - -

Mày đọc Địa chỉ nhà mày đi. Mai a ra rủ uống cf

anh biết mạt chú rồi nhá, hay đi chung với thằng nhóc thuytien, cẩn thận tý đi

- - - Updated - - -

Ai scam gì ah` đụng chạm ah` nha chú, a làm gì chú chứ mà t á p a ghê thế :binhsua90:
nói chú không sai đâu, cái thứ bon chen

ngovanviet--chicken--alvis--tiger...mấy bác dừng chém nhau đi....đều là tại em ngu khươi cái thằng k k lót ra để nhiễm cả vùng này....e thành thật xin lỗi

này thì của mày nè, mong các pro xem giúp em :))

- - - Updated - - -

này tiger....*** mẹ cái xứ huế mày tao *** lạ nhá....đừng có vào đấy xồn xồn nói tao

- - - Updated - - -

tao mà tao sợ thì tao chã có ngày ngồi đây chém với mày trên cái forum này đâu =))

này tiger....*** mẹ cái xứ huế mày tao *** lạ nhá....đừng có vào đấy xồn xồn nói tao

nhóc con như mày mà dám dọa anh ah, cho anh cái số nhà đi cưng

- - - Updated - - -

tao mà tao sợ thì tao chã có ngày ngồi đây chém với mày trên cái forum này đâu =))

cả mày luôn, xem anh cho tụi mày tàn phế không

Đm cái thằng ngu, ít nhất tao có học hành lập trình tử tế, tao ko nhớ thì tao hỏi vì cái mõm mày suốt ngày sủa mày là pro ?
Nhưng may *** biết cái gì cả, còn tao vẫn viết đc file tao cần, hiểu không con ***

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,540
174,822
Latest member
Demon1

Most viewed of week

Most viewed of week